Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
THÔNG BÁO MỜI THẦU
(MUA SẮM HÀNG HÓA)
Tên tiểu dự án: “Hoàn thiện và làm chủ quy trình công nghệ sinh học xử lý phụ phẩm tôm theo hướng tiếp cận không-chất-thải với công suất đầu vào 100 tấn/ngày, đạt hiệu suất thu hồi tăng từ 50% đến tối thiểu 80% phục vụ ngành Dược phẩm, Thực phẩm, và Nông nghiệp”.
Thỏa thuận tài trợ số: FIRST/2b2/VNF/01/2018
Tiêu đề Hợp đồng: Cung cấp hệ thống lọc nước
Số trích yếu: FIRST/2b2/VNF/G09
1. Nước Cộng hòa Xã hội Chủ nghĩa Việt Nam nhận được khoản tín dụng từ Hiệp hội phát triển quốc tế (IDA) - Ngân hàng Thế giới tài trợ kinh phí cho Dự án "Đẩy mạnh đổi mới sáng tạo thông qua Nghiên cứu, Khoa học và Công nghệ" (Dự án FIRST). Trong khuôn khổ Tiểu hợp phần 2b2 của Dự án FIRST, Công ty Cổ phần Việt Nam Food là thành viên đứng đầu và đại diện cho Nhóm hợp tác VNF với 5 thành viên nhận được tài trợ từ Dự án FIRST để thực hiện Tiểu dự án “Hoàn thiện và làm chủ quy trình công nghệ sinh học xử lý phụ phẩm tôm theo hướng tiếp cận không-chất-thải với công suất đầu vào 100 tấn/ngày, đạt hiệu suất thu hồi tăng từ 50% đến tối thiểu 80% phục vụ ngành Dược phẩm, Thực phẩm, và Nông nghiệp” (Tiểu dự án FIRST-VNF), thông qua Thỏa thuận tài trợ số FIRST/2b2/VNF/01/2018, ngày 01/06/2018, trong đó phần kinh phí được Dự án FIRST tài trợ từ nguồn vốn IDA là 40,3% và phần vốn đối ứng của Nhóm hợp tác VNF là 59,7%. Theo tỷ lệ tài trợ nói trên, một phần số tiền của khoản tài trợ của Dự án FIRST và phần vối đối ứng của Nhóm hợp tác VNF được dự định dùng thanh toán hợp lệ cho hợp đồng mà sử dụng Thông báo mời thầu này. Công ty Cổ phần Việt Nam Food là thành viên đứng đầu được chỉ định đại diện cho Nhóm hợp tác VNF chịu trách nhiệm quản lý tài chính và đấu thầu.
2. Công ty Cổ Phần Việt Nam Food mời các nhà thầu hợp lệ nộp hồ sơ dự thầu cho hợp đồng cung cấp máy móc thiết bị bao gồm các loại như sau: Hệ thống lọc nước tái sử dụng nước thải (01 hệ thống), Hệ thống lọc nước (công suất 10m3/h) (01 hệ thống).
Thời hạn bàn giao hoàn thành là không quá 05 tháng kể từ ngày ký Hợp đồng.
3. Việc đấu thầu sẽ được thực hiện thông qua thủ tục Đấu thầu Cạnh tranh Trong nước được quy định trong Hướng dẫn của Ngân hàng Thế giới về: Đấu thầu mua sắm hàng hóa, công trình và dịch vụ phi tư vấn theo khoản vay IBRD và tín dụng IDA & Tài trợ của Ngân hàng Thế giới ban hành tháng 1/2011 (“Hướng dẫn mua sắm đấu thầu”), và được mở cho tất cả các nhà thầu hợp lệ như xác định trong Hướng dẫn Đấu thầu.
4. Chỉ các nhà thầu hợp lệ đáp ứng các tiêu chí về năng lực chính sau đây nên tham dự thầu:
Doanh thu bình quân hàng năm được xác định thực hiện trong vòng 03 năm gần đây nhất bằng 10.000.000.000 VNĐ.
Nhà thầu phải tham gia vào ít nhất 01 hợp đồng đã được thực hiện thành công trong vòng 03 năm vừa qua, và có tính chất tương tự như Hàng hoá được đề xuất trong đó giá trị của sự tham gia của Nhà thầu lớn hơn 3.000.000.000 VNĐ. Hợp đồng tương tự là hợp đồng thuộc lĩnh vực cung cấp, lắp đặt hệ thống xử lý nước thải hoặc hệ thống lọc nước RO, nước sinh hoạt.
Tiêu chí về hàng hóa và năng lực nhà thầu sẽ được mô tả đầy đủ hơn trong Hồ sơ mời thầu.
5. Các nhà thầu hợp lệ và quan tâm đến hợp đồng này có thể tìm hiểu thêm thông tin từ: Công ty Cổ phần Việt Nam Food, Bà Đỗ Thị Dung – Phụ trách công tác đầu thầu, Email: [email protected], số ĐT: (+84) 28 3911 21 83 và kiểm tra hồ sơ mời thầu trong giờ hành chính từ 08.00 giờ đến 17.00 giờ tại địa chỉ liên hệ ghi ở dưới.
6. Các nhà thầu hợp lệ và quan tâm đến hợp đồng này có thể mua một bộ hồ sơ mời thầu hoàn chỉnh tiếng Việt bằng cách nộp đơn mua hồ sơ tới địa chỉ liên hệ ghi ở dưới và nộp một khoản phí không hoàn lại là 1.000.000 đồng. Phương thức thanh toán là chuyển khoản hoặc tiền mặt. Hồ sơ mời thầu sẽ được gửi cho nhà thầu theo phương thức sau: phát hành trực tiếp hoặc gửi bưu điện. Chủ đầu tư sẽ không chịu trách nhiệm nếu hồ sơ mời thầu bị thất lạc hoặc bị giao muộn.
7. Hồ sơ dự thầu phải được gửi tới địa chỉ liên hệ ghi ở dưới vào lúc hoặc trước 10 giờ 00 phút ngày 11 tháng 01 năm 2019. Hồ sơ dự thầu nộp muộn sẽ bị loại. Các hồ sơ dự thầu sẽ được mở công khai với sự hiện diện của đại diện nhà thầu và bất kỳ ai khác muốn tham dự lễ mở thầu tại địa chỉ ghi ở dưới vào lúc 10 giờ 15 phút ngày 11 tháng 01 năm 2019.
8. Tất cả hồ sơ dự thầu phải kèm theo Bảo lãnh dự thầu như quy định trong Hồ sơ mời thầu.
9. Địa chỉ liên hệ: Công ty Cổ phần Việt Nam Food, Lầu 5, Toà nhà 27B Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đakao, Quận 1, Tp. Hồ Chí Minh
Người nhận: Đỗ Thị Dung
Điện thoại: (+84) 28 3911 21 83
Số fax: (+84) 283911 2219
E-mail: [email protected]
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh có thể trì hoãn, nhưng thời gian thì không. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Việt Nam Food đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công ty Cổ phần Việt Nam Food đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.