Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 12:26 17/12/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thay thế trang thiết bị phát thanh xã Ngọc Thanh năm 2021
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thay thế trang thiết bị phát thanh xã Ngọc Thanh năm 2021
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
kinh phí sự nghiệp phát thanh, truyền hình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
12:30 24/12/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
12:16 17/12/2021
đến
12:30 24/12/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
12:30 24/12/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
6.000.000 VND
Bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/12/2021 (24/03/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH
E-CDNT 1.2 Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mua sắm thay thế trang thiết bị phát thanh xã Ngọc Thanh năm 2021
10 Ngày
E-CDNT 3 kinh phí sự nghiệp phát thanh, truyền hình
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Ủy Ban nhân dân xã Ngọc Thanh, thành phố Phúc Yên tỉnh Vĩnh Phúc
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Tư vấn lập HSMT: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thành Phú. + Địa chỉ: Xã Tử Du, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc. + Điện thoại: 0912 829 815


- Bên mời thầu: ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH , địa chỉ: XÃ NGỌC THANH, THỊ XÃ PHÚC YÊN, TỈNH VĨNH PHÚC
- Chủ đầu tư: Ủy Ban nhân dân xã Ngọc Thanh, thành phố Phúc Yên tỉnh Vĩnh Phúc


E-CDNT 10.1(g)
+ Bảo lãnh dự thầu hợp lệ + Tài liệu chứng minh tính hợp lệ của hàng hóa theo yêu cầu E-CDNT 10.2 + Biên bản bàn giao hàng mẫu trước thời điểm đóng thầu
E-CDNT 10.2(c)
- Đối với hàng hóa mà nhà thầu không phải là nhà sản xuất phải có giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc đại lý được ủy quyền bán hàng hoặc nhập khẩu tại Việt Nam; - Tất cả các hàng hóa phải nêu rõ tên hàng hóa, các thông số kỹ thuật, đơn vị sản xuất; nguồn gốc xuất xứ và các tài liệu kèm theo chứng minh tính hợp lệ của hàng hóa; Đối với hàng hóa tham gia chào thầu: - Có cam kết hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ từ Nhà sản xuất cho phép nhà thầu tham gia cung cấp hàng hóa trực tiếp cho gói thầu. - Cam kết vật tư, phụ kiện chào thầu đảm bảo mới 100%, có đầy đủ phụ kiện kèm theo (do đại diện hợp pháp của nhà thầu ký tên, đóng dấu).. - Có đội ngũ hỗ trợ kỹ thuật có khả năng đáp ứng trong vòng 24h kế từ khi có yêu cầu của Chủ đầu tư (Có tài liệu chứng minh: Trung tâm bảo hành, văn phòng đại diện, trụ sở công ty...đáp ứng yêu cầu trên)
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. Đối với hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có), vận chuyển, lắp đặt, chuyển giao công nghệ tại khu vực dự án, theo Mẫu số 19 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu.
E-CDNT 14.3 thời gian bảo hành 12 tháng
E-CDNT 15.2
E-HSDT bản gốc – Bảo đảm dự thầu bản gốc
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 6.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy Ban nhân dân xã Ngọc Thanh, thành phố Phúc Yên tỉnh Vĩnh Phúc
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thành Phú. + Địa chỉ: Xã Tử Du, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc. + Điện thoại: 0912 829 815
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thành Phú. + Địa chỉ: Xã Tử Du, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc. + Điện thoại: 0912 829 815
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thành Phú. + Địa chỉ: Xã Tử Du, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc. + Điện thoại: 0912 829 815
E-CDNT 34

0

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Cụm thu FM chuyên dụng Model 202lw Cụm FM 40 chiếc + Dải tần số làm việc: 54-68 MHz + Độ ổn định tần số: 10-6. + Độ nhạy: ≥ 9 µv. + Tỷ số tín hiệu /tạp âm : ≥ 70 dB. + Công suất âm tần: 50 W; ( 2x25 W ). + Hiển thị tần số làm việc và nhóm địa chỉ điều khiển từ xa bằng LED 7thanh. + Trở kháng ra: 16Ω hoặc 8Ω. + Nguồn điện 160 ÷240 V; 50 Hz. + Đáp tuyến tần số âm tần : 50 Hz 20kHz. + Công suất tiêu thụ ( Chế độ chờ ) : 0,2 W. + Công suất tiêu thụ ( Chế độ làm việc ): 60W mới 100%
2 Loa 25w (loa phóng thanh) ModelTU25 LOA 80 Chiếc + Công suất: 25W Max50w +Vành loa,nhôm sơn tĩnh điện phi 50 + SPL: 121/107 dB + Dải tần số: 550 Hz đến 5 kHz + Góc Bảo hiểm: 70/25 ° + Trở kháng: 16 ohm + Kết nối: Vít khối thiết bị đầu cuối Mới 100%
3 Bộ thu FM chuyên dụng Model 2000 THU FM 1 Bộ + Dải tần số làm việc: 88-108 MHz + Độ ổn định tần số: 10-6. + Độ nhạy: ≥ 9 µv. + Tỷ số tín hiệu /tạp âm : ≥ 70 dB. + Công suất âm tần: 50 W; ( 2x25 W ). + Hiển thị tần số làm việc và nhớ 10 kênh điều khiển từ xa bằng LCD Mới 100%
4 Máy phát sóng FM từ 0w đến 200w Model TDL-FM50FL PS FM 1 Chiếc Máy phát sóng phát thanh FM stereo tần số 54-68 Mhz công suất 200W , chất lượng cao.công suất max 300Đạt và vượt tiêu chuẩn VN.Cấu hình gồm:- Mô đun công suất- Mô đun nguồn.- Module stereo (Stereo Digital Coder)- Các bộ lọc hài, bộ nguồn ổn áp, khối hiển thị LCD, khối bảo vệ...Các khối này gắn trong khung máy tiêu chuẩn 19 inch (483mm) .Công nghệ MOSFET, màn hình LCD giao diện dễ sử dụng.Tỷ số tín hiệu trên tạp âm >75dB, hiệu suất >60%, khả năng lập trình tần số bằng phần mềm với bước sóng 100KHzChức năng tự bảo vệ khi có tỷ số sóng đứng cao, quá nhiệt, quá áp.Các mạch cảnh báo chỉ thị nhiệt độ, sóng đứng, công suất phát, nguồn...Nguồn cung cấp: 220 VAC, 50Hz +/- 10%Nhiệt độ môi trường: Từ 10 đến +45độC Mới 100%
5 Dây điện (2x0,75) Đây AC 400 m Dây điện Mới 100%
6 Công lắp đặt (công ) loa trên các cột công 40 công Công thợ Đáp ứng yêu cầu nhân sự
7 Cột ăng ten F42 và ốp nối cột Cột AT 6 Bộ Cột ăng ten mới 100%
8 Ăng ten phát thanh 2000w AT PT 1 Bộ Dải tần 95MHz, Connector đầu vào N, Trở kháng 50Ω±5%,VSWR ≤1,15:1, Độ khuếch đại 2dB,Công suất cực đại 2500W, Phân cực Đứng hoặc Ngang, Nhiệt độ làm việc -10°C ÷ 60°C, Tốc độ gió tối đa 260km/h, Vật liệu: Bên ngoài: Inox Bên trong: Đồng thau mạ bạc, teflon cách ly, Bộ gá: Thép Mới 100%
9 Ổ cắm điện TL06 2 chiếc Ổ cắm điện Mới1 00%
10 Dây zắc tín hiệu kết nối DZ 1 Bộ Dây zắc tín hiệu kết nối Mới100 %
11 Bàn misxer Model UGX 10 Bàn Mis 1 Chiếc * Đầu vào: - Số lượng đầu vào: + 6 đường vào micro với tín hiệu đối xứng. + 8 đường vào line mono (4 đường vào stereo) - Độ nhạy đầu vào: + Đầu vào Line: 0dB. + Đầu vào Micro: -60dB. - Trở kháng đầu vào: 10K đối với cả đường line và đường micro. * Đầu ra: - Số lượng đầu ra: + 1 đầu ra hỗn hợp (trộn). + 1 đầu ra cho kênh phải và 1 đầu ra cho kênh trái (tín hiệu không cân bằng). + 1 đầu ra kiểm thính. - Mức tín hiệu ra: mức tín hiệu ra cực đại - 4dB. - Trở kháng đầu ra: 600 không đối xứng. * Tỷ số tín hiệu/tạp âm: 65dB * Công suất tiêu thụ: 15W. * Điện áp: AC 220V/50Hz 15%. Mới1 00%
12 Bàn mã điều khiển tần số Model KT099 1 Bộ Mà mã Mới100 %
13 Băng keo BK 1 cây Băng keo mới100 %
14 Đầu đĩa DVD DVD 1 Chiếc Đầu đĩa DVD Mới 100%
15 Hộp bảo vệ cụm thu (300X400) hộp 21 Hộp Hộp bảo vệ cụm thu (300X400) Mới 100%

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Nhà thầu đề xuấtbie thực pháp thực hiện thực tế như: Vận chuyển, lưu kho ... 1 toàn bộ Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 10 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Cụm thu FM chuyên dụng Model 202lw 40 chiếc Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
2 Loa 25w (loa phóng thanh) ModelTU25 80 Chiếc Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
3 Bộ thu FM chuyên dụng Model 2000 1 Bộ Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
4 Máy phát sóng FM từ 0w đến 200w Model TDL-FM50FL 1 Chiếc Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
5 Dây điện (2x0,75) 400 m Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
6 Công lắp đặt (công ) loa trên các cột 40 công Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
7 Cột ăng ten F42 và ốp nối cột 6 Bộ Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
8 Ăng ten phát thanh 2000w 1 Bộ Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
9 Ổ cắm điện 2 chiếc Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
10 Dây zắc tín hiệu kết nối 1 Bộ Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
11 Bàn misxer Model UGX 10 1 Chiếc Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
12 Bàn mã điều khiển tần số 1 Bộ Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
13 Băng keo 1 cây Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
14 Đầu đĩa DVD 1 Chiếc Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng
15 Hộp bảo vệ cụm thu (300X400) 21 Hộp Xã Ngọc Thanh, TP Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc 10 ngày kể từngày ký kết hợp đồng

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ chủ trì 1 Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành công nghệ thông tin/Điện – Điện tử 3 2
2 Cán bộ lắp đặt 2 Tốt nghiệp Đại học/Cao đẳng chuyên ngành công nghệ thông tin/Điện – Điện tử 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Cụm thu FM chuyên dụng Model 202lw
Cụm FM
40 chiếc + Dải tần số làm việc: 54-68 MHz + Độ ổn định tần số: 10-6. + Độ nhạy: ≥ 9 µv. + Tỷ số tín hiệu /tạp âm : ≥ 70 dB. + Công suất âm tần: 50 W; ( 2x25 W ). + Hiển thị tần số làm việc và nhóm địa chỉ điều khiển từ xa bằng LED 7thanh. + Trở kháng ra: 16Ω hoặc 8Ω. + Nguồn điện 160 ÷240 V; 50 Hz. + Đáp tuyến tần số âm tần : 50 Hz 20kHz. + Công suất tiêu thụ ( Chế độ chờ ) : 0,2 W. + Công suất tiêu thụ ( Chế độ làm việc ): 60W
2 Loa 25w (loa phóng thanh) ModelTU25
LOA
80 Chiếc + Công suất: 25W Max50w +Vành loa,nhôm sơn tĩnh điện phi 50 + SPL: 121/107 dB + Dải tần số: 550 Hz đến 5 kHz + Góc Bảo hiểm: 70/25 ° + Trở kháng: 16 ohm + Kết nối: Vít khối thiết bị đầu cuối
3 Bộ thu FM chuyên dụng Model 2000
THU FM
1 Bộ + Dải tần số làm việc: 88-108 MHz + Độ ổn định tần số: 10-6. + Độ nhạy: ≥ 9 µv. + Tỷ số tín hiệu /tạp âm : ≥ 70 dB. + Công suất âm tần: 50 W; ( 2x25 W ). + Hiển thị tần số làm việc và nhớ 10 kênh điều khiển từ xa bằng LCD
4 Máy phát sóng FM từ 0w đến 200w Model TDL-FM50FL
PS FM
1 Chiếc Máy phát sóng phát thanh FM stereo tần số 54-68 Mhz công suất 200W , chất lượng cao.công suất max 300Đạt và vượt tiêu chuẩn VN.Cấu hình gồm:- Mô đun công suất- Mô đun nguồn.- Module stereo (Stereo Digital Coder)- Các bộ lọc hài, bộ nguồn ổn áp, khối hiển thị LCD, khối bảo vệ...Các khối này gắn trong khung máy tiêu chuẩn 19 inch (483mm) .Công nghệ MOSFET, màn hình LCD giao diện dễ sử dụng.Tỷ số tín hiệu trên tạp âm >75dB, hiệu suất >60%, khả năng lập trình tần số bằng phần mềm với bước sóng 100KHzChức năng tự bảo vệ khi có tỷ số sóng đứng cao, quá nhiệt, quá áp.Các mạch cảnh báo chỉ thị nhiệt độ, sóng đứng, công suất phát, nguồn...Nguồn cung cấp: 220 VAC, 50Hz +/- 10%Nhiệt độ môi trường: Từ 10 đến +45độC
5 Dây điện (2x0,75)
Đây AC
400 m Dây điện
6 Công lắp đặt (công ) loa trên các cột
công
40 công Công thợ
7 Cột ăng ten F42 và ốp nối cột
Cột AT
6 Bộ Cột ăng ten
8 Ăng ten phát thanh 2000w
AT PT
1 Bộ Dải tần 95MHz, Connector đầu vào N, Trở kháng 50Ω±5%,VSWR ≤1,15:1, Độ khuếch đại 2dB,Công suất cực đại 2500W, Phân cực Đứng hoặc Ngang, Nhiệt độ làm việc -10°C ÷ 60°C, Tốc độ gió tối đa 260km/h, Vật liệu: Bên ngoài: Inox Bên trong: Đồng thau mạ bạc, teflon cách ly, Bộ gá: Thép
9 Ổ cắm điện
TL06
2 chiếc Ổ cắm điện
10 Dây zắc tín hiệu kết nối
DZ
1 Bộ Dây zắc tín hiệu kết nối
11 Bàn misxer Model UGX 10
Bàn Mis
1 Chiếc * Đầu vào: - Số lượng đầu vào: + 6 đường vào micro với tín hiệu đối xứng. + 8 đường vào line mono (4 đường vào stereo) - Độ nhạy đầu vào: + Đầu vào Line: 0dB. + Đầu vào Micro: -60dB. - Trở kháng đầu vào: 10K đối với cả đường line và đường micro. * Đầu ra: - Số lượng đầu ra: + 1 đầu ra hỗn hợp (trộn). + 1 đầu ra cho kênh phải và 1 đầu ra cho kênh trái (tín hiệu không cân bằng). + 1 đầu ra kiểm thính. - Mức tín hiệu ra: mức tín hiệu ra cực đại - 4dB. - Trở kháng đầu ra: 600 không đối xứng. * Tỷ số tín hiệu/tạp âm: 65dB * Công suất tiêu thụ: 15W. * Điện áp: AC 220V/50Hz 15%.
12 Bàn mã điều khiển tần số
Model KT099
1 Bộ Mà mã
13 Băng keo
BK
1 cây Băng keo
14 Đầu đĩa DVD
DVD
1 Chiếc Đầu đĩa DVD
15 Hộp bảo vệ cụm thu (300X400)
hộp
21 Hộp Hộp bảo vệ cụm thu (300X400)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây