Thông báo mời thầu

Cung cấp VTTB và thi công lắp đặt

Tìm thấy: 08:17 29/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
SCL ĐZ 35kV lộ 371E21.7 tại cột 354 trục chính và các NR: Từ cột 66 đến 96 Vang Hồ, Hua Sim 1&2, Nậm Vì 2, Mường Toong 6, từ cột 30 đến 61 Nậm Sả, Bản Yên, Huổi Pinh, Huổi Đanh, Huổi Lích, Huổi Lích 2, Chuyên Gia, từ cột 40 đến 62 Nậm Chẩn và LL Na Cô Sa - Nậm Chẩn - Điện lực Mường Nhé
Tên gói thầu
Cung cấp VTTB và thi công lắp đặt
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp VTTB và thi công lắp đặt
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn SCL năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Mường Toong, Tỉnh Điện Biên
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1187/QĐ-PCĐB
Ngày phê duyệt
29/06/2026 08:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐIỆN BIÊN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:16 29/06/2026
đến
08:00 08/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
64.137.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bốn triệu một trăm ba mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2026 (06/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
I. Hàng hóa
I. Hàng hóa
2
Bộ phụ kiện néo đơn dây AC 25-95 (gồm: 1 khóa néo 4U dây AC 25-95, 3 móc U MT-9, 1 vòng treo đầu tròn VT-9, 1 mắt nối kép MN 2-9, 1 mắt nối trung gian NG-9)
1225
Bộ
Bộ phụ kiện néo đơn dây AC 25-95 (gồm: 1 khóa néo 4U dây AC 25-95, 3 móc U MT-9, 1 vòng treo đầu tròn VT-9, 1 mắt nối kép MN 2-9, 1 mắt nối trung gian NG-9)
3
Bộ phụ kiện néo kép dây AC 25-95 (gồm: 1 khóa néo 4U dây AC 25-95, 5 móc U MT-9, 2 khánh đơn KG1-9, 2 vòng treo đầu tròn U VT-9, 2 mắt nối kép WS-10, 1 mắt nối trung gian TG-9)
6
Bộ
Bộ phụ kiện néo kép dây AC 25-95 (gồm: 1 khóa néo 4U dây AC 25-95, 5 móc U MT-9, 2 khánh đơn KG1-9, 2 vòng treo đầu tròn U VT-9, 2 mắt nối kép WS-10, 1 mắt nối trung gian TG-9)
4
Dây buộc đình hình đơn dây 95
456
Cái
Dây buộc đình hình đơn dây 95
5
Ống xoắn Silicol bọc dây điện 35kV 50-150mm2 (1m/cái)
456
m
Ống xoắn Silicol bọc dây điện 35kV 50-150mm2 (1m/cái)
6
Đầu cốt thẻ bài C-A50
6
Cái
Đầu cốt thẻ bài C-A50
7
Đầu cốt thẻ bài C-A70
6
Cái
Đầu cốt thẻ bài C-A70
8
Kẹp cáp 3 Bulong A25-95
716
Cái
Kẹp cáp 3 Bulong A25-95
9
Sứ đứng Linepost 35kV + đế ty rời - CD 965
456
Quả
Sứ đứng Linepost 35kV + đế ty rời - CD 965
10
Sứ chuỗi 4 bát U70
1225
Chuỗi
Sứ chuỗi 4 bát U70
11
Sứ chuỗi kép 4 bát U70
6
Chuỗi
Sứ chuỗi kép 4 bát U70
12
Dao phụ tải 35kV-630A
1
bộ
Dao phụ tải 35kV-630A
13
Dao cách ly 35kV chém ngang
1
bộ
Dao cách ly 35kV chém ngang
14
Chống sét van 35kV - 1Fa
63
quả
Chống sét van 35kV - 1Fa
15
Ống kẽm 34-40 (dày 2,5) chuyền động (DCL, DPT)
2
ống
Ống kẽm 34-40 (dày 2,5) chuyền động (DCL, DPT)
16
Sơn
46.8
Kg
Sơn
17
Tiếp địa R-1N
43
Bộ
Tiếp địa R-1N
18
Vận chuyển VTTB thi công
22.45
Tấn
Vận chuyển VTTB thi công
19
II. Xây lắp
II. Xây lắp
20
Sơn số cột điện, biển báo
408
cột
Sơn số cột điện, biển báo
21
Lắp đặt kẹp cáp
356
cái
Lắp đặt kẹp cáp
22
Lắp đặt sứ đứng 35kV
456
quả
Lắp đặt sứ đứng 35kV
23
Lắp đặt chuỗi sứ néo đơn
1225
chuỗi
Lắp đặt chuỗi sứ néo đơn
24
Lắp đặt chuỗi sứ néo kép
6
chuỗi
Lắp đặt chuỗi sứ néo kép
25
Lắp đặt dao phụ tải 35kV
1
bộ
Lắp đặt dao phụ tải 35kV
26
Lắp đặt dao cách ly 35kV
1
bộ
Lắp đặt dao cách ly 35kV
27
Lắp đặt chống sét van 35kV
21
bộ (3 pha)
Lắp đặt chống sét van 35kV
28
Ép đầu cốt <=70mm²
6
bộ
Ép đầu cốt <=70mm²
29
Ép đầu cốt <=50mm²
6
bộ
Ép đầu cốt <=50mm²
30
Đào đóng Tiếp địa R-1N
43
bộ
Đào đóng Tiếp địa R-1N
31
Tháo hạ chuỗi sứ néo đơn
1225
chuỗi
Tháo hạ chuỗi sứ néo đơn
32
Tháo hạ chuỗi néo kép
6
chuỗi
Tháo hạ chuỗi néo kép
33
Tháo hạ sứ đứng VHĐ-35
456
quả
Tháo hạ sứ đứng VHĐ-35
34
Tháo hạ kẹp cáp
356
cái
Tháo hạ kẹp cáp
35
Tháo hạ dao phụ tải 35kV
1
bộ
Tháo hạ dao phụ tải 35kV
36
Tháo hạ dao cách ly 35kV
1
bộ
Tháo hạ dao cách ly 35kV
37
Tháo hạ chống sét van 35kV
21
bộ (3 pha)
Tháo hạ chống sét van 35kV
38
Vận chuyển VT thu hồi nhập kho ĐL
19.22
Tấn
Vận chuyển VT thu hồi nhập kho ĐL
39
Thí nghiệm cách điện đứng, điện áp 3 - 35kV
456
Quả
Thí nghiệm cách điện đứng, điện áp 3 - 35kV
40
Thí nghiệm cách điện treo (bát để rời tại xưởng)
4900
Bát
Thí nghiệm cách điện treo (bát để rời tại xưởng)
41
Thí nghiệm dao cách ly <=35kV (cơ khí)
1
bộ(3pha)
Thí nghiệm dao cách ly <=35kV (cơ khí)
42
Thí nghiệm dao phụ tải <=35kV (cơ khí)
1
bộ(3pha)
Thí nghiệm dao phụ tải <=35kV (cơ khí)
43
Thí nghiệm chống sét van 22, 35kV
21
bộ(1pha)
Thí nghiệm chống sét van 22, 35kV
44
Thí nghiệm chống sét van 22, 35kV (từ bộ thứ 2 của 3 bộ 1 pha)
42
bộ(1pha)
Thí nghiệm chống sét van 22, 35kV (từ bộ thứ 2 của 3 bộ 1 pha)
45
Thí nghiệm tiếp đất của cột điện
43
1 vị trí
Thí nghiệm tiếp đất của cột điện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp VTTB và thi công lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp VTTB và thi công lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây