Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:18 24/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nối tiếp và nâng cấp đường từ trường tiểu học Ba Cụm Bắc đi vào khu sản xuất xóm 4, thôn Dốc Trầu, xã Ba Cụm Bắc
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nối tiếp và nâng cấp đường từ trường tiểu học Ba Cụm Bắc đi vào khu sản xuất xóm 4, thôn Dốc Trầu, xã Ba Cụm Bắc
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khánh Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 31/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500093518_2503241614
Ngày phê duyệt
24/03/2025 16:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ BA CỤM BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:17 24/03/2025
đến
16:30 31/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 31/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/03/2025 (29/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT XD SONG NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Nam 3 - Xã Diên Sơn - Huyện Diên Khánh - Tỉnh Khánh Hoà
2 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Hiếu Phạm Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 07, đường 2/8, Thị trấn Khánh Vĩnh, Huyện Khánh Vĩnh - Thị trấn Khánh Vĩnh - Huyện Khánh Vĩnh - Tỉnh Khánh Hoà
3 Không Tư vấn thẩm định giá Không
4 Không Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Không
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thảo Tùng Tư vấn lập E-HSMT Tổ 1, thị trấn Khánh Vĩnh, huyện Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa - - - Tỉnh Khánh Hoà
6 UBND xã Ba Cụm Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Dốc Trầu, xã Ba Cụm Bắc, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hòa
7 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thảo Tùng Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 1, thị trấn Khánh Vĩnh, huyện Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa - - - Tỉnh Khánh Hoà
8 UBND xã Ba Cụm Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Dốc Trầu, xã Ba Cụm Bắc, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hòa
9 UBND xã Ba Cụm Bắc Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Thôn Dốc Trầu, xã Ba Cụm Bắc, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hòa
10 Không Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Không
11 Phòng Kinh tế và Hạ tầng Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công - dự toán 04 Đống Đa - Thị trấn Tô Hạp - Huyện Khánh Sơn - Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 6-8T hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc còn hiệu lực.
1
2
Máy ủi công suất 110CV: hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc còn hiệu lực
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích (bánh lốp) - dung tích gầu=< 1m3, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc còn hiệu lực.
2
4
Máy trộn bê tông - dung tích 250 lít: Có hóa đơn mua bán hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc.
2
5
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7-10T hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc còn hiệu lực.
2
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất 1,0 KW: Có hóa đơn mua bán hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc.
2
7
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất 1,5 kW: Có hóa đơn mua bán hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc
2
8
Máy cắt uốn cốt thép - công suất 5 kW: Có hóa đơn mua bán hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc.
1
9
Biến thế hàn xoay chiều - công suất 23 kW: Có hóa đơn mua bán hoặc thuê mướn có hợp đồng nguyên tắc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đệm đá 4x6 dày 10cm
1.65
m3
2
Lót nylon chống mất nước trước khi đổ BT rãnh
0.165
100m2
3
Ván khuôn BT móng rãnh
0.045
100m2
4
BT móng rãnh đá 1x2 M200 đổ tại chỗ
2.475
m3
5
Ván khuôn BT thành rãnh
0.276
100m2
6
BT thành rãnh đá 1x2 M200 đổ tại chỗ
3.45
m3
7
Ván khuôn đà kiềng đổ tại chỗ
0.168
100m2
8
BT đá 1x2 M250 đà kiềng đổ tại chỗ
1.638
m3
9
Cốt thép Φ <= 10 đà kiềng
0.1638
tấn
10
Cung cấp lắp đặt thép tấm dày 5mm
0.1649
tấn
11
TẤM ĐAN KT 80X100X14CM (Từ số 1.38 đến 1.45): Cốt thép Φ <= 10
0.2596
tấn
12
Cốt thép 10 < Φ ≤ 18
0.1229
tấn
13
BT nắp đan đá 1x2 M250 đúc sẵn
1.8862
m3
14
Cung cấp lắp đặt thép tấm dày 5mm
0.3419
tấn
15
Vân chuyển cấu kiện đúc sẵn trong phạm vi công trường, cự ly v/c ≤ 300m
4.715
tấn/1km
16
Bốc dỡ tấm rãnh lên ô tô
4.715
1tấn
17
Bốc dỡ tấm rãnh xuống ô tô
4.715
1tấn
18
Lắp đặt tấm đan (>250kg)
17
1cấu kiện
19
HỐ THU CHUYỂN TIẾP RÃNH LOẠI 1 SANG LOẠI 2&3 (Từ số 1.46 đến 1.51): Đệm đá 4x6 dày 10cm
0.192
m3
20
Lót nylon chống mất nước trước khi đổ BT rãnh
0.0192
100m2
21
Ván khuôn BT móng rãnh
0.0084
100m2
22
BT móng rãnh đá 1x2 M200 đổ tại chỗ
0.288
m3
23
Ván khuôn BT thành rãnh
0.0466
100m2
24
BT rãnh đá 1x2 M200 đổ tại chỗ
0.466
m3
25
TẤM ĐAN LOẠI H KT 60X160X12CM (Từ số 1.52 đến 1.59): Ván khuôn nắp đan đúc sẵn
0.0106
100m2
26
Cốt thép Φ <= 10
0.0113
tấn
27
Cốt thép 10 < Φ ≤ 18
0.0271
tấn
28
BT nắp đan đá 1x2 M250 đúc sẵn
0.2304
m3
29
Vân chuyển cấu kiện đúc sẵn trong phạm vi công trường, cự ly v/c ≤ 300m
0.575
tấn/1km
30
Bốc dỡ tấm đan lên ô tô
0.575
1tấn
31
Bốc dỡ tấm đan xuống ô tô
0.575
1tấn
32
Lắp đặt tấm đan p=288kg/tấm
2
1cấu kiện
33
ĐOẠN 2 - CÁCH TỈNH LỘ 9 KHOẢNG 510M
34
NỀN MẶT ĐƯỜNG (Từ số 2.1 đến 2.11): Đào nền bằng máy, đất C3
1.7266
100m3
35
Đắp đất C3 (đất đào tận dụng để đắp), lu lèn đạt K95
0.4334
100m3
36
Lu lèn khuôn đường từ K95 đến K98 dày 0.3m
2.6898
100m3
37
Thi công lớp móng đá 4x6
125.5254
m3
38
Thi công lớp đệm cát gia cố XM 6% móng mở rộng dày 3cm
0.1793
100m3
39
Lót giấy dầu lớp cách ly
8.9661
100m2
40
Sản xuất lắp dựng tháo dỡ ván khuôn bê tông
2.419
100m2
41
Bê tông mặt đường đá 1x2 M300 đổ tại chỗ
572.8798
m3
42
Nhựa đường chít khe
272.57
kg
43
Gỗ đệm chèn khe giãn
0.52
m3
44
Vận chuyển đất đi đổ thừa cự ly <=1 km (Tổng đào - tổng đắp)
1.2932
100m3
45
AN TOÀN GIAO THÔNG (Từ số 2.12 đến 2.16): Cung cấp, lắp đặt biển báo tam giác (L=70cm)
12
cái
46
Cung cấp, lắp đặt trụ biển báo mới cao 3m
12
m
47
Thép râu D12 hàn liên kết thép ống
0.0051
tấn
48
Bổ sung bu lông D12 L=13cm lk biển báo, thép hộp & trụ biển báo mới
24
cái
49
Bổ sung bu lông D8 L=5cm lk biển báo & thép hộp KT 20x40mm biển báo mới
24
cái
50
ĐOẠN 1: TIẾP GIÁP ĐƯỜNG TỈNH LỘ 9

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây