Thông báo mời thầu

Cung cấp ấn phẩm năm 2023

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:15 13/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp ấn phẩm năm 2023
Tên gói thầu
Cung cấp ấn phẩm năm 2023
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu sự nghiệp và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1283/QĐ-BVGV
Ngày phê duyệt
10/11/2023 10:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện quận Gò Vấp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:00 13/11/2023
đến
09:00 27/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2023 (26/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
BAO PHIM CT SCAN
5000
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
2
BAO PHIM X-QUANG
100000
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
3
BAO THƯ (LOẠI LỚN)
700
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
4
BAO THƯ (LOẠI TRUNG)
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
5
BAO THƯ (LOẠI NHỎ)
1200
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
6
BÌA HỒ SƠ BỆNH ÁN (Nội / xanh da trời)
15000
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
7
BÌA HỒ SƠ BỆNH ÁN (Nhi / hồng)
2000
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
8
BÌA HỒ SƠ BỆNH ÁN (Ngoại – CK / vàng)
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
9
BÌA HỒ SƠ BỆNH ÁN (Sản / xanh lá)
1000
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
10
BÌA HỒ SƠ BỆNH ÁN NGOẠI TRÚ (màu trắng)
8000
Cái
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
11
BỆNH ÁN NGOẠI TRÚ (CHUYÊN KHOA RHM)
3000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
12
BỆNH ÁN NỘI KHOA
20000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
13
BỆNH ÁN NGOẠI KHOA
5000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
14
BỆNH ÁN NGOẠI TRÚ / BỆNH ÁN NGOẠI TRÚ YHCT
10000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
15
BỆNH ÁN NHIỄM
8000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
16
PHIẾU KHÁM SỨC KHỎE TRÊN 18 TUỔI
30000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
17
PHIẾU KHÁM SỨC KHỎE LÁI XE
8000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
18
PHIẾU KSK ĐỊNH KỲ
3000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
19
PHIẾU ĐIỆN TIM (ECG)
50000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
20
PHIẾU ĐIỀU TRỊ
50000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
21
PHIẾU ĐIỀU TRỊ (KHOA YHCT-PHCN)
2000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
22
PHIẾU THEO DÕI CHỨC NĂNG SỐNG
20000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
23
PHIẾU TRUYỀN DỊCH
15000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
24
PHIẾU CHĂM SÓC
40000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
25
PHIẾU ĐÁNH GIÁ TÌNH TRẠNG DINH DƯỠNG
15000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
26
PHIẾU ĐÁNH GIÁ TÌNH TRẠNG DINH DƯỠNG (DÙNG CHO TRẺ EM)
5000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
27
PHIẾU CÔNG KHAI DV KHÁM CHỮA BỆNH
20000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
28
PHIẾU CÔNG KHAI CHẠY THẬN
2000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
29
PHIẾU CÔNG KHAI THUỐC CHAỴ THẬN
2000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
30
PHIẾU TƯỜNG TRÌNH PHẪU THUẬT/THỦ THUẬT
8000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
31
PHIẾU KHÁM BỆNH VÀO VIỆN (K.CC)
20000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
32
BẢNG KIỂM QUI TRÌNH KỸ THUẬT
10000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
33
PHIẾU TRÍCH BIÊN BẢN HỘI CHẨN
2000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
34
PHIẾU TƯ VẤN GDSK
12000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
35
ĐƠN THUỐC
25000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
36
GIẤY XÁC NHẬN NẰM VIỆN
1000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
37
GIẤY ĐĂNG KÝ KHÁM CHỮA BỆNH THEO YÊU CẦU
5000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
38
PHIẾU HƯỚNG DẪN KHAI THÁC TIỀN SỬ DỊ ỨNG
10000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
115
300
39
PHIẾU THÔNG TIN BỆNH NHÂN (K.CC)
25000
tờ
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
40
SỔ SỨC KHỎE CHO TRẺ EM (màu hồng)
6000
cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
41
SỔ KHÁM PHỤ KHOA (màu xanh lá)
6000
cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
42
SỔ KHÁM BỆNH (màu xanh da trời)
100000
cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
43
SỔ PHIẾU THU
40
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
44
SỔ PHIẾU CHI
350
cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
45
SỔ GIAO BAN
100
Cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
46
SỔ THƯỜNG TRỰC
50
cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
47
SỔ THEO DÕI TSCĐ & DỤNG CỤ
30
cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
48
SỔ THEO DÕI TSCĐ & DỤNG CỤ
20
cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
49
TEMBARCODE
1620000
tem
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300
50
SỔ CHẠY THẬN NHÂN TẠO
300
cuốn
Theo quy định tại Chương V
641 Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp
15
300

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA GÒ VẤP như sau:

  • Có quan hệ với 533 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,71 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 1,28%, Tư vấn 0,64%, Phi tư vấn 14,75%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 973.986.542.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 381.248.535.739 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 60,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp ấn phẩm năm 2023". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp ấn phẩm năm 2023" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây