Thông báo mời thầu

Chi phí xây lắp

Tìm thấy: 19:34 10/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang, sửa chữa tăng cường hệ thống điện đô thị, điện chiếu sáng phố đi bộ thị trấn Tam Đảo
Tên gói thầu
Chi phí xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chỉnh trang, sửa chữa tăng cường hệ thống điện đô thị, điện chiếu sáng phố đi bộ thị trấn Tam Đảo
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Đảo, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500139044_2504101428
Ngày phê duyệt
10/04/2025 19:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân thị trấn Tam Đảo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:33 10/04/2025
đến
10:00 18/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 18/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/04/2025 (16/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP kiến trúc và nội thất YD House Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Huyện Mê Linh, TP Hà Nội
2 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn lập E-HSMT Phường Đồng Tâm, TP Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn thẩm định E-HSMT Huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Đồng Tâm, TP Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Hải Đăng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Huyện Vĩnh Tường, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi, sức nâng ≥16T
1
2
Máy trộn bê tông dung tích ≥250l
1
3
Xe nâng cao ≥9m
1
4
Máy hàn
2
5
Máy cắt bê tông - công suất: 12 CV
1
6
Máy đầm bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
LẮP ĐẶT KHUNG CỘT VÒM
2
Gia công cột vòm
1.0135
tấn
3
Gia công khung kết cấu cột vòm
1.0241
tấn
4
Gia công khung lưới trang trí
0.3204
tấn
5
Trang trí bịt đầu vòm cổng
24
bộ
6
Sơn tĩnh điện kết cấu
2.358
tấn
7
Lắp dựng kết cấu thép
2.358
tấn
8
Lưới thép 40x40 sơn tĩnh điện
25.6
m2
9
Gia công, sản xuất tấm Aluminate trang trí họa tiết
21.312
m2
10
Gia công, sản xuất decal cao cấp ngoài trời
8.224
m2
11
Lắp đặt tấm Aluminate vào khung
21.312
m2
12
Dán Decal trang trí ngoài trời
8.224
m2
13
Gia công tấm mica xuyên sáng
4.28
m2
14
Gia công đáy và viền Formex
7.28
m2
15
Dán tấm mica + formex
8.31
m2
16
HỆ THỐNG ĐIỆN
17
Lắp đặt đèn LED full màu 1916
238
100 bóng
18
Thi công dây cáp bọc nhựa D3
1890
m
19
Lắp đặt tăng đơ M12
99
cái
20
Lắp đặt đèn led dây neon dẻo 12V
160
m
21
Lắp bộ đổi nguồn ngoài trời
24
bộ
22
Lắp bộ điều khiển đèn LED
24
bộ
23
Lắp đặt tủ điện 400x300x150
12
tủ
24
Lắp đặt các Aptomat 1 pha 20A
12
cái
25
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x4mm2
1.2
100m
26
Luồn dây Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x4mm2 từ cáp ngầm lên tủ điện
0.6
100m
27
Lắp đặt dây Cu/PVC/PVC 2x1,5mm2
360
m
28
Lắp đặt ống bảo hộ dây dẫn - ống HDPE D32/25
180
m
29
Lắp đặt ống bảo hộ dây dẫn D16
360
m
30
TIẾP ĐỊA
31
Gia công, đóng cọc chống sét
12
cọc
32
Kéo rải dây thép chống sét M10
18
m
33
Thí nghiệm tiếp địa
12
bộ
34
RÃNH CÁP NGẦM
35
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.324
100m3
36
Lưới báo cáp
120
m
37
Gạch chỉ làm dấu, gạch bê tông không nung
1080
viên
38
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.324
100m3
39
PHẦN MÓNG
40
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu >1m - Cấp đất III
7.776
1m3
41
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
7.776
m3
42
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5911
tấn
43
Khung móng M16x260x260x500
24
bộ
44
PHÁ DỠ, HOÀN TRẢ
45
Cắt mặt đường bê tông
2.976
100m
46
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
44.64
m2
47
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.464
m3
48
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
4.464
m3
49
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
4.464
m3
50
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, XM PCB40
4.464
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây