Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 09:10 23/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc UBND huyện Bảo Lạc, tỉnh Cao Bằng. (Hạng mục: Khu vệ sinh; Điện nhẹ)
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bảo Lạc, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 30/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
565/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
22/11/2024 08:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND - UBND huyện Bảo Lạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:08 23/11/2024
đến
08:30 30/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 30/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2024 (29/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
2 Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
4 Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông - dung tích : ≥250,0 lít
1
2
Máy trộn vữa ≥150 lít
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: ≥ 1,5 kW
2
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥0,62 kW
2
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥1,50 kW
2
6
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥1,7 kW
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
6.0384
100m2
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
106.6224
m2
3
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công
0.6656
tấn
4
Gia công vì bán kèo thép hộp
0.0429
tấn
5
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
0.4273
tấn
6
Lắp dựng xà gồ thép
0.47
tấn
7
Lợp mái tôn sóng thẳng dày 0.4li
1.2432
100m2
8
Tôn ốp sườn khổ rộng 300
94.28
m
9
Trần lam gỗ nhựa ECOPLAST 3 sóng cao vân gỗ (bao gồm chi phí lắp đặt, hoàn thiện)
16.128
m2
10
Ốp tấm Alu ngoài trời ( độ dày tấm 3mm, độ dày nhôm 0.21mm)
5.916
m2
11
Tháo dỡ gạch ốp trụ
26.792
m2
12
Ốp đá Marble màu vàng nâu, vữa XM M75, XM PCB30
26.33
m2
13
Phào đầu cột bằng đá Marble màu vàng nâu ( phào 3 cấp theo thiết ké)
8.84
m
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.04
m2
15
SX cửa đi nhôm xingfa hệ 55 dày 1.4, kính dày 6.38li
11.04
m2
16
Bộ phụ kiện cửa đi 1 cánh ( gồm bộ 3 bản lề, chốt phụ, khóa đơn điểm)
6
bộ
17
Bê tông lanh tô đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB30
0.174
m3
18
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô
0.0144
100kg
19
Sản xuất lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn lanh tô
2.496
m2
20
Xây hộp kỹ thuật 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M50, XM PCB30
0.5684
m3
21
Phá dỡ nền gạch xi măng
153.5632
m2
22
Phá dỡ nền gạch xi măng
54.4518
m2
23
Bê tông lót nền, M100, đá 1x2, PCB30
17.1713
m3
24
Lát nền gạch ceramic 600x600, vữa XM M75, PCB30
153.563
m2
25
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột tiết diện gạch
9.324
m2
26
Lát nền, sàn gạch chóng trơn 300x300, vữa XM M75, XM PCB30
54.4518
m2
27
Lát đá granit màu đen kim sa , vữa XM M75, PCB30
0.8
m2
28
Quét chống thấm sàn vệ sinh Sika Top seal 107
68.0478
m2
29
Tháo dỡ gạch ốp tường
163.152
m2
30
Ốp tường gạch ceramic 300x600, vữa XM M75, XM PCB30
163.152
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ
18.195
m2
32
Sơn, tường trong nhà không bả bằng sơn Kova , 1 nước lót + 2 nước phủ
18.195
m2
33
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 50mm bằng phương pháp hàn
0.04
100m
34
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 32mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,9mm
0.04
100m
35
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn
0.72
100m
36
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 50mm, chiều dày 4,6mm bằng phương pháp hàn
9
cái
37
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 32mm, chiều dày 2,9mm bằng phương pháp hàn
1
cái
38
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm bằng phương pháp hàn
98
cái
39
Côn thu PPR D50*40
1
cái
40
Côn thu PPR D50*25
1
cái
41
Côn thu PPR D50*32
1
cái
42
Côn thu PPR D32x25
1
cái
43
Chếch PPR D50
1
cái
44
Cút 90o PPR D50
1
cái
45
Cút 90o PPR D25
36
cái
46
Cút ren ngoài PPR D25x15
21
cái
47
Cút ren trong PPR D25x15
7
cái
48
Nối ren ngoài PPR D50
1
cái
49
Zắc co PPR D50
1
cái
50
Tê PPR D50x50
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây