Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 14:15 13/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non Mỹ An, huyện Thạnh Phú
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu trường Mầm non Mỹ An, huyện Thạnh Phú
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia nông thôn mới giai đoạn 2021-2025 và chuyển tiếp sang giai đoạn 2026-2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thạnh Phú, Tỉnh Vĩnh Long
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
118/QĐ-BQLKV
Ngày phê duyệt
13/10/2025 14:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án khu vực Thạnh Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:13 13/10/2025
đến
09:00 22/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
197.941.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi bảy triệu chín trăm bốn mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/10/2025 (21/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH tư vấn - xây dựng Tổng hợp Bến Tre và Công ty TNHH Thương mại kỹ thuật Khải Hoàng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 480B3, khu phố 3, phường Phú Khương, tỉnh Vĩnh Long và Số 207 Lý Thường Kiệt, Phường Đạo Thạnh, Tỉnh Đồng Tháp
2 Công ty TNHH MTV Thương mại Xây dựng Huy Tùng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 360B, khu phố Phú Nhuận 2, phường An Hội, tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Đông Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 139C, Quốc lộ 60, ấp An Mỹ, xã Phú Túc, tỉnh Vĩnh Long.
4 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Phương Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 430, khu phố 26, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp.
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Đông Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 139C, Quốc lộ 60, ấp An Mỹ, xã Phú Túc, tỉnh Vĩnh Long.
6 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Phương Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 430, khu phố 26, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,5 m3 (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
2
Máy ép cọc – lực ép ≥ 150 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
3
Cần cẩu – sức nâng ≥ 10 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
4
Máy thủy bình hoặc máy kinh vĩ (toàn đạc điện tử). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng và giấy chứng nhận kiểm nghiệm hiệu chuẩn còn hiệu lực đến thời điểm đấu thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
5
Máy trộn bê tông (cái) – dung tích ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc hóa đơn bán hàng. Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
6
Máy vận thăng – sức nâng ≥ 1 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
2
7
Máy lu tải trọng ≥ 9 tấn (chiếc). Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1
8
Máy ủi 110 CV. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe và kèm theo Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với trường hợp thuê phải cung cấp thêm Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình/dự án phù hợp với TBMT).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB40
0.6912
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Lát nền, sàn, gạch Granite 400x400, vữa XM mác 75
8.9979
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác ốp gạch Granite 130 x 400 vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột
1.7789
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp, lắp dựng cửa đi khung nhôm hệ 76, kính cường lực 5mm ( Cả phụ kiện )
1.6728
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp, lắp dựng cửa đi khung nhôm hệ 76, kính cường lực 5mm ( Cả phụ kiện, trừ ổ khóa )
2.1075
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp, lắp dựng khung nhôm thanh vuông 13x26x1.2 bảo vệ cửa
3.2179
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp ổ khóa tay nắm gạt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75, PCB40
54.17
m
Theo quy định tại Chương V
9
Kẻ ron tường bằng thủ công
50.94
m
Theo quy định tại Chương V
10
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
0.785
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
13.942
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
29.0345
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
23.9119
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
29.8195
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.8539
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp xà gồ thép C mạ kẽm
0.0755
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.0001
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Lợp mái tol sóng vuông màu dày 0.45mm
0.1474
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Thi công trần bằng tấm nhựa 600x600 khung kim loại nổi ( Giá vật tư bao gồm công lắp đặt )
7.8825
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt ống PVC phi 60 dày 2mm
0.056
100m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt co nhựa PVC phi 60
2
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt ống PVC phi 27
0.009
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt cầu chắn rác Inox ống phi 60
2
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp, Lắp đặt niềng sắt kẹp ống nước phi 60
4
1bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.3704
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt đèn 1.2m đơn 220v ( Máng siêu móng bóng led 18w )
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt đèn áp trần bóng led D270x94 12w/220v-50hz
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt quạt treo tường sải cánh 45cm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt mặt 3 lổ 3 công tắc 1 chiều 16A
1
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 16A
3
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt hộp nhựa âm dùng cho các mặt nạ
4
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt MCB 2P 32A - 06 KA
1
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt tủ điện âm tường tường 4 PL
1
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cáp điện PVC - CV 4mm2
20
m
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt cáp điện PVC - CV 2.5mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt cáp điện PVC - CV 1.5mm2
45
m
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt ống PVC phi 20 ( Ống trắng cứng )
85
m
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt khớp nối phi 20
30
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp bộ tiếp địa 4 cọc thép mạ đồng 16x2400 + Cáp C22m2 + Kẹp
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
HẠNG MỤC: HÀNG RÀO (PHẦN MỞ RỘNG)
Theo quy định tại Chương V
41
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.4966
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp cát công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85 ( Tận dụng cát đào )
0.0425
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.4085
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
3.2936
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
10.471
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.3165
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.6798
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.624
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB40
50.46
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
50.46
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây