Thông báo mời thầu

Cung cấp vật tư và Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:39 24/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng điểm giao dịch và nhà làm việc trung tâm viễn thông Tuyên Hóa - Viễn thông Quảng Bình
Tên gói thầu
Cung cấp vật tư và Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuyên Hoá, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 01/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
5179/QĐ-VNPT-QB-KTĐT
Ngày phê duyệt
23/07/2024 10:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:37 24/07/2024
đến
08:30 01/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/08/2024 (30/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn Kiểm định chất lượng công trình hiện trạng 59 Lý Thường Kiệt, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TVTK & XD NGÔ HOÀNG Tư vấn Khảo sát và đo vẽ hiện trạng, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật 545 A Lý Thường Kiệt - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán 59 Lý Thường Kiệt, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu 59 Lý Thường Kiệt, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH XD-TM AN NGUYÊN Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 88 Lý Thường Kiệt - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
7
Máy trộn vữa - dung tích: 150 lít
1
8
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt nối nhựa uPVC nối bằng p/p dán keo, ĐK 114mm
8
cái
2
Lắp đặt nối nhựa uPVC nối bằng p/p dán keo, ĐK 60mm
6
cái
3
Lắp đặt nối nhựa uPVC nối bằng p/p dán keo, ĐK 27mm
8
cái
4
Lắp đặt nối nhựa uPVC nối bằng p/p dán keo, ĐK 21mm
6
cái
5
Lắp đặt nắp bịt nhựa uPVC nối bằng p/p dán keo, ĐK 114mm
8
cái
6
Lắp đặt co răng trong - nhựa ren đồng D20mm
20
cái
7
Lắp đặt van đồng tay vặn D60mm
1
bộ
8
Lắp đặt van đồng tay vặn D42mm
1
bộ
9
Lắp đặt van đồng tay vặn D27mm
6
bộ
10
Lắp đặt phễu thu nước inox chống hôi D60mm
6
bộ
11
Lắp đặt con thỏ ngăn mùi D60mm
6
bộ
12
Lắp đặt chậu xí bệt - 1 chế độ xả - nắp êm
6
bộ
13
Lắp đặt vòi xịt nhựa bệ xí
6
bộ
14
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh inox
6
cái
15
Lắp đặt chậu rửa Lavabo + Xiphong
6
bộ
16
Lắp đặt vòi rửa Lavabo
6
bộ
17
Lắp đặt dây đấu cho Lavabo
6
bộ
18
Lắp đặt gương soi ốp tường
6
bộ
19
Lắp đặt bồn tiểu nam
3
bộ
20
Lắp đặt vòi tiểu ấn
3
bộ
21
Lắp đặt vòi rửa Inox
2
bộ
22
Lắp đặt bồn chứa nước Inox 3m3
1
bồn
23
Lắp đặt phao cơ
1
cái
24
Lắp đặt cầu chắn rác Inox
4
cái
25
Lắp đặt đồng hồ nước
1
cái
26
BỂ TỰ HOẠI, HỐ GA
27
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.107
100m3
28
Đắp đất hoàn trả hố móng
1.874
m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0883
100m3
30
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.0883
100m3/4km
31
Bê tông lót đáy bể SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.694
m3
32
Bê tông móng bể SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1
m3
33
Ván khuôn gỗ - ván khuôn móng bể
1.8
m2
34
Lắp dựng cốt thép móng bể, ĐK =10mm
0.0833
tấn
35
Xây bể, hố ga bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M100, PCB40
1.9281
m3
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
16.51
m2
37
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
17.256
m2
38
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
15.528
m2
39
Láng đáy bể phốt dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
3.5612
m2
40
Quét nước xi măng 2 nước
19.0892
m2
41
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.7952
m3
42
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
5.176
m2
43
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan D<10mm
0.0108
tấn
44
Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan D=12mm
0.0424
tấn
45
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công
11
1 cấu kiện
46
PHẦN BÁO CHÁY:
47
Lắp đặt đầu báo cháy khói
9
1 đầu
48
Lắp đặt trung tâm điều khiển báo cháy 5 kênh
1
tủ
49
Lắp đặt nút báo cháy khẩn cấp
3
1 nút
50
Lắp đặt chuông báo cháy
3
1 chuông

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp vật tư và Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp vật tư và Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 99

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây