Thông báo mời thầu

Cung cấp VTTB và thi công

Tìm thấy: 12:38 12/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Cải tạo đường dây 110kV Đồng Xoài - Thác Mơ
Tên gói thầu
Cung cấp VTTB và thi công
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn TDTM và KHCB của Tổng công ty Điện lực miền Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 22/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
944/QĐ-PCBP
Ngày phê duyệt
09/06/2023 18:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Bình Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:35 12/06/2023
đến
08:30 22/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 22/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
79.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2023 (20/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Tư vấn Điện miền Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 16 Âu cơ, P. Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Điện Thành Đạt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 49 Cửu Long, Phường 15, Quận 10, TP.Hồ Chí Minh
3 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 905, QL. 14, P. Tiến Thành, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
4 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn lập E-HSMT Số 905, QL. 14, P. Tiến Thành, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
5 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 905, QL. 14, P. Tiến Thành, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
6 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 905, QL. 14, P. Tiến Thành, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
7 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 905, QL. 14, P. Tiến Thành, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cẩu vươn cần dài 20m,
2
2
Xe tải 5 tấn trở lên
2
3
Xe đào
1
4
Máy ép đầu cosse các cỡ dây cho đường dây 110kV
1
5
Kích căng dây 1,5 tấn
5
6
Kích căng dây 3 tấn
2
7
Kẹp Chicago cho cỡ dây 185mm2
5
8
Máy hàn điện
1
9
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN CỘT DO NHÀ THẦU CUNG CẤP (MUA MỚI), NHÀ THẦU VẬN CHUYỂN ĐẾN CHÂN CÔNG TRÌNH ĐƯỢC CHỦ ĐẦU TƯ NGHIỆM THU TRƯỚC KHI LẮP ĐẶT VÀ THI CÔNG LẮP ĐẶT HOÀN CHỈNH THEO HỒ SƠ THIẾT KẾ ĐƯỢC DUYỆT.
2
Cung cấp và thi công lắp đặt trụ néo thẳng 1 mạch cao 30m NT-111-30.
1
Cột
3
Cung cấp và thi công lắp đặt trụ néo thẳng 1 mạch cao 26m NT-111-26
4
Cột
4
Cung cấp và thi công lắp đặt trụ néo góc đến 30 độ 01 mạch cao 26m NG30-111-26
1
Cột
5
Cung cấp vật tư và cải tạo trụ néo góc đến 30 độ 01 mạch cao 26m nối thêm đoạn 04m Y110-1.CT+4.
1
Cột
6
Cung cấp và thi công lắp đặt trụ néo góc tạm NG-TAM-01.
4
Cột
7
Cung cấp và lắp đặt bộ tháp sắt trụ BTLT cho cột ĐT-22+TS
1
Cột
8
PHẦN VẬT TƯ DO NHÀ THẦU CUNG CẤP (MUA MỚI), NHÀ THẦU VẬN CHUYỂN ĐẾN CHÂN CÔNG TRÌNH ĐƯỢC CHỦ ĐẦU TƯ NGHIỆM THU TRƯỚC KHI LẮP ĐẶT VÀ THI CÔNG LẮP ĐẶT HOÀN CHỈNH THEO HỒ SƠ THIẾT KẾ ĐƯỢC DUYỆT.
9
Cung cấp và lắp đặt Chuỗi cách điện đỡ lèo Polymer dây dẫn lắp tạ bù: ĐLD-70P
28
Chuỗi
10
Cung cấp và lắp đặt Chuỗi cách điện Polymer đỡ đơn dây dẫn ACSR185/29: ĐDD-70P
144
Chuỗi
11
Cung cấp và lắp đặt Chuỗi cách điện Polymer néo kép dây dẫn ACSR185/28: NKD-2-120P
45
Chuỗi
12
Cung cấp và lắp đặt Xà X-20 trụ néo góc tạm NG-TAM-01.
12
Bộ
13
Cung cấp và lắp đặt Code trụ ĐT-22+TS
1
Trụ
14
Cung cấp và lắp đặt Cô dê bắt xà dây dẫn cho hình thức trụ CODE-NG-TAM-01
4
Trụ
15
Cung cấp và lắp đặt Bộ chằng CX-C5/8
16
Bộ
16
Cung cấp và lắp đặt Tiếp địa cột thép TĐ-T2
6
Vị trí
17
Cung cấp và lắp đặt Biển số, biển báo cột thép
6
Cái
18
PHẦN MÓNG DO NHÀ THẦU CUNG CẤP VẬT LIỆU XÂY DỰNG (MUA MỚI), NHÀ THẦU VẬN CHUYỂN ĐẾN CHÂN CÔNG TRÌNH ĐƯỢC NGHIỆM THU TRƯỚC KHI THI CÔNG HOÀN CHỈNH THEO HỒ SƠ THIẾT KẾ ĐƯỢC DUYỆT.
19
Móng bản MB 2,5-6,0x6,0
1
Móng
20
Móng bản MB 2,27-6,0x6,0
4
Móng
21
Móng bản MB 2,27-7,0x7,0
1
Móng
22
Móng neo MNX15x4
16
Móng
23
Móng đà cản M22-4d cho trụ tạm -02
4
Móng
24
PHẦN THÁO, LẮP LẠI VÀ THU HỒI NHÀ THẦU PHẢI THỰC HIỆN ĐẦY ĐỦ THỦ TỤC KIỂM TRA, ĐÁNH GIÁ VÀ NGHIỆM THU THEO QUI ĐỊNH HIỆN HÀNH CỦA EVN VÀ THI CÔNG HOÀN CHỈNH THEO HỒ SƠ THIẾT KẾ ĐƯỢC DUYỆT.
25
Tháo và lắp lại Chuỗi đỡ dây dẫn phân pha
3
Chuỗi
26
Tháo và lắp lại hộp cáp quang
4
Hộp
27
Tháo và lắp lại Kẹp loại 2 dây cáp quang
53
Cái
28
Tháo và lắp lại Kẹp loại 1 dây cáp quang
24
Cái
29
Tháo và lắp lại Chuỗi néo dây dẫn phân pha
39
Chuỗi
30
Tháo và lắp lại Chuỗi đỡ lèo dây dẫn phân pha
18
Chuỗi
31
Tháo và lắp lại Chuỗi đỡ dây chống sét
1
Chuỗi
32
Tháo và lắp lại Chuỗi néo dây chống sét
2
Chuỗi
33
Tháo và lắp lại Chuỗi néo dây cáp quang OPGW-50, NCQ-50
12
Chuỗi
34
Thu hồi CODE và xà cột đỡ thẳng ĐT-22+TS
1
Bộ
35
Thu hồi chuỗi cách điện thủy tinh đỡ đơn
144
chuỗi
36
Thu hồi chuỗi cách điện đỡ lèo thủy tinh
28
chuỗi
37
Thu hồi chuỗi cách điện thủy tinh néo kép
45
chuỗi
38
Căng lại dây dẫn phân pha 2xACSR185 thuộc DZ Phước Long - Đồng Xoài, huyện Phú Riềng, huyện Bù Gia Mập
26.84
km
39
Thu hồi trụ tạm phục vụ thi công (Gồm toàn bộ trụ, đà cản, neo, xà, code, chằng..)
4
Vị trí
40
Thu hồi trọn bộ trụ BTLT và xà hiện hữu tại các trụ néo Pi hiện hữu (trụ 107, 108, 110, 112, 191, 192)
6
Vị trí

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Điện lực Bình Phước như sau:

  • Có quan hệ với 283 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,88 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,45%, Xây lắp 38,68%, Tư vấn 9,43%, Phi tư vấn 9,44%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 808.494.615.276 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 698.258.380.322 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,63%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp VTTB và thi công". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp VTTB và thi công" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 131

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây