Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 15:46 29/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục hậu quả thiên tai đảm bảo giao thông Tuyến đường xóm Cốc Phung - xóm Khuổi Sang, xã Cốc Pàng, tỉnh Cao Bằng
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Khắc phục hậu quả thiên tai đảm bảo giao thông Tuyến đường xóm Cốc Phung - xóm Khuổi Sang, xã Cốc Pàng, tỉnh Cao Bằng
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn giao bổ sung dự toán chi ngân sách nhà nước năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Cốc Pàng, Tỉnh Cao Bằng
Thời điểm đóng thầu
11:26 09/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
44/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
29/06/2026 15:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng kinh tế xã Cốc Pàng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:45 29/06/2026
đến
11:26 09/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:26 09/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
104.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/07/2026 (06/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Anh Trọng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ Sông Hiến 2, phường Thục Phán, tỉnh Cao Bằng
2 Công ty TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo, xã Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo, xã Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 tấn
1
2
Máy trộn bê tông 250l
1
3
Máy lu bánh thép – trọng lượng tĩnh: 8T
1
4
Máy đào - dung tích gầu : 0,80 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Nạo vét cống cũ lương bậc 3/7
18.5
công
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.3813
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
8.295
100m3
5
Đào cấp bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp III
2.2997
100m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
27.0908
100m3
7
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
15.6255
100m3
8
Vận chuyển đất về đắp bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
15.6255
100m3
9
Đào rãnh đường, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.1869
100m3
10
Đào rãnh đường, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.3323
100m3
11
Xây đá hộc, xây rãnh, vữa XM mác 75 PCB30
0.96
m3
12
Trát rãnh, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75 PCB30
2
m2
13
Ván khuôn tấm bản
0.008
100m2
14
Cốt thép tấm bản, đường kính <= 10mm
0.0148
tấn
15
Bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 200
0.2
m3
16
Lắp đặt tấm bản bằng cần cẩu
2
tấm
17
Đào móng kè bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.7795
100m3
18
Đào móng kè bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.3339
100m3
19
Xây đá hộc, xây móng kè, vữa XM mác 100 PCB30
16.98
m3
20
Xây đá hộc, xây thân kè, vữa XM mác 100 PCB30
30.98
m3
21
Sản xuất, lắp đặt cốt thép rọ đá loại 2x1x1, đường kính <= 10 mm
0.2461
tấn
22
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x1 m
28
rọ
23
Sản xuất, lắp đặt cốt thép rọ đá loại 2x1x0.5, đường kính <= 10 mm
0.0517
tấn
24
Làm và thả rọ đá, loại rọ 2x1x0,5 m
7
rọ
25
Đóng cọc thép hình L75x75x7 (vận dụng)
0.14
100m
26
Đắp đất trả móng kè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2591
100m3
27
Tạo nhám thành cống (vận dụng)
8.82
m2
28
Khoan tạo lỗ bê tông D=12mm, chiều sâu khoan 25cm (vận dụng)
81
lỗ
29
Thép DK=12mm
42.41
kg
30
Ván khuôn tai cống
0.3899
100m2
31
Bê tông tai cống, đá 1x2, mác 200
5.15
m3
32
MẶT ĐƯỜNG
33
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.1037
100m3
34
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
1.0468
100m3
35
Lu lòng đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.1505
100m3
36
Bù vênh mặt đường cấp phối chiều dày TB 6.35 cm
123.8791
100m2
37
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
123.8791
100m2
38
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp IV
32.2879
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
32.2879
100m3
40
Rải bạt dứa mặt đường (vân dụng)
123.8791
100m2
41
Ván khuôn mặt đường
13.4728
100m2
42
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường 18cm, đá 1x2, mác 200 PCB30
2229.824
m3
43
Cắt khe co mặt đường BT
187.2
10m
44
Cắt khe dãn mặt đường BT
37.2
10m
45
CỐNG THOÁT NƯỚC
46
Đào móng cống, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.4737
100m3
47
Đào móng cống, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.2784
100m3
48
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 75
20.16
m3
49
Trát cống, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
33.82
m2
50
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
3.13
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây