Thông báo mời thầu

Cung cấp dịch vụ

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:58 19/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Cung cấp dịch vụ Tổ chức Lễ trao bằng tốt nghiệp đợt 2 năm 2026 tại Trụ sở chính Hà Nội (Cho sinh viên đại học hình thức chính quy Khóa 61 và các Khoá bổ sung học tại Trụ sở chính Hà Nội và Cơ sở Quảng Ninh)
Tên gói thầu
Cung cấp dịch vụ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp dịch vụ Tổ chức Lễ trao bằng tốt nghiệp đợt 2 năm 2026 tại Trụ sở chính Hà Nội (Cho sinh viên đại học hình thức chính quy Khóa 61 và các Khoá bổ sung học tại Trụ sở chính Hà Nội và Cơ sở Quảng Ninh)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí hợp pháp của Nhà trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3569/QĐ-ĐHNT
Ngày phê duyệt
19/08/2026 14:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại Học Ngoại Thương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:56 19/08/2026
đến
09:00 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (26/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1 - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1 - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Nguồn điện 3 pha 100A
2
Nguồn
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
2
Màn Led chính kích thước 6m x 11m, phòng hội trường
66
m²/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
3
Âm thanh ánh sáng biểu diễn phòng hội trường lớn
1
bộ/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
4
Ánh sáng biểu diễn
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
5
Ánh sáng đánh mặt
5
Gói
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
6
Màn Led chính kích thước 9m x 5m
180
m²/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
7
Bộ truyền tín hiệu, âm thanh, hình ảnh
4
bộ/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
8
Cột Inox dây nhung đỏ
200
Cột
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
9
Cột Inox dùng duy băng
300
Cột
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
10
Biển tên chữ T
230
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
11
Quạt công nghiệp
60
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
12
Bộ chữ chụp ảnh
2
Bộ/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
13
Bộ tiểu cảnh
1
Bộ/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
14
Phí thuê màn sao
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
15
Tiệc - Giải khát
Theo quy định tại Chương V
16
Nước uống đặt dãy bàn đại biểu
300
Chai thủy tinh 300ml
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
17
Nước bình
200
Bình
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
18
Giải khát
180
Suất
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
19
Khác
Theo quy định tại Chương V
20
Thảm đỏ lộ trình
1
Lộ trình
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
21
Vận chuyển bằng thang hàng
10
Chuyến
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
22
Kiểm tra an ninh
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
23
Dán tem vòng tay
6661
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
24
Phí mang standee điện tử vào
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
25
Nhà vệ sinh di động (đặt ngoài khuôn viên tòa nhà)
12
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
26
Logo mang vào
Theo quy định tại Chương V
27
Chi phí setup Logo (3,5m) (Logo do nhà trường mang vào)
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
28
Phòng - Địa điểm
Theo quy định tại Chương V
29
Hội trường - sáng ngày 20/09/2026
1
Buổi (8h-12h)
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
30
Hội trường lớn, setup up - kiểm tra kỹ thuật chiều ngày 19/09/2026
1
Buổi (14h - 18h)
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
31
Hội trường lớn 2
1
Buổi (8h - 12h)
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
32
Phòng chờ VIP
1
Buổi (7h-11h)
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
33
Phòng hội trường phụ
3
Buổi (8h-12h)
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
34
Trang trí - Hoa
Theo quy định tại Chương V
35
Pano má trái cổng 1
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
36
Pano má trái cổng 2
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
37
Pano chụp ảnh sảnh ngoài tầng 1
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
38
Thảm đỏ trải trước Pano chụp hình kích thước 10,35mW x 2mD x 2 tấm
41
m²/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
39
Pano chụp ảnh chiếu nghỉ tầng 2 (kt10,35mx4m)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
40
Phướn cột inox dọc đường vào
55
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
41
Standee khung gỗ in PP 2 mặt kt 0,6mx1,8mx2
24
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
42
Hoa bục phát biểu
1
Lẵng
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
43
Hoa dãy bàn đại biểu
35
Bát
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
44
Pano cánh sân khấu (kt 3,5mx6,2mx2 in bạt chống xuyên sáng)
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
45
Bàn phát bằng (phủ khăn quây váy)
100
Bộ/ngày
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
46
Thiết bị
Theo quy định tại Chương V
47
Bộ trộn hình ảnh camera live trực tiếp hình ảnh từ camera lên màn led
1
Bộ/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
48
Camera chân đứng HD quay live trực tiếp từ hội trường lên màn led
5
Chiếc/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30
49
Camera gimbal
2
Chiếc/buổi
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Hà Nội
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp dịch vụ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp dịch vụ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 10

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây