Thông báo mời thầu

Cung cấp trang thiết bị

Tìm thấy: 14:12 25/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
KHLCNT công trình Trường THPT Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc
Tên gói thầu
Cung cấp trang thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
552/QD-BQLXD
Ngày phê duyệt
23/11/2022 14:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:11 25/11/2022
đến
09:00 05/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2022 (03/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG CÁC KHU CÔNG NGHIỆP TỈNH BẾN TRE Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 87A, đường 30/4, Phường An Hội, Thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre - Phường 3 - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
2 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 14C1, Đại lộ Đồng Khởi, Phường Phú Khương, TP. Bến Tre, tỉnh Bến Tre - Phường Phú Khương - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre Tư vấn lập E-HSMT Số 14C1, Đại lộ Đồng Khởi, Phường Phú Khương, TP. Bến Tre, tỉnh Bến Tre - Phường Phú Khương - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 14C1, Đại lộ Đồng Khởi, Phường Phú Khương, TP. Bến Tre, tỉnh Bến Tre - Phường Phú Khương - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14C1, Đại lộ Đồng Khởi, Phường Phú Khương, TP. Bến Tre, tỉnh Bến Tre - Phường Phú Khương - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 14C1, Đại lộ Đồng Khởi, Phường Phú Khương, TP. Bến Tre, tỉnh Bến Tre - Phường Phú Khương - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế giáo viên ( 01 bàn + 01 ghế đai)
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học lý thuyết)
60
120
2
Bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi ( 01 bàn + 02 ghế đai)
414
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học lý thuyết)
60
120
3
Bảng từ chống lóa
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học lý thuyết)
60
120
4
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng y tế)
60
120
5
Băng ca y tế có nệm có bánh xe
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng y tế)
60
120
6
Giường y tế (Bao gồm nệm + drap chuyên dùng):
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng y tế)
60
120
7
Tủ y tế
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng y tế)
60
120
8
Bàn đọc sách ( 1 bàn + 8 ghế học sinh)
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thư viện)
60
120
9
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thư viện)
60
120
10
Kệ sách
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thư viện)
60
120
11
Giá treo báo thư viện
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thư viện)
60
120
12
Tủ kính trưng bày, giới thiệu sách
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thư viện)
60
120
13
Tủ mục lục 24 ô kéo
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thư viện)
60
120
14
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thiết bị giáo dục)
60
120
15
Kệ thiết bị
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thiết bị giáo dục)
60
120
16
Tủ đựng thiết bị và hồ sơ
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng thiết bị giáo dục)
60
120
17
Bàn tiếp khách (1 bàn + 8 ghế)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Văn phòng)
60
120
18
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Văn phòng)
60
120
19
Tủ đựng thiết bị và hồ sơ
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Văn phòng)
60
120
20
Bộ bàn + Ghế tiếp khách (01 bàn; 01 ghế dài; 02 ghế đơn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng hiệu trưởng)
60
120
21
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng hiệu trưởng)
60
120
22
Tủ đựng thiết bị và hồ sơ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng Hiệu trưởng)
60
120
23
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng Phó hiệu trưởng)
60
120
24
Tủ đựng thiết bị và hồ sơ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng Phó hiệu trưởng)
60
120
25
Bàn 8 chỗ + ghế phòng họp (01 Bàn + 8 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng nghĩ giáo viên)
60
120
26
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng nghĩ giáo viên)
60
120
27
Bàn lab giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
28
Ghế làm việc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
29
Bàn lab học sinh 6 chỗ ngồi - hình lục giác
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
30
Ghế học sinh
45
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
31
Máy vi tính giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
32
Máy vi tính học sinh
45
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
33
Tivi 50 inch
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
34
Thiết bị - phần mạng máy tính + vật liệu phụ
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
35
Phần mềm điều khiển hệ thống Lab + phần mềm giảng dạy bao gồm bộ điều khiển và xử lý trung tâm (46 máy)
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
36
Bộ lưu điện
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
37
Bộ tai nghe và micro chuyên dùng
46
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
38
Thiết bị âm thanh trợ giảng + lắp đặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học ngoại ngữ)
60
120
39
Bàn ghế vi tính (01 bàn + 02 ghế đai)
23
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học bộ môn tin học)
60
120
40
Máy vi tính giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học bộ môn tin học)
60
120
41
Máy vi tính học sinh
45
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học bộ môn tin học)
60
120
42
Ổn áp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học bộ môn tin học)
60
120
43
Bộ lưu điện
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học bộ môn tin học)
60
120
44
Hệ thống mạng nội bộ (Switch TP-Link TL-SG1048 48 port 10/100/1000Mbps + cáp)
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học bộ môn tin học)
60
120
45
Vật tư phụ và công lắp đặt
1
TT
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng học bộ môn tin học)
60
120
46
Bàn 8 chỗ + ghế phòng họp (01 Bàn + 8 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng các tổ chuyên môn)
60
120
47
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng các tổ chuyên môn)
60
120
48
Bàn 8 chỗ + ghế phòng họp (01 Bàn + 8 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng truyền thống và đoàn thanh niên)
60
120
49
Bàn ghế làm việc ( 01 bàn + 01 ghế đai)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng truyền thống và đoàn thanh niên)
60
120
50
Bàn 8 chỗ + ghế phòng họp (01 Bàn + 8 ghế đai)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Nhuận Phú Tân (xã Nhuận Phú Tân, huyện Mỏ Cày Bắc, tỉnh Bến Tre) - (Phòng tư vấn học đường)
60
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây