Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 69 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 201 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 345 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 119 gói (với 135 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 238 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 219 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,15%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 1,48%, Phi tư vấn 21,48%, Hỗn hợp 2,22%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.025.688.710.557 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.982.043.431.532 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,15%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 1,48%, Phi tư vấn 21,48%, Hỗn hợp 2,22%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.025.688.710.557 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.982.043.431.532 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 744 bộ trục bánh xeØ 780mm và 40 bộ trục bánh toa xe HC31 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY CHIẾN THẮNG N.G
19/08/2026 08:31
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải TBMT Cung cấp vỏ container 45 feet của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 11:49
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Xây dựng hệ thống nước sạch cấp lên tầu tại khu Chỉnh bị Chi nhánh toa xe Sài Gòn của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với 2 gói thầu.
11/08/2026 19:44
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa lớn mái tôn nhà xưởng 01 tại trạm khám chữa Toa xe Sóng Thần - Chi nhánh toa xe Sài Gòn của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với 2 gói thầu.
11/08/2026 19:30
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa lớn mái tôn nhà xưởng 01 tại trạm khám chữa Toa xe Sóng Thần - Chi nhánh toa xe Sài Gòn.
11/08/2026 19:19
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống nước sạch cấp lên tầu tại khu Chỉnh bị Chi nhánh toa xe Sài Gòn.
11/08/2026 19:19
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án công trình: Đầu tư hệ thống giàn pa lăng dọc xưởng tại Trạm khám chữa Toa xe Sóng Thần - Chi nhánh Toa xe Sài Gòn của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với 2 gói thầu.
11/08/2026 19:11
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư hệ thống giàn pa lăng dọc xưởng tại Trạm khám chữa Toa xe Sóng Thần - Chi nhánh Toa xe Sài Gòn.
11/08/2026 18:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 140 bộ ghế đôi của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY CHIẾN THẮNG N.G
07/08/2026 15:06
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải TBMT Cung cấp vỏ container 45 feet của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt công bố kết quả gói thầu Cung cấp vòng bi các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY CHIẾN THẮNG N.G
13/08/2025 16:00
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt công bố kết quả gói thầu Cung cấp sắt thép các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIÊN AN BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ ĐIỆN CƠ HÀ NỘI
06/08/2025 10:52
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt công bố kết quả gói thầu Thuê phủ bạt toa xe chở Apatit năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI HOÀNG LIÊN
23/07/2025 15:32
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu hàn các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY VÀ THIẾT BỊ NARIME
17/07/2025 09:12
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt công bố KQMT gói thầu Cung cấp sắt thép các loại với 3 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 09:45
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt công bố KQMT gói thầu Thuê phủ bạt toa xe chở Apatit năm 2025-2026 với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 11:14
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt công bố KQMT gói thầu Mua mới 152 bộ trục hãm đĩa và 700 mâm bánh 838 với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:45
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật liệu hàn các loại với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:41
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung đồng phục năm 2025 với 4 gói thầu.
26/06/2025 15:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 744 bộ trục bánh xeØ 780mm và 40 bộ trục bánh toa xe HC31 của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY CHIẾN THẮNG N.G
19/08/2026 08:31
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải TBMT Cung cấp vỏ container 45 feet của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 11:49
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Xây dựng hệ thống nước sạch cấp lên tầu tại khu Chỉnh bị Chi nhánh toa xe Sài Gòn của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với 2 gói thầu.
11/08/2026 19:44
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa lớn mái tôn nhà xưởng 01 tại trạm khám chữa Toa xe Sóng Thần - Chi nhánh toa xe Sài Gòn của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với 2 gói thầu.
11/08/2026 19:30
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa lớn mái tôn nhà xưởng 01 tại trạm khám chữa Toa xe Sóng Thần - Chi nhánh toa xe Sài Gòn.
11/08/2026 19:19
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống nước sạch cấp lên tầu tại khu Chỉnh bị Chi nhánh toa xe Sài Gòn.
11/08/2026 19:19
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án công trình: Đầu tư hệ thống giàn pa lăng dọc xưởng tại Trạm khám chữa Toa xe Sóng Thần - Chi nhánh Toa xe Sài Gòn của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với 2 gói thầu.
11/08/2026 19:11
Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư hệ thống giàn pa lăng dọc xưởng tại Trạm khám chữa Toa xe Sóng Thần - Chi nhánh Toa xe Sài Gòn.
11/08/2026 18:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 140 bộ ghế đôi của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY CHIẾN THẮNG N.G
07/08/2026 15:06
Bên mời thầu Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt đã đăng tải TBMT Cung cấp vỏ container 45 feet của chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt là chủ đầu tư của 69 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt là chủ đầu tư của 201 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 133 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 68 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt là chủ đầu tư của 135 TBMT, trong đó tự mời thầu 93 TBMT, đơn vị khác mời thầu 42 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt là chủ đầu tư của 115 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Vận tải Đường Sắt là chủ đầu tư có quan hệ với 91 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ cần hai người thật lòng yêu nhau, chẳng quan hệ gì đến chuyện thân phận hay địa vị, thậm chí là dung mạo. Không phải có một câu nói rằng ‘chỉ cần ta yêu người, cả thiên hạ này người có một không hai’. "
Bích Tình
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh