Thông báo mời thầu

Cung cấp và thi công lắp đặt nội thất phòng khách sạn

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:08 01/05/2022
Trạng thái gói thầu
Thông báo đã bị hủy

Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư xây dựng khu du lịch sinh thái cao cấp Vân Hải
Gói thầu
Cung cấp và thi công lắp đặt nội thất phòng khách sạn
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh của Dự án khu du lịch sinh thái cao cấp Vân Hải tại Thôn Sơn Hào, xã Quan Lạn, huyện Vân Đồn, tỉnh Quảng Ninh
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn tự có, vốn vay và vốn huy động
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:30 21/05/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:02 01/05/2022
đến
15:30 21/05/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:30 21/05/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
1.000.000.000 VND
Bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/05/2022 (18/10/2022)

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Nhà thầu NEM Furniture gửi yêu cầu làm rõ một số thông tin về Bản vẽ và Vật liệu. Vui lòng xem trong file đính kèm. Cảm ơn!
File đính kèm nội dung cần làm rõ SNGSANA-ID-Query-NEM.xlsx
Nội dung trả lời Bên mời thầu làm rõ yêu cầu của Nhà thầu Công ty cổ phần nội thất NEM ngày 14/5/2022.
- Nội dung theo các file đính kèm.
- Các hình ảnh phối cảnh đính kèm chỉ mang tính chất tham khảo.
File đính kèm nội dung trả lời Nội dung làm rõ HSMT.rar
Ngày trả lời 12:08 17/05/2022

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Cung cấp hệ tủ quần áo kết hợp kệ hành lý và minibar - Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu loại phòng: ST1-ST1A-SC2)
WD1
86 Hệ Kích thước : 3730x600x2500 mm - Khung gỗ solid ASH sơn PU hoàn thiện - Thùng tủ MDF chống ẩm phủ melamine ML-01 - Cánh tủ MDF 17mm chống ẩm dán veneer TV1 hoàn thiện PU, viền cánh gỗ solid Ash hoàn thiện PU - La Inox chống trước 5x10mm cho kệ để hành lý - Kính cường lực màu trà 8mm trên mặt Minibar Đã bao gồm phụ kiện: - Phụ kiện bản lề, thanh treo, ray trượt, tay nắm ....Hafele hoặc tương đương - PSF Phụ kiện định hình (Thanh chống mo) Hmax=2400mm: 406.99.120 hoặc tương đương - Đèn LED Phillips hoặc tương đương (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
2 Cung cấp và lắp đặt vách đầu giường - Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
BH1
86 Hệ Kích thước: 3600x80x1300 mm - Khung gỗ solid ASH sơn PU hoàn thiện kết hợp ván MDF chống ẩm - Tấm MDF chống ẩm dán veneer TV1 hoàn thiện PU, bọc vải FB2, mây nhân tạo mắc cáo RT1 hoàn thiện (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
3 Cung cấp và lắp đặt tủ đầu giường Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
NT1
172 Hệ Kích thước : 520x420x550mm - MDF kháng ẩm hoàn thiện Veneer TV1 - Đèn LED Phillips hoặc tương đương (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
4 Cung cấp và lắp đặt khung gương toàn thân Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
MR1
86 Hệ Kích thước : 850x65x2500mm - Khung xương + Khung gỗ ash + tấm nền MDF kháng ẩm hoàn thiện kính thủy 5mm hoặc tương đương (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
5 Cung cấp và lắp đặt vách ốp gỗ Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
VO1
86 Hệ Kích thước : 190x50x2500mm - Khung xương gỗ - Tấm mặt MDF chống ẩm 17mm dán veneer TV1 hoàn thiện PU (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
6 Cung cấp và lắp đặt ghế sofa Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
BE1
86 Hệ Kích thước 900x1350x700mm - Khung xương gỗ solid ASH kết hợp ván MDF chống ẩm - Mê ngồi,viền hông MDF chống ẩm phủ laminate LA1 hoàn thiện - Lưng tựa bọc mây - Nệm và lưng tựa bọc vải FB1 (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
7 Gối 500x500 bọc vải cho sofa Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
430 Cái Bọc vải FB5 và FB6 (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
8 Cung cấp và lắp đặt bàn café Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
CT1
86 Hệ Kích thước Dia880x700mm - Mặt bàn MDF chống ẩm phủ Laminate LA1 ghép hộp hoàn thiện - Viền mặt bàn MDF chống ẩm 3mm phủ Veneer White Oak sơn PU hoàn thiện - Chân bàn gỗ ASH sơn PU hoàn thiện (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
9 Cung cấp thảm tấm dệt máy Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
RG2
86 Hệ Kích thước : 3200x2000mm Cấu trúc : Sợi cắt; Số màu : 1-8 Thành phần: 100% sợi Nylon Số sợi (dọc x ngang) trên inch : 7x9 Chiều cao sợi : 7.0mm Chiều cao thảm : 9.0mm ± 0.5mm Trọng lượng sợi : 32oz/sq.yd Lớp đế 1 - Warp : Cotton & Polyester Lớp đế 2 - Weft : Synthetic Jute (Polypropylene) Lớp Latex : Fray Resistant Latex Compound (SBR); (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
10 Cung cấp giường Twin Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
BD1
172 Cái Kích thước 1090x2030x190mm - Khung xương gỗ tràm kết hợp MDF chống ẩm - Vạt giường MDF chống ẩm 17mm phủ Melamine 101T - Thành giường mouse chống cháy bọc vải FB03 - 2 bánh xe dưới giường (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
11 Cung cấp Ghế làm việc Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
CH1
86 Cái Kích thước: 515x525x870mm - Khung ghế gỗ Ash kết hợp MDF chống ẩm bọc vải FB4 - Lưng tựa đan mây nhựa - Inox mạ PVD bọc chân ghế (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
12 Cung cấp Bàn làm việc Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
TB1
86 Cái Kích thước: 2400x450x750mm - Chân bàn, Thùng gỗ MDF dán veneer TV1 hoàn thiện PU - Hộc kéo MDF hoàn thiện Melamine - Mặt bàn MDF chống ẩm phủ Laminate LA1 - Mây nhân tạo mắt cáo RT1 hoàn thiện mặt hộc kéo Đã bao gồm phụ kiện: - Ray âm Hafele Mã: 433.32.072 hoặc tương đương (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
13 Cung cấp Kệ treo khăn Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
BTR2
86 Cái Kích thước: L850xW200xH1100mm Inox 304 ghép hộp 30x30x1.2mm, sơn hoàn thiện màu đen (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
14 Cung cấp Khay gỗ cho bồn tắm Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
WTR1
86 Cái Kích thước: 220x780x20mm Khung gỗ Ash sơn PU hoàn thiện (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
15 Cung cấp Ghế sofa ngoài trời Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
AC1
86 Cái Kích thước: L1650xW1250xH820, - Khung inox 304 sơn tĩnh điện - Quấn mây nhựa tròn 3mm - Nệm mút D25 dày 120mm bọc vải FB7 (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
16 Cung cấp Gối cho ghế ngoài trời (450x450mm) Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
172 Cái Gối bọc vải (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
17 Cung cấp Gối cho ghế ngoài trời (350x350mm) Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
258 Cái Gối bọc vải (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
18 Cung cấp Bàn ngoài trời Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
STB1
86 Cái Dia 600xH450; Khung nhôm sơn tĩnh điện Chân bàn mây nhân tạo Mặt bàn kính cường lực màu đen 8mm (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
19 Cung cấp Quạt trần Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
CF1
86 Cái Kích thước sải cánh: 1320mm Chất liệu bầu: Thép không gỉ, sơn tĩnh điện Chất liệu cánh: Nhựa ABS cao cấp Tốc độ quay: 2 chiều 3 tốc độ Không có đèn cho quạt Lắp trên trần đã gia cố (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
20 Cung cấp Đèn treo tủ đầu giường Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
WL1
172 Cái Kích thước Dia 160mm x H630 mm - Chụp đèn đan mây - Thân bằng kim loại hoàn thiện màu đồng - Bóng đèn LED - 5W (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
21 Cung cấp Đèn đọc sách đầu giường Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
RL1
172 Cái Kích thước: L155xW50mm Thân đèn kim loại sơn tĩnh điện màu đồng (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
22 Cung cấp Rèm phòng ngủ (bao gồm rèm và thanh kéo rèm) Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
CU1+CU2
86 Bộ Kích thước 4130x2900mm Vải chính (mẫu theo nhà thầu trình duyệt) Vải cản sáng khổ 280cm Thanh rèm Forest hoặc tương đương Thanh kéo rèm mica (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
23 Cung cấp Rèm cuộn Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
RB1
86 Bộ Kích thước 2315x2800 Vải theo mẫu chỉ dẫn kỹ thuật Rèm kéo tay (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
24 Cung cấp và thi công Gia cố hộc rèm Cho 86 phòng Twin 40m2 (Ký hiệu phòng: ST1-ST1A-SC2)
567,6 md Gia cố Tấm plywood 18mm Gia cố trên trần thạch cao sơn nước có sẵn (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
25 Cung cấp hệ tủ quần áo kết hợp kệ hành lý và minibar - Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
WD1
57 Hệ Kích thước : 3730x600x2500 mm - Khung gỗ solid ASH sơn PU hoàn thiện - Thùng tủ MDF chống ẩm phủ melamine ML-01 - Cánh tủ MDF 17mm chống ẩm dán veneer TV1 hoàn thiện PU, viền cánh gỗ solid Ash hoàn thiện PU - La Inox chống trước 5x10mm cho kệ để hành lý - Kính cường lực màu trà 8mm trên mặt Minibar Đã bao gồm phụ kiện: - Phụ kiện bản lề, thanh treo, ray trượt, tay nắm ....Hafele hoặc tương đương - PSF Phụ kiện định hình (Thanh chống mo) Hmax=2400mm: 406.99.120 hoặc tương đương - Đèn LED Phillips hoặc tương đương (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
26 Cung cấp và lắp đặt vách đầu giường - Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
BH1
57 Hệ Kích thước: 3600x80x1300 mm - Khung gỗ solid ASH sơn PU hoàn thiện kết hợp ván MDF chống ẩm - Tấm MDF chống ẩm dán veneer TV1 hoàn thiện PU, bọc vải FB2, mây nhân tạo mắc cáo RT1 hoàn thiện (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
27 Cung cấp và lắp đặt tủ đầu giường Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
NT1
114 Hệ Kích thước : 520x420x550mm - MDF kháng ẩm hoàn thiện Veneer TV1 - Đèn LED Phillips hoặc tương đương (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
28 Cung cấp và lắp đặt khung gương toàn thân Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
MR1
57 Hệ Kích thước : 850x65x2500mm - Khung xương + Khung gỗ ash + tấm nền MDF kháng ẩm hoàn thiện kính thủy 5mm hoặc tương đương (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
29 Cung cấp và lắp đặt vách ốp gỗ Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
VO1
57 Hệ Kích thước : 190x50x2500mm - Khung xương gỗ - Tấm mặt MDF chống ẩm 17mm dán veneer TV1 hoàn thiện PU (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
30 Cung cấp và lắp đặt ghế sofa Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
BE1
57 Hệ Kích thước 900x1350x700mm - Khung xương gỗ solid ASH kết hợp ván MDF chống ẩm - Mê ngồi,viền hông MDF chống ẩm phủ laminate LA1 hoàn thiện - Lưng tựa bọc mây - Nệm và lưng tựa bọc vải FB1 (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
31 Gối 500x500 bọc vải cho sofa Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
285 Cái Bọc vải FB5 và FB6 (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
32 Cung cấp và lắp đặt bàn café Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
CT1
57 Hệ Kích thước Dia880x700mm - Mặt bàn MDF chống ẩm phủ Laminate LA1 ghép hộp hoàn thiện - Viền mặt bàn MDF chống ẩm 3mm phủ Veneer White Oak sơn PU hoàn thiện - Chân bàn gỗ ASH sơn PU hoàn thiện (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
33 Cung cấp thảm tấm dệt máy Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
RG2
57 Tấm Kích thước : 3200x2000mm Cấu trúc : Sợi cắt; Số màu : 1-8 Thành phần: 100% sợi Nylon Số sợi (dọc x ngang) trên inch : 7x9 Chiều cao sợi : 7.0mm Chiều cao thảm : 9.0mm ± 0.5mm Trọng lượng sợi : 32oz/sq.yd Lớp đế 1 - Warp : Cotton & Polyester Lớp đế 2 - Weft : Synthetic Jute (Polypropylene) Lớp Latex : Fray Resistant Latex Compound (SBR); (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
34 Cung cấp và lắp đặt giường King Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
BD1
57 Cái Kích thước 2000x2030x190mm - Khung xương gỗ tràm kết hợp MDF chống ẩm - Vạt giường MDF chống ẩm 17mm phủ Melamine 101T - Thành giường mouse chống cháy bọc vải FB03 - 2 bánh xe dưới giường - Vạt giường MDF chống ẩm 17mm phủ Melamine 101T - Thành giường mouse chống cháy bọc vải FB03 - 2 bánh xe dưới giường (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
35 Cung cấp Ghế làm việc Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
CH1
57 Cái Kích thước: 515x525x870mm - Khung ghế gỗ Ash kết hợp MDF chống ẩm bọc vải FB4 - Lưng tựa đan mây nhựa - Inox mạ PVD bọc chân ghế (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
36 Cung cấp Bàn làm việc Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
TB1
57 Cái Kích thước: 2400x450x750mm - Chân bàn, Thùng gỗ MDF dán veneer TV1 hoàn thiện PU - Hộc kéo MDF hoàn thiện Melamine - Mặt bàn MDF chống ẩm phủ Laminate LA1 - Mây nhân tạo mắt cáo RT1 hoàn thiện mặt hộc kéo Đã bao gồm phụ kiện: - Ray âm Hafele Mã: 433.32.072 hoặc tương đương (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
37 Cung cấp Kệ treo khăn Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
BTR2
57 Cái Kích thước: L850xW200xH1100mm Inox 304 ghép hộp 30x30x1.2mm, sơn hoàn thiện màu đen (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
38 Cung cấp Khay gỗ cho bồn tắm Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
WTR1
57 Cái Kích thước: 220x780x20mm Khung gỗ Ash sơn PU hoàn thiện (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
39 Cung cấp Ghế sofa ngoài trời Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
AC1
57 Cái Kích thước: L1650xW1250xH820, - Khung inox 304 sơn tĩnh điện - Quấn mây nhựa tròn 3mm - Nệm mút D25 dày 120mm bọc vải FB7 (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
40 Cung cấp Gối cho ghế ngoài trời (450x450mm) Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
114 Cái Gối bọc vải (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
41 Cung cấp Gối cho ghế ngoài trời (350x350mm) Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
171 Cái Gối bọc vải (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
42 Cung cấp Bàn ngoài trời Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
STB1
57 Cái Dia 600xH450; Khung nhôm sơn tĩnh điện Chân bàn mây nhân tạo Mặt bàn kính cường lực màu đen 8mm (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
43 Cung cấp Quạt trần Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
CF1
57 Cái Kích thước sải cánh: 1320mm Chất liệu bầu: Thép không gỉ, sơn tĩnh điện Chất liệu cánh: Nhựa ABS cao cấp Tốc độ quay: 2 chiều 3 tốc độ Không có đèn cho quạt Lắp trên trần đã gia cố (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
44 Cung cấp Đèn treo tủ đầu giườngCho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
WL1
114 Cái Kích thước Dia 160mm x H630 mm - Chụp đèn đan mây - Thân bằng kim loại hoàn thiện màu đồng - Bóng đèn LED - 5W (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
45 Cung cấp Đèn đọc sách đầu giường Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
RL1
114 Cái Kích thước: L155xW50mm Thân đèn kim loại sơn tĩnh điện màu đồng (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
46 Cung cấp Rèm phòng ngủ (bao gồm rèm và thanh kéo rèm) Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
CU1+CU2
57 Bộ Kích thước 4130x2900mm Vải chính (mẫu theo nhà thầu trình duyệt) Vải cản sáng khổ 280cm Thanh rèm Forest hoặc tương đương Thanh kéo rèm mica (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
47 Cung cấp Rèm cuộn Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
RB1
57 Bộ Kích thước 2315x2800 Vải theo mẫu chỉ dẫn kỹ thuật Rèm kéo tay (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
48 Cung cấp và thi công Gia cố hộc rèm Cho 57 phòng King 40m2 (Ký hiệu loại phòng: SC1-SH1-SK1-SK1A)
376,2 md Gia cố Tấm plywood 18mm Gia cố trên trần thạch cao sơn nước có sẵn (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
49 Cung cấp Vách mây trang trí khu vực Pantry cho 08 phòng Deluxe 60m2 (Ký hiệu loại phòng: D1-D2)
RT1
8 Hệ Kích thước: 2169x1300mm -Viền gỗ tần bì sơn PU hoàn thiện -Tấm nền MDF 12-17mm kháng ẩm hoàn thiện mây RT1 (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)
50 Cung cấp Tủ Pantry dưới cho 08 phòng Deluxe 60m2 (Ký hiệu loại phòng: D1-D2)
PC1
8 Hệ Kích thước : 2170x600x900mm Thùng tủ MDF 12-17mm kháng ẩm Melamine vân gỗ Mặt quầy : MDF 12-17mm kháng ẩm hoàn thiện TV1 Cánh tủ: MDF 17mm kháng ẩm hoàn thiện TV1 (chi tiết theo bản vẽ thiết kế nội thất và chỉ dẫn kỹ thuật đính kèm hồ sơ mời thầu)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp và thi công lắp đặt nội thất phòng khách sạn". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp và thi công lắp đặt nội thất phòng khách sạn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 486

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây