Thông báo mời thầu

Công trình phục vụ

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:26 21/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sản xuất thép cán xây dựng - Bổ sung công đoạn luyện phôi thép, công suất 150.000 tấn sản phẩm/năm
Tên gói thầu
Công trình phục vụ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án đầu tư Sản xuất thép cán xây dựng - bổ sung công đoạn luyện phôi thép công suất 150.000 tấn sản phẩm/năm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Doanh nghiệp + Vay thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
13:00 25/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
253/QĐ-TNB
Ngày phê duyệt
21/07/2026 15:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN THÉP NHÀ BÈ - VNSTEEL
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:26 21/07/2026
đến
13:00 25/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:00 25/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
149.266.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi chín triệu hai trăm sáu mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/08/2026 (23/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LẬP VIỆT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 159 Đường số 17 - - Phường Thông Tây Hội - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ XÂY DỰNG AN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 19, Bạch Đằng - - Phường Tân Sơn Hòa - Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:06 22/07/2026 10:00 30/07/2026 13:00 14/08/2026 10:00 30/07/2026 13:15 14/08/2026 Gói thầu gồm nhiều hạng mục công trình, cần đủ thời gian cho Nhà thầu tham gia nghiên cứu và chuẩn bị HSDT
2 08:46 11/08/2026 13:00 14/08/2026 13:00 25/08/2026 13:15 14/08/2026 13:00 25/08/2026 Gói thầu gồm nhiều hạng mục công trình có đặc điểm khác nhau đồng thời cần sự phối hợp thi công với các hạng mục công trình khác tránh sự xung đột. Do vậy, để đảm bảo các nhà thầu tham dự có đủ thời gian nghiên cứu HSMT cũng như bố trí nguồn lực phù hợp.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 7T Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1
2
Ô tô tưới nước 5m3 Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1
3
Máy đào 0,8m3 Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT; - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1
4
Máy lu bánh hơi 16T Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT; - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1
5
Máy lu bánh thép 10T Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT; - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1
6
Máy lu rung 25T Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Hóa đơn GTGT; - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1
7
Máy trộn bê tông Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1
8
Máy trộn vữa Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1
9
Máy khoan bê tông Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
10
Máy hàn Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
11
Máy cắt gạch đá Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
12
Máy đầm bàn Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
13
Máy đầm dùi Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
2
14
Máy rải Nhà thầu phải kèm bản scan các tài liệu sau: - Hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê (kèm hợp đồng thuê mướn).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt máy bơm nước các loại
2
máy
2
Vật liệu che cụm bơm tăng áp bằng tole, dày 0.5mm, quy cách hộp che: Dài :1000mm, Rộng : 800mm, Cao :1800mm.
0.175
100 m2
3
Thanh thép hộp 30x30, dày 3mm, mạ kẽm.
0.042
tấn
4
Lắp dựng Thanh thép hộp 30x30, dày 3mm, mạ kẽm.
0.042
tấn
5
Lắp đặt máy bơm nước các loại
2
máy
6
Khớp nối nhanh bơm chìm nước thải
2
cái
7
Van 1 chiều ID80, mặt bích
2
cái
8
Van khóa ID80, mặt bích
2
cái
9
Mặt bích nhựa + Bulong + Tán
4
cặp
10
Thanh bảo trì Inox
3.5
m
11
Dây bảo trì Inox
4
m
12
Co 90° uPVC ID80
4
cái
13
Tê cong uPVC ID80
1
cái
14
Tê 90° uPVC ID80
1
cái
15
Ống uPVC ID80 (OD90 - PN>6)
0.09
100 m
16
Phao mực nước 5 que
1
cái
17
Vật tư phụ và phụ kiện lắp đặt (Bao gồm phụ kiện giá đỡ, gối kê, ống chờ, bulong, Thép U,V, Cao su lót,…)
1
18
CỔNG SỐ 3
19
Phần xây dựng Cổng số 3
20
Vỉa hè hiện hữu tháo dỡ
47.8
m2
21
Phá dỡ bó vỉa
4.496
m3
22
Phá dỡ hàng rào hiện hữu
29.4
m2
23
Đào gốc cây
4
gốc cây
24
Bốc xếp cây
4
cây
25
Bốc xếp xuống
4
cây
26
Vận chuyển cây, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1km
0.432
10 tấn/km
27
Trồng cây xanh
4
cây
28
Đào móng công trình, đất cấp II
0.047
100 m3
29
Bê tông lót Mác 100 đá 4x6
0.392
m3
30
Bê tông móng Mác 250 đá 1x2
0.761
m3
31
Bê tông cổ cột Mác 250 đá 1x2
0.362
m3
32
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤ 10mm
0.011
tấn
33
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤ 18mm
0.09
tấn
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn móng
0.019
100 m2
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cổ cột
0.072
100 m2
36
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.034
100 m3
37
Vận chuyển đất trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
0.013
100 m3
38
Lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, độ chặt K=0,98
0.838
100 m3
39
Lớp đá dăm 0x4 dày 300mm
0.838
100 m3
40
Đắp cát công trình tạo phẳng
0.056
100 m3
41
Bê tông nền Mác 350 đá 1x2
55.521
m3
42
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép nền, đường kính ≤ 10mm
0.198
tấn
43
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép nền, đường kính ≤ 18mm
0.691
tấn
44
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép nền, đường kính > 18mm
0.208
tấn
45
Thi công khe dọc sân, bãi, mặt đường bê tông
77.6
m
46
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông
12
m
47
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông
36
m
48
Bê tông lót bó vỉa Mác 150 đá 1x2
3.028
m3
49
Bê tông Bó vỉa Mác 250 đá 1x2
7.09
m3
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bó vỉa
0.366
100 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Công trình phục vụ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Công trình phục vụ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây