Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng cải tạo

Tìm thấy: 11:02 26/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Hội người mù thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng cải tạo
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
193/QĐ-HNMHN
Ngày phê duyệt
20/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Hội Người mù thành phố Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 26/11/2024
đến
09:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (01/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đại Cát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 456, Đường Nguyễn Văn Cừ, P. Võ cường, TP. Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Nam Khánh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 23, ngõ 14, ngách 128, tổ dân phố 3 Mễ Trì Hạ, phường Mễ Trì,Quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đại Cát Tư vấn lập E-HSMT số 456, Đường Nguyễn Văn Cừ, P. Võ cường, TP. Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty cổ phần Thiết kế xây dựng và Thương mại Long Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Nà Soong, xã Yên Trạch, huyện Cao Lộc, tỉnh Lạng Sơn
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đại Cát Tư vấn đánh giá E-HSDT số 456, Đường Nguyễn Văn Cừ, P. Võ cường, TP. Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty cổ phần Thiết kế xây dựng và Thương mại Long Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Nà Soong, xã Yên Trạch, huyện Cao Lộc, tỉnh Lạng Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2 tấn (kèm theo tài liệu chứng minh là đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn vữa (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn )
1
3
Máy hàn (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn )
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.9813
100m2
3
Lưới bao che chống bui
298.1335
m2
4
Phá dỡ nền gạch lá nem
187.3562
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
58.9568
m2
6
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
187.3562
m2
7
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
246.313
m2
8
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
246.313
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
680.9294
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
138.9613
m2
11
Bả bằng bột bả vào tường
538.4369
m2
12
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
138.9613
m2
13
Sơn chống thấm tường ngoài nhà bằng sơn Nishu Ston, 2 nước sơn chống thấm .
136.4445
m2
14
Sơn tường ngoài nhà đã bả sơn Joton, 1 nước lót 2 nước phủ
211.1807
m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả sơn Joton, 1 nước lót 2 nước phủ
327.2562
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả sơn Joton, 1 nước lót 2 nước phủ
138.9613
m2
17
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
1.2424
tấn
18
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
276.8892
m2
19
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤12m
1.2424
tấn
20
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1.2424
tấn
21
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.7689
100m2
22
úp tôn inox dày 0.4mm khổ 600mm khe giáp ranh giữa 2 nhà tôn cũ đã mục thủng gây thấm, bơm keo silicon vế nối.
7.5
md
23
Tháo dỡ hệ thống ống thoát nước.
24.5
Gói
24
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
0.245
100m
25
Lắp quả cầu inox ngăn rác miệng ống thoát nước mái.
5
Cái
26
Di chuyển, GCLD hệ khung giá treo cục nóng điều hòa.
5
Cái
27
Đánh bóng bậc thang
12.79
m2
28
Tháo dỡ + vận chuyển ra nơi tập kết hệ vách panel cũ.
16.8625
m2
29
Thi công tường bằng tấm thạch cao (1 lớp gồm 2 mặt), 1 lớp
16.8625
m2
30
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
13.4425
m2
31
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
13.4425
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả sơn Joton, 1 nước lót 2 nước phủ
13.4425
m2
33
Bả bằng bột bả vào tường
33.725
m2
34
Sơn tường ngoài nhà đã bả sơn Joton, 1 nước lót 2 nước phủ
33.725
m2
35
Bốc xếp và vận chuyển lên cao vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
18.13
m3
36
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
18.13
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 0,5T
18.13
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 0,5T
108.78
m3
39
Vệ sinh tổng thể hoàn trả mặt bằng
173.67
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng cải tạo". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng cải tạo" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây