Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:54 24/09/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Nâng cấp đường giao thông và hệ thống thoát nước thôn Lập Đinh, Đồng Giãng, Đồng Đằm xã Ngọc Thanh, thành phố Phúc Yên
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
UBND xã Ngọc Thanh
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 05/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
930/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/09/2022 09:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ngọc Thanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:14 31/08/2026
đến
09:30 05/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 05/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/10/2022 (02/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng 266 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần xây dựng và phát triển đô thị Thành Duy Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Phúc Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
DI CHUYỂN CỘT ĐIỆN
2
Tháo cột bê tông
6
1 cột
3
Đào móng cột, đất cấp II
6
m3
4
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 150
0.6
m3
5
Ván khuôn lót móng, ván khuôn móng
0.18
100m2
6
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
5.16
m3
7
Tháo dỡ và lắp đặt lại đường điện tận dụng thiết bị đã có
24
công
8
Mua cột điện bê tông ly tâm LT-8.5m
6
cột
9
Lắp đặt cột bê tông
6
1 cột
10
NỀN ĐƯỜNG
11
Cắt mặt đường bê tông
0.6039
100m
12
Phá bỏ mặt đường bê tông cũ
52.25
m3
13
Phá dỡ kết cấu gạch
195.49
m3
14
Vận chuyển phế thải đổ bỏ
247.74
m3
15
Vét bùn + vận chuyển đổ bỏ
345.82
m3
16
Đánh cấp, đất cấp II
99.47
m3
17
Đào rãnh, đất cấp II
1599.64
m3
18
Đào hữu cơ bằng thủ công, đất cấp II ( 5% TC)
322.03
m3
19
Đào nền đường, đất cấp II
611.85
m3
20
Đào khuôn đường, đất cấp II
4034.16
m3
21
Vận chuyển đất đổ bỏ, đất cấp II
54.6494
100m3
22
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
24.7593
100m3
23
Đắp đất khuôn đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.6522
100m3
24
Mua đất về đắp, đất cấp III
2215.8122
m3
25
Vận chuyển đất đắp, đất cấp III
183.1249
10m3/1km
26
Đắp đất rãnh đất tận dụng, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2839
100m3
27
MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG
28
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
20.881
100m3
29
Đổ bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
2871.1
m3
30
Lớp vải bạt xác rắn
143.0874
100m2
31
Ván khuôn mặt đường
7.6786
100m2
32
MẶT ĐƯỜNG BTN
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới dày 18cm
1.227
100m3
34
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên dày 15cm
1.0225
100m3
35
Lưới sợi thủy tinh khe co giãn
3.2099
100m2
36
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8 kg/m2
26.749
100m2
37
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
6.8164
100m2
38
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
6.8164
100m2
39
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
26.749
100m2
40
Vận chuyển bê tông nhựa
5.696
100tấn
41
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa bù vênh (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 1 cm
0.189
100m2
42
Vận chuyển bê tông nhựa bù vênh mặt đường
0.0046
100tấn
43
RÃNH DỌC B30
44
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
116.11
m3
45
Bê tông đáy rãnh, đá 2x4, mác 150
174.16
m3
46
Xây gạch đặc không nung 6x10,5x22, xây rãnh, vữa XM mác 75
272.35
m3
47
Ván khuôn mũ rãnh thoát nước
8.9628
100m2
48
Bê tông mũ tường, đá 1x2, mác 200
129.5
m3
49
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
1237.96
m2
50
Ván khuôn tấm đan rãnh thoát nước
6.6946
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây