Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 163 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 137 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 136 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 194.153.417.874 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 186.610.015.303 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 194.153.417.874 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 186.610.015.303 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Ngọc Thanh; Tuyến đường Nguyễn Văn Cừ đi Đồng Xuân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với 6 gói thầu.
04/02/2023 14:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Ngọc Thanh; Tuyến thôn Sơn Đồng, T80 nối Nguyễn Văn Cừ đi Sóc Sơn Hà Nội của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với 6 gói thầu.
04/02/2023 14:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẠN SỰ LỢI
29/07/2022 22:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ NỘI THẤT ASIAN
28/07/2022 08:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hoàng Minh Bắc Giang
12/01/2022 13:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và ứng dụng công nghệ số Thành Nam
31/12/2021 19:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/12/2021 15:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/12/2021 21:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị làm việc tại trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Ngọc Thanh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với 2 gói thầu.
21/12/2021 20:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/12/2021 12:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Ngọc Thanh; Tuyến đường Nguyễn Văn Cừ đi Đồng Xuân với 6 gói thầu.
04/02/2023 14:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Ngọc Thanh; Tuyến thôn Sơn Đồng, T80 nối Nguyễn Văn Cừ đi Sóc Sơn Hà Nội với 6 gói thầu.
04/02/2023 14:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2022 09:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2022 12:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2022 11:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẠN SỰ LỢI
29/07/2022 22:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ NỘI THẤT ASIAN
28/07/2022 08:42
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hoàng Minh Bắc Giang
12/01/2022 13:55
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và ứng dụng công nghệ số Thành Nam
31/12/2021 19:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
30/12/2021 08:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Ngọc Thanh; Tuyến đường Nguyễn Văn Cừ đi Đồng Xuân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với 6 gói thầu.
04/02/2023 14:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông xã Ngọc Thanh; Tuyến thôn Sơn Đồng, T80 nối Nguyễn Văn Cừ đi Sóc Sơn Hà Nội của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với 6 gói thầu.
04/02/2023 14:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẠN SỰ LỢI
29/07/2022 22:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ NỘI THẤT ASIAN
28/07/2022 08:42
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hoàng Minh Bắc Giang
12/01/2022 13:55
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và ứng dụng công nghệ số Thành Nam
31/12/2021 19:56
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/12/2021 15:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/12/2021 21:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị làm việc tại trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Ngọc Thanh của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với 2 gói thầu.
21/12/2021 20:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/12/2021 12:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 163 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải 32 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 24 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NGỌC THANH có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Từng có khi nào, bạn đã về đến nhà, bạn bè gọi điện tới rủ đi chơi, bạn không nói một lời, lập tức khoác áo ra ngoài. Nhưng bây giờ bạn uể oải nói: “Đã về nhà rồi, không đi đâu, đang mệt”. Thời khắc này, cuối cùng bạn đã hiểu, mình đã già "
Trương Tiểu Nhàn
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".