Thông báo mời thầu

Cung cấp và lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin

Tìm thấy: 10:28 06/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư trang thiết bị công nghệ thông tin tại Đảng ủy Phường Phú Thọ Hoà
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư trang thiết bị công nghệ thông tin tại Đảng ủy Phường Phú Thọ Hoà
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
26-QĐ/VPĐU
Ngày phê duyệt
06/03/2026 09:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY PHƯỜNG PHÚ THỌ HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:52 06/03/2026
đến
09:00 17/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/03/2026 (15/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT 230 đường số 6 - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 230 đường số 6 - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bản quyền phần mềm Microsoft Office Business 2024 OEM
10
Bản quyền
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
2
Máy tính
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
3
Máy tính xách tay
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
4
Bộ xử lý tín hiệu âm thanh kỹ thuật số
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
5
Bộ điều khiển trung tâm
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
6
Micro chủ tọa có dây
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
7
Micro hội thảo có dây
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
8
Thiết bị tăng âm 240W
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
9
Loa công suất
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
10
Micro không dây
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
11
Camera PTZ/webcam
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
12
Vật tư phụ Thi công, triển khai
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
13
Vật tư + Phụ kiện lắp đặt (dây loa, cáp HDMI, dây tín hiệu, dây điện, ổ cắm,…)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
14
Tủ mạng 12U
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
15
Nhân công lắp đặt + hướng dẫn sử dụng
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
16
Dây cáp mạng cho các thiết bị mạng
10
thùng
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày
17
Vật tư và thi công
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đảng ủy Phường Phú Thọ Hòa, Địa chỉ: 63 Phan Thị Hành, Phường Phú Thọ Hòa, TP.HCM
03 ngày
05 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp và lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp và lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây