Thông báo mời thầu

Cung cấp Vật tư nguyên phụ liệu

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy:
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hoàn thiện công nghệ sản xuất Bóng đá từ vật liệu da nhân tạo
Gói thầu
Cung cấp Vật tư nguyên phụ liệu
Phân loại
Dự án đầu tư
Nguồn vốn
Ngân sach nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước )
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
13:00 28/01/2018
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Nội dung chính

01 Vải 282100-1.42m x 240 Mét 2.120 02 Latex 60-65% Kg 862 03 Chỉ quấn VS – Chỉ PE 20 Kg 56 04 Ô xít kẽm Kg 90 05 Bột lưu huỳnh Kg 90 06 Dung môi pha mực baz 783 Lít 27 07 Chỉ khâu NP 4/16 Kg 38

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
11:00 18/01/2018
đến
13:00 28/01/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
Miễn phí

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 28/01/2018
Giá gói thầu
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Bằng tiền mặt
Số tiền
1.000.000 VND
Bằng chữ
Một triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp Vật tư nguyên phụ liệu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp Vật tư nguyên phụ liệu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây