Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 14:24 24/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống nước sinh hoạt Sơn Lâm (cũ)
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống nước sinh hoạt Sơn Lâm (cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tây Khánh Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
145/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
24/07/2026 14:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Tây Khánh Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:23 24/07/2026
đến
09:00 02/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
91.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/08/2026 (30/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kỹ thuật xây dựng STC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 203/9 Nguyễn Thiện Thuật, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty TNHH Xây dựng Lâm Hoa Tư vấn lập E-HSMT Số 43, Hương lộ 62, thôn An Định, Xã Diên Thọ, Tỉnh Khánh Hòa
3 Công ty TNHH Xây dựng Lâm Hoa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 43, Hương lộ 62, thôn An Định, Xã Diên Thọ, Tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 6t
1
2
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 10 t
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,40 m3
2
4
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
2
5
Máy bơm nước, động cơ diezel - công suất: 5 cv
2
6
Máy hàn nối ống nhựa: Máy hàn nhiệt cầm tay
3
7
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
2
8
Máy cắt bê tông - công suất: 12 cv
1
9
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
10
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
11
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cầu chì 6A
2
cái
2
Lắp đặt Volt kế + switch
1
cái
3
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
1
cái
4
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16Ampe
3
cái
5
Lắp đặt Contactor 20A
1
bộ
6
Lắp đặt rơ le nhiệt 6-12A
1
cái
7
Lắp đặt RCBO -16A 30mA (cầu dao chống giật)
2
bộ
8
Lắp đặt MCB 10A-6kV
1
cái
9
Lắp đặt công tắc xoay (tay/tự động)
1
cái
10
Timer 24h thời gian thực và pin dự trữ
1
cái
11
Nút ON/ nút OFF
1
cái
12
Lắp đặt dây Cu/XLPE/PVC 8mm2
15
m
13
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=48mm
57
m
14
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
11.4
m3
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
5.7
m3
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
5.7
m3
17
Tủ điện H500xW400xD200
1
cái
18
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 40mm
0.42
100m
19
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 40mm
6
cái
20
Lắp đặt tê nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 40mm
14
cái
21
Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
130
m
22
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
45
m
23
Thiết bị đảo chiều nguồn điện tự động 220V
1
cái
24
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 40Ampe
1
cái
25
Di dời tủ điện
2
bộ
26
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, 36W
1
bộ
27
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
3
cột
28
Lắp đặt đèn Sodium 250W/220V IP-54
3
bộ
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
110
m
30
Đóng cọc tiếp đất D16, L=2m
3
cọc
31
Kẹp cọc
3
cái
32
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây đồng M10mm2
30
m
33
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200
0.78
m3
34
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.15
m3
35
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 2m
1
cái
36
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 2m
1
cái
37
Lắp đặt hộp kiểm tra điện trở
1
hộp
38
Đóng cọc tiếp đất D16, L=2m
4
cọc
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
5.81
m3
40
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.61
m3
41
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây đồng M10mm2
20
m
42
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=34mm
20
m
43
Ốc xiết cáp
4
cái
44
Lắp đặt giá đỡ
1
cái
45
Thiết bị điều tiết nước thô
46
Thiết bị trộn tĩnh (staticmixer), DN150. L=1000mm, inox SUS304, kết nối 2 đầu bích
1
cái
47
Đồng hồ đo lưu lượng (cơ) DN150
1
cái
48
Bể lắng lamella Kích thước: DxRxC=5.000x 2.000x6.000 mm Vật liệu chế tạo: thép CT3 dầy 5mm; sơn phủ epoxy; chân đế thép I100; khung đỡ thép V7 + Hệ thống van khoá Hàn quốc, đường ống công nghệ thép tráng kẽm + Sàn, lan can, cầu công tác thép sơn epoxy + Hệ thống đệm lắng lamella; vật liệu nhựa; sản xuất tại Việt Nam + Máng thu nước răng cưa inox 304 dầy 2mm
1
Hệ
49
Bể lọc tự rửa (cải tạo)
50
+ Thay mới Van điện D80 - xả lắng + xả cặn rửa ngược
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây