Thông báo mời thầu

Cung cấp lương thực, thực phẩm

Tìm thấy: 15:52 04/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp lương thực thực phẩm; chất đốt (ga) nấu ăn cho học sinh năm học 2024-2025
Tên gói thầu
Cung cấp lương thực, thực phẩm
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu của học sinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 11/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500002741_2501041531
Ngày phê duyệt
04/01/2025 15:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường PTDTNT THCS & THPT tỉnh Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:50 04/01/2025
đến
16:00 11/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 11/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/01/2025 (12/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Hải Sơn Tư vấn lập E-HSMT Tổ 1 khu 6C - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỮU PHÚC Tư vấn thẩm định E-HSMT ô số 3, lô LK01, tổ 52E, khu 4B - Phường Cao Xanh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Hải Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 1 khu 6C - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỮU PHÚC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu ô số 3, lô LK01, tổ 52E, khu 4B - Phường Cao Xanh - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bắp cải
3438
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
2
Su hào
1894
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
3
Bí đỏ
1170
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
4
Bí xanh loại 1
100
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
5
Cà chua
556
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
6
Cà rốt
490
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
7
Củ cải
400
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
8
Đỗ cô ve
912
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
9
Giá đỗ
1282
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
10
Khoai tây
716
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
11
Ngao
572
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
12
Quả mướp
690
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
13
Rau cải ngọt
2610
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
14
Rau ngót ( cành)
1000
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
15
Su su
1014
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
16
Quất xanh
10
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
17
Trứng vịt
26380
quả
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
18
Bột canh Vifon (200gr)
2544
gói
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
19
Dầu mezal (loại1lít)
624
lít
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
20
Dấm Trung Thành loại 0,5 lít
140
Chai
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
21
Đường trắng xuất khẩu
114
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
22
Lạc đỏ
284
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
23
Đỗ xanh không vỏ
100
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
24
Nước mắm Nam ngư loại 0,75l
338
chai
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
25
Mì chính vedan loại 1kg
441.6
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
26
Muối trắng
148
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
27
Tương ớt Vifon 500ml
332
chai
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
28
Đậu trắng
775
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
29
Thịt bò ( mông)
353
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
30
Thịt lợn mông,vai sấn
5851
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
31
Thịt lợn nạc thăn
1006
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
32
Thịt lợn nạc vai
1706
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
33
Sườn bỏ sống
2378
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
34
Xương đuôi
906
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
35
Thịt gà công nghiệp
3684
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
36
Thịt gà ta
400
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
37
Xúc xích
482
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
38
Giò nạc
924
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
39
Cá rô phi ( phi lê)
916
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
40
Tôm hai nước loại nhỏ (từ 90-110con)
573
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
41
Tôm hai nước( loại to 60-80/1 kg)
80
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
42
Bánh bao
21460
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
43
Mì tôm Hảo Hảo
10756
gói
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
44
Bún tươi
2304
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
45
Bánh mì
10760
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
46
Chả mực
100
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
47
Dưa chua( dưa rau cải)
300
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
48
Hành tây
12
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
49
Tỏi khô
503
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày
50
Hành khô
503
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường PTDTNT THCS&THPT Tỉnh Quảng Ninh
1 ngày
200 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp lương thực, thực phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp lương thực, thực phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây