Thông báo mời thầu

Công trình hạ tầng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:41 21/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sản xuất thép cán xây dựng - Bổ sung công đoạn luyện phôi thép, công suất 150.000 tấn sản phẩm/năm
Tên gói thầu
Công trình hạ tầng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án đầu tư Sản xuất thép cán xây dựng - bổ sung công đoạn luyện phôi thép công suất 150.000 tấn sản phẩm/năm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Doanh nghiệp + Vay thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
13:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
254/QĐ-TNB
Ngày phê duyệt
21/07/2026 15:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN THÉP NHÀ BÈ - VNSTEEL
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:39 21/07/2026
đến
13:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
132.318.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi hai triệu ba trăm mười tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP VIỆT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 159 Đường số 17 - - Phường Thông Tây Hội - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 19, Bạch Đằng - - Phường Tân Sơn Hòa - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 12T [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
1
2
Ô tô tưới nước 5m3 [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
1
3
Máy đào 0,8m3 [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT; - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
1
4
Máy lu bánh hơi 16T [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT; - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
1
5
Máy lu bánh thép 10T [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT; - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
1
6
Máy lu rung 25T [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT; - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
1
7
Máy bơm bê tông 50m3/h [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
1
8
Máy hàn [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
2
9
Máy đầm bàn [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
2
10
Máy đầm dùi [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
2
11
Máy rải [Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).]
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sân đường
2
Lu lèn nền đất tự nhiên
83.066
100 m2
3
Lớp đá dăm 0x4 dày 300mm
14.785
100 m3
4
Đắp cát cơng trình tạo phẳng
0.509
100 m3
5
Bê tông nền Mác 350 đá 1x2
447.101
m3
6
Lát gạch vỉa hè 400x400mm Mác 75
60.21
m2
7
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép nền, đường kính ≤ 10mm
0.555
tấn
8
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép nền, đường kính ≤ 18mm
4.66
tấn
9
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép nền, đường kính > 18mm
5.429
tấn
10
Thi công khe dọc sân, bãi, mặt đường bê tông
522.6
m
11
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông
65.141
m
12
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông
443.734
m
13
Bê tông lót bó vỉa Mác 150 đá 1x2
14.591
m3
14
Bê tông Bó vỉa Mác 250 đá 1x2
75.084
m3
15
Gia cơng, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bó vỉa
7.782
100 m2
16
Sơn đánh dấu bãi đỗ xe chữa cháy
14.015
m2
17
Biển báo trịn D420, cao 1,5m
28
cái
18
Trồng cây dầu rái
50
cây
19
Trồng cây bằng lăng
11
cây
20
Tưới lớp nhựa bám 1,0kg/m2
23.844
100 m2
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa thô, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
23.844
100 m2
22
Tưới lớp nhựa bám 0,5kg/m2
23.844
100 m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa mịn, chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
23.844
100 m2
24
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly vận chuyển 2km, bằng ô tô tự đổ 12 tấn
6.936
100 tấn
25
Hệ thống điện tổng thể
26
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
0.228
100 m3
27
CCLĐ Thang thăm bể Inox 304, kt 600x2800mm
1
cái
28
CCLĐ Nắp thăm gang đúc, kt 800x800mm
1
cái
29
BỂ TỰ HOẠI
30
Đào móng công trình, đất cấp II
1.107
100 m3
31
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.342
100 m3
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
0.765
100 m3
33
Bê tông lót vữa Mác 150 đá 1x2
3.297
m3
34
Bê tông đáy bể vữa Mác 250 đá 1x2
5.848
m3
35
Bê tông thành thành bể, Mác 250 đá 1x2
19.493
m3
36
Bê tông nắp bể vữa Mác 250 đá 1x2
2.374
m3
37
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn đáy bể
0.121
100 m2
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thành bể
1.95
100 m2
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp bể
0.157
100 m2
40
Xây tường thẳng bằng gạch 4x8x19cm, chiều dày ≤ 10cm, Mác 75
8.32
m3
41
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông nắp thăm Mác 250 đá 1x2
0.307
m3
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ cấu kiện bê tông nắp thăm
0.02
100 m2
43
Lắp nắp thăm
10
cấu kiện
44
HỐ GA NƯỚC THẢI
45
Đào công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
0.184
100 m3
46
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.086
100 m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
0.098
100 m3
48
Bê tông lót vữa Mác 150 đá 1x2
0.726
m3
49
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.006
100 m3
50
Bê tông đáy hố ga vữa Mác 250 đá 1x2
0.972
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Công trình hạ tầng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Công trình hạ tầng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây