Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:36 21/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trường PTDTBT THCS Hưng Đạo, xã Hưng Đạo, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường PTDTBT THCS Hưng Đạo, xã Hưng Đạo, tỉnh Cao Bằng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước trên địa bàn, chi ngân sách địa phương năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hưng Đạo, Tỉnh Cao Bằng
Thời điểm đóng thầu
09:21 31/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
67/QĐ-PTDTBTTHCS
Ngày phê duyệt
21/10/2025 16:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG PTDT BÁN TRÚ THCS HƯNG ĐẠO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:29 21/10/2025
đến
09:21 31/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:21 31/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2025 (30/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dương Văn Bé - - Phường Vĩnh Tuy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dương Văn Bé - - Phường Vĩnh Tuy - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,8m3. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Ô tô tải tự đổ - trọng tải ≥ 7 tấn. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn tấm đan
0.243
100m2
2
Cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.272
tấn
3
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4.16
m3
4
Lắp tấm đan
80
1 cấu kiện
5
SÂN KHẤU
6
Tháo dỡ mái sân khấu
75.3
m2
7
Lợp mái sân khấu bằng tấm nhựa lấy sáng POLYCARBOATE
0.753
100m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.079
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK <=18mm
1.302
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.971
tấn
11
Bê tông móng M200, đá 1x2, PCB30
29.565
m3
12
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.21
100m3
13
Láng vữa đáy móng dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
62.248
m2
14
Bê tông lót móng M100, đá 4x6, PCB30
0.68
m3
15
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M75, PCB30
22.244
m3
16
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB30
24.273
m3
17
Xây thành gạch không nhung thay ván khuôn - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
3.803
m3
18
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.071
100m2
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.145
tấn
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.975
tấn
21
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
5.432
m3
22
Bê tông lót bậc tam cấp M100, đá 4x6, PCB30
0.705
m3
23
Xây bậc tam cấp gạch chỉ không nung vữa XM M50, PCB30
2.007
m3
24
Lát đá granit bậc tam cấp màu kim sa hạt trung dày 2cm, vữa XM mác 75 PCB30
11.314
m2
25
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.363
100m3
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150 PCB30
13.052
m3
27
Trát chân móng dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB30
25.904
m2
28
Sơn chân móng không bả bằng sơn Kova, 1 nước lót, 2 nước phủ
25.904
m2
29
Ván khuôn gỗ cột cột vuông, chữ nhật
1.99
100m2
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.455
tấn
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.373
tấn
32
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
2.689
tấn
33
Bê tông cột, M200, đá 1x2, PCB30
12.751
m3
34
Ván khuôn gỗ xà dầm
4.096
100m2
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.339
tấn
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.772
tấn
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
3.193
tấn
38
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB30 (bổ sung Thông tư 12/2021)
31.511
m3
39
Ván khuôn gỗ sàn mái
5.436
100m2
40
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
4.469
tấn
41
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
52.906
m3
42
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.368
100m2
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.48
tấn
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 200 PCB30
4.52
m3
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.218
100m2
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.044
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.316
tấn
48
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
1.382
m3
49
Xây bậc thang gạch không nung vữa XM M75, PCB30
1.574
m3
50
Trát cầu thang, bậc cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
48.424
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây