Thông báo mời thầu

Cung cấp thiết bị

Tìm thấy: 17:45 16/07/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp trang thiết bị Trường THCS Hoàng Diệu
Gói thầu
Cung cấp thiết bị
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp trang thiết bị Trường THCS Hoàng Diệu
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
18:00 23/07/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:40 16/07/2021
đến
18:00 23/07/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
18:00 23/07/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
6.500.000 VND
Bằng chữ
Sáu triệu năm trăm nghìn đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thẩm định giá Hải Phòng Tư vấn lập E-HSMT Đơn vị thẩm định giá

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn
E-CDNT 1.2 Cung cấp thiết bị
Cung cấp trang thiết bị Trường THCS Hoàng Diệu
7 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn , địa chỉ: Địa chỉ: Số 10/12/48 Phương Lưu 1, phường Đông Hải 1, quận Hải An, thành phố Hải Phòng, Việt Nam.
- Chủ đầu tư: Trường THCS Hoàng Diệu (địa chỉ: Số 11/274 Đường Hàng Kênh - Quận Lê Chân - TP Hải Phòng)
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Đơn vị thẩm định giá: Công ty cổ phần thẩm định giá Hải Phòng Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn


- Bên mời thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn , địa chỉ: Địa chỉ: Số 10/12/48 Phương Lưu 1, phường Đông Hải 1, quận Hải An, thành phố Hải Phòng, Việt Nam.
- Chủ đầu tư: Trường THCS Hoàng Diệu (địa chỉ: Số 11/274 Đường Hàng Kênh - Quận Lê Chân - TP Hải Phòng)


E-CDNT 10.1(g)
Về năng lực tài chính Nhà thầu Scan bản chụp Báo cáo tài chính 2018, 2019, 2020 và bản chụp được công chứng hoặc chứng thực của một trong các tài liệu sau: + Biên bản kiểm tra quyết toán thuế của nhà thầu trong năm tài chính gần nhất; + Tờ khai quyết toán thuế có xác nhận của cơ quan quản lý thuế hoặc tờ khai quyết toán thuế điện tử và tài liệu chứng minh thực hiện nghĩa vụ nộp thuế phù hợp với tờ khai. + Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế trong năm tài chính gần nhất (2020); + Báo cáo kiểm toán 2018, 2019, 2020; - Về Hợp đồng tương tự nhà thầu phải scan các tài liệu sau: + Hợp đồng tương tự có công việc tương tự quy mô gói thầu. + Biên bản nghiệm thu bàn giao hoặc biên bản thanh lý hợp đồng đối với Hợp đồng tương tự đã hoàn thành được công chứng hoặc chứng thực; - Về năng lực nhân sự chủ chốt: Scan các văn bằng, chứng chỉ, tài liệu chứng minh kinh nghiệm làm việc đối với nhân sự do nhà thầu kê khai trong E-HSDT (Bản chụp được công chứng hoặc chứng thực);
E-CDNT 10.2(c)
Đối với màn hình LED: - Nhà thầu phải có cam kết Giấy chứng nhận xuất xứ (CO) đối với sản phẩm nhập khẩu, Giấy chứng nhận chất lượng (CQ) và xuất trình khi giao hàng Đối với máy tính: Giấy phép của nhà sản xuất hoặc đại diện tại Việt Nam ủy quyền bán hàng và bảo hành sản phẩm; Giấy chứng nhận xuất xứ (CO) đối với hàng hóa nhập khẩu, Giấy chứng nhận chất lượng (CQ); Tài liệu chứng minh sản phẩm có chứng nhận tiêu chuẩn quản lý chất lượng: ISO 9001:2015 hoặc tương đương; Sản phẩm có chứng nhận quản lý môi trường: ISO 14001:2015 hoặc tương đương; Sản phẩm có chứng nhận và Công bố Hợp Quy QCVN 54:2011; QCVN 65:2013; QCVN 112:2017; QCVN 118:2018/BTTTT (Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về tương thích điện từ cho thiết bị đa phương tiện – yêu cầu phát xạ), Màn hình sản phẩm đạt chuẩn Hiệu suất năng lượng TCVN 9508:2012.
E-CDNT 12.2
Giá chào thầu của nhà thầu là toàn bộ các chi phí liên quan để thực hiện cung cấp, lắp đặt tại địa điểm do bên A yêu cầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có)
E-CDNT 14.3 5 năm
E-CDNT 15.2
Đối với hệ thống màn hình Led: - Nhà thầu phải có giấy chứng nhận xuất xứ (CO) đối với sản phẩm nhập khẩu, Giấy chứng nhận chất lượng (CQ). Với máy tính lắp đặt trong hệ thống màn hình Led phải có giấy phép của nhà sản xuất hoặc đại diện tại Việt Nam ủy quyền bán hàng và bảo hành sản phẩm; Tài liệu chứng minh sản phẩm có chứng nhận tiêu chuẩn quản lý chất lượng: ISO 9001:2015 hoặc tương đương; Sản phẩm có chứng nhận quản lý môi trường: ISO 14001:2015 hoặc tương đương; Sản phẩm có chứng nhận và Công bố Hợp Quy QCVN 54:2011; QCVN 65:2013; QCVN 112:2017; QCVN 118:2018/BTTTT (Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về tương thích điện từ cho thiết bị đa phương tiện – yêu cầu phát xạ), Màn hình sản phẩm đạt chuẩn Hiệu suất năng lượng TCVN 9508:2012. - Giấy bảo hành sản phẩm đối với tất cả chủng loại trong gói thầu.
E-CDNT 16.1 30 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 6.500.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trường THCS Hoàng Diệu (địa chỉ: Số 11/274 Đường Hàng Kênh - Quận Lê Chân - TP Hải Phòng)
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Trường THCS Hoàng Diệu (địa chỉ: Số 11/274 Đường Hàng Kênh - Quận Lê Chân - TP Hải Phòng)
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Lê Chân. Địa chỉ: Số 10 Đường Hồ Sen, quận Lê Chân, Hải Phòng. Số điện thoại: 02253 853.146.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Lê Chân. Địa chỉ: Số 10 Đường Hồ Sen, quận Lê Chân, Hải Phòng. Số điện thoại: 02253 853.146.
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Màn hình Led LED 1 Hệ thống Kích thước (5.44 x 2,88)m 1. Modul P5 full color hãng Kích thước modul: 320 x 160 (mm) - Công suất tối đa của modul: Max: 40W, Min: 22W - Sử dụng bóng SMD 2121 - Cấu tạo điểm ảnh: 1R1G1B 3in1 - Khoảng cách điểm ảnh: 5mm - Mật độ điểm ảnh: 40000 pixel/m2 - IC giải mã: SM/ICN '- Màu hiển thị : Full colour - Cường độ sáng: ≥1800cd/m2 2. Hệ thống điều khiển: - Card thu ; Card phát 3. Nguồn 5V- 60A : Điện áp đầu vào: AC 220V/50Hz,60Hz/±5% Điện áp đầu ra: DC 5V; Sản lượng hiện tại: 60A; Công suất: 300W 4. Đầu ghi LS - VP 1000 U 5. Máy tính: 01 bộ Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-370M; Bảng mạch chủ Intel® HM55; Cổng kết nối phía sau: 1 x HDMI™, 1 x VGA, 6 x USB 2.0,1 x LAN (RJ45), 1 x Audio Out, 1 x Mic in, Power DC Jack Khe cắm mở rộng: 1 x Mini_PCIe, 1 x Mini_PCIe-SSD ; Bộ nhớ trong (Ram) 4GB DDR3L SO-DIMM Ổ cứng (SSD) SSD 128GB sata3; Kết nối mạng Realtek® 8111H Kết nối không dây (Wifi) WiFi 802.11 AC Bluetooth Bluetooth 4.2 Loa Loa 2.0 - công suất 6W (2x3W). Webcam Camera 2.0M pixel (with Mic). Cạcđồ họa Intel® HD Graphics Cạc âm thanh (Onboard) Realtek® 5.1-Channel Nguồn 100-240V AC/50-60Hz, Adapter 12V/90W Phụ kiện Cáp nguồn/ Adapter. Chất liệu vỏ-Kiểu dáng Nhựa và kim loại (Bạc) – Hệ điều hành Free Dos - Hỗ trợ tương thích với Win 7/10/ Linux. Bàn phím&Chuột Bàn phím - Chuột quang (Không dây) Màn hình Led Màn gương. Kích cỡ màn hình: 18.5". Độ sáng: 250 cd/m². Độ tươngphản: 1000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: (1366×768@60Hz). - Máy tất cả trong 1 màn hình – Nguồn, Phím – chuột cùng thương hiệu máy tính 6. Hệ thống khung vỏ : Hệ thống khung sắt hộp mạ kẽm (30x30 x1,4)mm, gương trắng, bo viền xung quanh. 7. Có hệ thống cửa di chuyển: Gồm 2 cánh cửa bằng khung sắt hộp mạ kẽm, (25 x 25 x 1,4)mm, dày 0,5mm, hệ thống khung ray bi định hướng cửa để bảo vệ màn hình. 8. Lắp đặt, vật tư phụ đấu nối các modul, vận chuyển, chuyển giao công nghệ và hoàn thiện.
2 Bàn ghế học sinh BGHS 50 bộ Yêu cầu kỹ thuật hoặc tương đương Chất liệu: Bằng gỗ đã được tẩm sấy chống mối mọt. - Mặt bàn bằng gỗ tự nhiên nhóm 1 KT:(2.0 x 0.4 x0.18)mm. - Đáy bàn dày 12mm bằng gỗ công nghiệp chịu nước, vách bàn dày 18mm bằng gỗ công nghiệp chịu nước có nẹp gỗ tự nhiên ốp ngoài, vách ngăn bàn dày 18mm bằng gỗ tự nhiên nhóm 1 (hoặc gỗ công nghiệp chịu nước). - Chân bàn bằng gỗ tự nhiên nhóm III. KT:(52 x 52 x 712)mm, thanh đỡ bàn bằng gỗ tự nhiên nhóm III KT (25x35x1900)mm - Mặt ghế bằng gỗ tự nhiên nhóm IV KT:(2000 x 240 x 22)mm, chân ghế bằng gỗ tự nhiên nhóm III KT:(430 x 240 x 20)mm x 2, thanh giằng ghế bằng gỗ tự nhiên nhóm III. KT:(28 x 40 x 1680)mm, thanh giằng chéo bằng gỗ tự nhiên nhóm III KT:(38x 20 x 500)mm x2 thanh, thanh đỡ mặt ghế bằng gỗ tự nhiên nhóm III KT(55x20x1680)mm Bàn ghế được sơn phủ PU 3 lớp. Bàn ghế được đóng mộng chắc chắn. KT:(2.0 x 0.4 x 0.73)m

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 7 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Màn hình Led 1 Hệ thống Trường THCS Hoàng Diệu 05 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
2 Bàn ghế học sinh 50 bộ Trường THCS Hoàng Diệu 07 ngày kể từ ngày ký hợp đồng

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ công nghệ thông tin 2 - Tốt nghiệp cao đẳng trở lên, chuyên ngành công nghệ thông tin; Có tài liệu chứng minh đã từng tham ít nhất 02 gói thầu có quy mô tương tự (được xác nhận của Chủ đầu tư hoặc các văn bản khác tương đương thể hiện vị trí trong gói thầu) 3 3
2 Cán bộ kỹ thuật điện 2 - Tốt nghiệp cao đẳng trở lên, chuyên ngành điện; Có tài liệu chứng minh đã từng tham ít nhất 02 gói thầu có quy mô tương tự (được xác nhận của Chủ đầu tư hoặc các văn bản khác tương đương thể hiện vị trí trong gói thầu) 3 3
3 Công nhân hàn 2 Trình độ sơ cấp trở lên, có bằng hàn; Có tài liệu chứng minh đã từng tham ít nhất 02 gói thầu có quy mô tương tự (được xác nhận của Chủ đầu tư hoặc các văn bản khác tương đương thể hiện vị trí trong gói thầu) 3 3
4 Cán bộ kỹ thuật phụ trách phụ trách an toàn lao động và vệ sinh môi trường 1 - Có Chứng nhận huấn luyện An toàn lao động và vệ sinh môi trường.- Đã từng trực tiếp thi công ít nhất 01 gói thầu có quy mô tương tự (được xác nhận của Chủ đầu tư hoặc các văn bản khác tương đương thể hiện vị trí trong gói thầu) 3 3
5 Cán bộ phụ trách an toàn về phòng cháy chữa cháy 1 - Có chứng chỉ giám sát về phòng cháy và chữa cháy.- Đã từng trực tiếp thi công ít nhất 01 gói thầu có quy mô tương tự (được xác nhận của Chủ đầu tư hoặc các văn bản khác tương đương thể hiện vị trí trong gói thầu) 3 3

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Màn hình Led
LED
1 Hệ thống Kích thước (5.44 x 2,88)m 1. Modul P5 full color hãng Kích thước modul: 320 x 160 (mm) - Công suất tối đa của modul: Max: 40W, Min: 22W - Sử dụng bóng SMD 2121 - Cấu tạo điểm ảnh: 1R1G1B 3in1 - Khoảng cách điểm ảnh: 5mm - Mật độ điểm ảnh: 40000 pixel/m2 - IC giải mã: SM/ICN '- Màu hiển thị : Full colour - Cường độ sáng: ≥1800cd/m2 2. Hệ thống điều khiển: - Card thu ; Card phát 3. Nguồn 5V- 60A : Điện áp đầu vào: AC 220V/50Hz,60Hz/±5% Điện áp đầu ra: DC 5V; Sản lượng hiện tại: 60A; Công suất: 300W 4. Đầu ghi LS - VP 1000 U 5. Máy tính: 01 bộ Bộ vi xử lý Intel® Core™ i3-370M; Bảng mạch chủ Intel® HM55; Cổng kết nối phía sau: 1 x HDMI™, 1 x VGA, 6 x USB 2.0,1 x LAN (RJ45), 1 x Audio Out, 1 x Mic in, Power DC Jack Khe cắm mở rộng: 1 x Mini_PCIe, 1 x Mini_PCIe-SSD ; Bộ nhớ trong (Ram) 4GB DDR3L SO-DIMM Ổ cứng (SSD) SSD 128GB sata3; Kết nối mạng Realtek® 8111H Kết nối không dây (Wifi) WiFi 802.11 AC Bluetooth Bluetooth 4.2 Loa Loa 2.0 - công suất 6W (2x3W). Webcam Camera 2.0M pixel (with Mic). Cạcđồ họa Intel® HD Graphics Cạc âm thanh (Onboard) Realtek® 5.1-Channel Nguồn 100-240V AC/50-60Hz, Adapter 12V/90W Phụ kiện Cáp nguồn/ Adapter. Chất liệu vỏ-Kiểu dáng Nhựa và kim loại (Bạc) – Hệ điều hành Free Dos - Hỗ trợ tương thích với Win 7/10/ Linux. Bàn phím&Chuột Bàn phím - Chuột quang (Không dây) Màn hình Led Màn gương. Kích cỡ màn hình: 18.5". Độ sáng: 250 cd/m². Độ tươngphản: 1000:1. Tỉ lệ màn hình: 16:9. Góc nhìn: 178/178. Độ phân giải: (1366×768@60Hz). - Máy tất cả trong 1 màn hình – Nguồn, Phím – chuột cùng thương hiệu máy tính 6. Hệ thống khung vỏ : Hệ thống khung sắt hộp mạ kẽm (30x30 x1,4)mm, gương trắng, bo viền xung quanh. 7. Có hệ thống cửa di chuyển: Gồm 2 cánh cửa bằng khung sắt hộp mạ kẽm, (25 x 25 x 1,4)mm, dày 0,5mm, hệ thống khung ray bi định hướng cửa để bảo vệ màn hình. 8. Lắp đặt, vật tư phụ đấu nối các modul, vận chuyển, chuyển giao công nghệ và hoàn thiện.
2 Bàn ghế học sinh
BGHS
50 bộ Yêu cầu kỹ thuật hoặc tương đương Chất liệu: Bằng gỗ đã được tẩm sấy chống mối mọt. - Mặt bàn bằng gỗ tự nhiên nhóm 1 KT:(2.0 x 0.4 x0.18)mm. - Đáy bàn dày 12mm bằng gỗ công nghiệp chịu nước, vách bàn dày 18mm bằng gỗ công nghiệp chịu nước có nẹp gỗ tự nhiên ốp ngoài, vách ngăn bàn dày 18mm bằng gỗ tự nhiên nhóm 1 (hoặc gỗ công nghiệp chịu nước). - Chân bàn bằng gỗ tự nhiên nhóm III. KT:(52 x 52 x 712)mm, thanh đỡ bàn bằng gỗ tự nhiên nhóm III KT (25x35x1900)mm - Mặt ghế bằng gỗ tự nhiên nhóm IV KT:(2000 x 240 x 22)mm, chân ghế bằng gỗ tự nhiên nhóm III KT:(430 x 240 x 20)mm x 2, thanh giằng ghế bằng gỗ tự nhiên nhóm III. KT:(28 x 40 x 1680)mm, thanh giằng chéo bằng gỗ tự nhiên nhóm III KT:(38x 20 x 500)mm x2 thanh, thanh đỡ mặt ghế bằng gỗ tự nhiên nhóm III KT(55x20x1680)mm Bàn ghế được sơn phủ PU 3 lớp. Bàn ghế được đóng mộng chắc chắn. KT:(2.0 x 0.4 x 0.73)m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây