Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt | Tư vấn thẩm định giá | 130, đường Lê Duẩn - - Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám - Thành phố Hà Nội |
| 2 | Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt | Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định | 130, đường Lê Duẩn - - Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám - Thành phố Hà Nội |
| 3 | Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt | Tư vấn lập E-HSMT | 130, đường Lê Duẩn - - Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám - Thành phố Hà Nội |
| 4 | Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt | Tư vấn thẩm định E-HSMT | 130, đường Lê Duẩn - - Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám - Thành phố Hà Nội |
| 5 | Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt | Tư vấn đánh giá E-HSDT | 130, đường Lê Duẩn - - Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám - Thành phố Hà Nội |
| 6 | Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | 130, đường Lê Duẩn - - Phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám - Thành phố Hà Nội |
| STT | Thời điểm Gia hạn thành công | Thời điểm đóng thầu cũ | Thời điểm đóng thầu sau gia hạn | Thời điểm mở thầu cũ | Thời điểm mở thầu sau gia hạn | Lý do |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 11:33 13/08/2026 | 08:00 17/08/2026 | 08:00 19/08/2026 | 10:00 17/08/2026 | 09:00 19/08/2026 | Sửa đổi, điều chỉnh và bổ sung Chương V của E-HSMT |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu về kỹ thuật | Đề nghị CĐT làm rõ yêu cầu kỹ thuật, công văn đính kèm. | 1. Yêu cầu về thép và độ dày các chi tiết:Sau khi xem xét nội dung này của Quý nhà thầu, Chủ đầu tư thay đổi và điều chỉnh điểm d1 và điểm d2 Khoản 2.2 Mục 2 nêu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật-Phần 2. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT như sau: d1). Chiều dày thép: Thực hiện và kiểm tra theo tiêu chuẩn quốc tế JIS G3193. d2). Vách bên: Mỗi vách bên sẽ được ghép bởi các tấm thép trung gian (tấm bên trong 1.6mm) và các tấm thép bên ngoài tại hai đầu vách (tấm bên ngoài 2.0mm), được uốn sóng hoàn toàn theo chiều dọc thành hình thang, được hàn đối đầu với nhau để tạo thành một vách liền bằng đường hàn tự động. Tấm nóc: thép Corten A, dập khuôn nóc container, độ dầy 2.0mm. 2. Về tấm sàn container:Sau khi xem xét đề nghị của Quý nhà thầu, Chủ đầu tư sửa đổi, bổ sung điểm d3 và điểm d4 Khoản 2.2 Mục 2 nêu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật-Phần 2. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT như sau: d3). Ván sàn container 45 feet sử dụng loại ván ép tre gỗ chuyên dụng chịu lực cường độ cao. Kích thước tiêu chuẩn tấm sàn theo tiêu chuẩn ISO 1496-1 và IICL độ dày 28 mm (±0,5mm). Sàn được thiết kế đáp ứng được thí nghiệm tải trọng là 7.260kg theo tiêu chuẩn ISO 1496-1, có phủ phim PSF hoặc tương đương, cho phép xe nâng di chuyển dễ dàng bên trong. d4). Sàn chuyên dụng cho container làm bằng tấm tre gỗ kết hợp được chứng nhận phù hợp với các yêu cầu mới nhất của Bộ Y tế - Khối Thịnh Vượng Chung Úc (Qui trình Xử lý Kiểm dịch Thực vật) cho các Thành phần Gỗ (T.C.T.) Australia (hoặc tương đương). Mặt trên được phủ lớp PSF hoặc sơn Polyurethane hoặc tương đương. Kích thước sàn tuân theo tiêu chuẩn về kích thước mới nhất IICL. 3. Về các yêu cầu chi tiết khác Chủ đầu tư điều chỉnh, sửa đổi điểm b Mục 2.4 Chương V. Yêu cầu kỹ thuật-Phần 2. Yêu cầu kỹ thuật của E-HSMT như sau; + Độ dày nét: ~14cm. |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Container 45feet |
50 |
Vỏ |
Theo quy định tại Chương V |
Bãi hàng An Bình-Ga Sóng Thần, Quốc lộ 1A, Phường Dĩ An, Tp. Hồ Chí Minh |
30 |
60 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người nghèo hi vọng được một thứ, người xa xỉ hi vọng được rất nhiều thứ, người tham lam hi vọng được tất cả. "
Mark Twain (Mỹ)
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.