Thông báo mời thầu

Chi phí xây lắp

Tìm thấy: 11:00 16/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thảm nhựa tuyến đường từ UBND xã đến cụm công nghiệp
Tên gói thầu
Chi phí xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 22/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
03/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/01/2024 10:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nhơn Phong, thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:58 16/01/2024
đến
07:00 22/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 22/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/01/2024 (22/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP BÌNH MINH Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Luật Chánh - Xã Phước Hiệp - Huyện Tuy Phước - Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Km20-QL19-P.Nhơn Hoà- Thị xã An Nhơn- Tỉnh Bình Định - Phường Nhơn Hòa - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn lập E-HSMT Km20-QL19-P.Nhơn Hoà- Thị xã An Nhơn- Tỉnh Bình Định - Phường Nhơn Hòa - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố An Ngãi - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn đánh giá E-HSDT Km20-QL19-P.Nhơn Hoà- Thị xã An Nhơn- Tỉnh Bình Định - Phường Nhơn Hòa - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố An Ngãi - Phường Nhơn Hưng - Thị xã An Nhơn - Tỉnh Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥10 tấn
2
2
Máy rải bê tông nhựa.
1
3
Máy lu bánh hơi, tải trọng làm việc đáp ứng
1
4
Máy lu bánh thép, tải trọng làm việc đáp ứng
2
5
Trạm trộn BTN đáp ứng
1
6
Máy phun nhựa đường.
1
7
Máy thổi bụi mặt đường.
1
8
Máy cào bóc BTN.
1
9
Máy sơn kẻ đường
1
10
Máy thủy bình
1
11
Cần trục bánh hơi.
1
12
Máy đào 0,8m3
1
13
Máy đầm bàn 1kw
1
14
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. THẢM BÊ TÔNG NHỰA:
2
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
53.861
100m2
3
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
39.111
100m2
4
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 80T/h
6.347
100tấn
5
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 10T
6.347
100tấn
6
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 1km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
6.347
100tấn
7
II. PHÁ DỠ, LÀM MỚI ĐƯỜNG BÊ TÔNG:
8
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
0.08
100m
9
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
17.77
m3
10
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.178
100m3
11
Vận chuyển đá hỗn hợp, ô tô tự đổ 12T trong phạm vi ≤1000m
0.178
100m3
12
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô tự đổ 12T tiếp 1km trong phạm vi ≤5km
0.178
100m3/1km
13
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.068
100m3
14
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.033
100m3
15
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.189
100m3
16
Cung cấp đất cấp phổi sỏi đồi cấp III đắp nền (Mỏ đất Chà Rây, Nhơn Tân, cách chân công trình 29.9km)
0.181
100m3
17
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.181
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
1.814
10m³/1km
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
1.814
10m³/1km
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
1.814
10m³/1km
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
0.068
100m3
22
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
0.068
100m3/1km
23
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.151
100m2
24
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.132
100m2
25
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
20.711
m3
26
Thi công khe co
20
m
27
Thi công khe giãn
4
m
28
III. VẠCH SƠN KẺ ĐƯỜNG:
29
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 1,5mm
35.573
m2
30
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
28.875
m2
31
IV. CỌC TIÊU:
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.472
1m3
33
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.029
tấn
34
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0.074
tấn
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.209
100m2
36
Bê tông cọc, cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.331
m3
37
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.34
m3
38
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤75kg
23
1 cấu kiện
39
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.015
100m3
40
Sơn cọc tiêu, cọc MLG, cột thủy chí bê tông
10.48
m2
41
Trát ú đầu cọc
23
cọc
42
V. BIỂN BÁO:
43
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.25
1m3
44
Ván khuôn móng cột
0.16
100m2
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.02
m3
46
Cung cấp cột biển báo thép mạ kẽm D90, sơn hai màu trắng đỏ (L = 3,3m)
6
cái
47
Cung cấp cột biển báo thép mạ kẽm D90, sơn hai màu trắng đỏ (L = 3,65m)
4
cái
48
Lắp đặt cột và biển báo riêng lẻ
6
cái
49
Lắp đặt cột và biển báo kết hợp
4
cái
50
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.023
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây