Thông báo mời thầu

Cung ứng thuốc Generic năm 2024

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:24 28/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung ứng thuốc năm 2024 tại Trung tâm Y tế huyện Hưng Nguyên
Tên gói thầu
Cung ứng thuốc Generic năm 2024
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu viện phí, nguồn bảo hiểm y tế và các nguồn thu hợp pháp khác của Trung tâm Y tế huyện Hưng Nguyên năm 2024.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hưng Nguyên, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
879/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
28/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm y tế huyện Hưng Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:22 28/12/2023
đến
10:00 18/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 18/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
276.353.572 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi sáu triệu ba trăm năm mươi ba nghìn năm trăm bảy mươi hai đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/01/2024 (17/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acid amin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
2
Allopurinol
8.750.000
8.750.000
0
12 tháng
3
Ambroxol
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
4
Aminophylin
90.775.000
90.775.000
0
12 tháng
5
Amlodipin
13.600.000
13.600.000
0
12 tháng
6
Amoxicilin+ Acid clavulanic
202.125.000
202.125.000
0
12 tháng
7
Betahistin
48.900.000
48.900.000
0
12 tháng
8
Betahistin
19.860.000
19.860.000
0
12 tháng
9
Budesonid + formoterol
194.779.200
194.779.200
0
12 tháng
10
Amoxicilin+ Acid clavulanic
150.400.000
150.400.000
0
12 tháng
11
Citicolin
25.445.000
25.445.000
0
12 tháng
12
Colchicin
10.400.000
10.400.000
0
12 tháng
13
Diazepam
13.300.000
13.300.000
0
12 tháng
14
Diazepam
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
15
Diclofenac
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
16
Digoxin
4.900.000
4.900.000
0
12 tháng
17
Diosmin + hesperidin
124.000.000
124.000.000
0
12 tháng
18
Dydrogesteron
77.280.000
77.280.000
0
12 tháng
19
Ephedrin
87.150.000
87.150.000
0
12 tháng
20
Ephedrin
115.500.000
115.500.000
0
12 tháng
21
Fentanyl
35.750.000
35.750.000
0
12 tháng
22
Glucose
11.900.000
11.900.000
0
12 tháng
23
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
307.998.000
307.998.000
0
12 tháng
24
Insulin người trộn, hỗn hợp
453.000.000
453.000.000
0
12 tháng
25
Isofluran
53.000.000
53.000.000
0
12 tháng
26
Kali clorid
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
27
Ketamin
1.216.000
1.216.000
0
12 tháng
28
Ketamin
1.216.000
1.216.000
0
12 tháng
29
Levothyroxin
53.500.000
53.500.000
0
12 tháng
30
Lidocain
15.900.000
15.900.000
0
12 tháng
31
Lisinopril + hydroclorothiazid
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
32
Metronidazol + neomycin + nystatin
59.400.000
59.400.000
0
12 tháng
33
Miconazol
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
34
Natri carboxymethylcellulose (natri CMC)
64.102.000
64.102.000
0
12 tháng
35
Natri clorid
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
36
Natri clorid
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
37
Neostigmin metylsulfat
7.680.000
7.680.000
0
12 tháng
38
Nor-adrenalin/Nor-epinephrin
4.950.000
4.950.000
0
12 tháng
39
Nhũ dịch lipid
7.240.000
7.240.000
0
12 tháng
40
Nhũ dịch lipid
8.568.000
8.568.000
0
12 tháng
41
Paracetamol
945.000
945.000
0
12 tháng
42
Pethidin hydroclorid
14.400.000
14.400.000
0
12 tháng
43
Progesteron
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
44
Progesteron
9.450.000
9.450.000
0
12 tháng
45
Propofol
7.572.000
7.572.000
0
12 tháng
46
Propofol
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
47
Rocuronium bromid
19.400.000
19.400.000
0
12 tháng
48
Ringer lactat
19.950.000
19.950.000
0
12 tháng
49
Salbutamol sulfat
68.104.000
68.104.000
0
12 tháng
50
Suxamethonium clorid
1.956.400
1.956.400
0
12 tháng
51
Tinh bột este hóa/hydroxyethyl starch
35.700.000
35.700.000
0
12 tháng
52
Trimetazidin
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
53
Vắc xin polysaccharide phế cầu liên hợp với protein D của Haemophilus influenzae không định tuýp
995.880.000
995.880.000
0
12 tháng
54
Vắc xin phòng Tiêu chảy do Rotavirus
700.719.000
700.719.000
0
12 tháng
55
Vắc xin phòng Thủy đậu
214.332.000
214.332.000
0
12 tháng
56
Vắc xin phòng Ung thư cổ tử cung
905.760.000
905.760.000
0
12 tháng
57
Vắc xin phòng Ung thư cổ tử cung
771.750.000
771.750.000
0
12 tháng
58
Vắc xin phối hợp phòng 6 bệnh: Bạch hầu - Ho gà - Uốn ván - Bại liệt - Hib và Viêm gan B
951.720.000
951.720.000
0
12 tháng
59
Vắc xin phối hợp phòng 6 bệnh: Bạch hầu - Ho gà - Uốn ván - Bại liệt - Hib và Viêm gan B
950.400.000
950.400.000
0
12 tháng
60
Vitamin B1 + B6 + B12
410.000.000
410.000.000
0
12 tháng
61
Aciclovir
147.500.000
147.500.000
0
12 tháng
62
Acid amin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
63
Vắc xin polysaccharide phế cầu liên hợp với protein D của Haemophilus influenzae không định tuýp
995.880.000
995.880.000
0
12 tháng
64
Vắc xin phòng Cúm mùa
880.075.000
880.075.000
0
12 tháng
65
Alpha chymotrypsin
31.000.000
31.000.000
0
12 tháng
66
Amoxicilin+ Acid clavulanic
235.200.000
235.200.000
0
12 tháng
67
Amoxicilin+ Acid clavulanic
714.000.000
714.000.000
0
12 tháng
68
Amoxicilin+ Acid clavulanic
273.000.000
273.000.000
0
12 tháng
69
Cefixim
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
70
Cefixim
54.600.000
54.600.000
0
12 tháng
71
Cefpodoxim
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
72
Diazepam
3.860.000
3.860.000
0
12 tháng
73
Enalapril + hydrochlorothiazid
931.500.000
931.500.000
0
12 tháng
74
Enalapril + hydrochlorothiazid
840.000.000
840.000.000
0
12 tháng
75
Esomeprazol
21.420.000
21.420.000
0
12 tháng
76
Omeprazol
17.580.000
17.580.000
0
12 tháng
77
Esomeprazol
25.104.000
25.104.000
0
12 tháng
78
Fenofibrat
43.500.000
43.500.000
0
12 tháng
79
Fentanyl
9.099.300
9.099.300
0
12 tháng
80
Levothyroxin
26.750.000
26.750.000
0
12 tháng
81
Nhũ dịch lipid
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
82
Piracetam
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
83
Ramipril
330.000.000
330.000.000
0
12 tháng
84
Vắc xin phòng Cúm mùa
719.775.000
719.775.000
0
12 tháng
85
Vitamin E
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
86
Cefadroxil
100.800.000
100.800.000
0
12 tháng
87
Enalapril
19.800.000
19.800.000
0
12 tháng
88
Thiamazol
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
89
Amoxicilin+ Acid clavulanic
46.500.000
46.500.000
0
12 tháng
90
Atenolol
15.562.500
15.562.500
0
12 tháng
91
Cefadroxil
354.900.000
354.900.000
0
12 tháng
92
Drotaverin clohydrat
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
93
Fexofenadin
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
94
Glibenclamid + metformin
192.000.000
192.000.000
0
12 tháng
95
Gliclazid + metformin
942.500.000
942.500.000
0
12 tháng
96
Azithromycin
8.750.000
8.750.000
0
12 tháng
97
Diphenhydramin
2.880.000
2.880.000
0
12 tháng
98
Lisinopril
152.000.000
152.000.000
0
12 tháng
99
Acetyl leucin
359.550.000
359.550.000
0
12 tháng
100
Aciclovir
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
101
Aciclovir
16.800.000
16.800.000
0
12 tháng
102
Albendazol
4.790.000
4.790.000
0
12 tháng
103
Alpha chymotrypsin
20.085.000
20.085.000
0
12 tháng
104
Amoxicilin+ Acid clavulanic
1.140.000.000
1.140.000.000
0
12 tháng
105
Amylase + lipase + protease
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
106
Atropin sulfat
1.040.000
1.040.000
0
12 tháng
107
Bacillus clausii
134.400.000
134.400.000
0
12 tháng
108
Bacillus clausii
5.460.000
5.460.000
0
12 tháng
109
Glyceryl trinitrat
4.800.000
4.800.000
0
12 tháng
110
Lidocain
3.328.000
3.328.000
0
12 tháng
111
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
81.900.000
81.900.000
0
12 tháng
112
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
102.300.000
102.300.000
0
12 tháng
113
Naproxen
99.960.000
99.960.000
0
12 tháng
114
Nước cất pha tiêm
22.050.000
22.050.000
0
12 tháng
115
Bromhexin hydroclorid
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
116
Budesonid
88.200.000
88.200.000
0
12 tháng
117
Ursodeoxycholic acid
1.769.000
1.769.000
0
12 tháng
118
Calci clorid
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
119
Calci lactat
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
120
Calci lactat
65.970.000
65.970.000
0
12 tháng
121
Carbocistein
43.000.000
43.000.000
0
12 tháng
122
Carbocistein
26.400.000
26.400.000
0
12 tháng
123
Citicolin
81.900.000
81.900.000
0
12 tháng
124
Codein + terpin hydrat
23.800.000
23.800.000
0
12 tháng
125
Desloratadin
59.640.000
59.640.000
0
12 tháng
126
Dexamethason
5.880.000
5.880.000
0
12 tháng
127
Diazepam
22.400.000
22.400.000
0
12 tháng
128
Diclofenac
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
129
Digoxin
3.200.000
3.200.000
0
12 tháng
130
Drotaverin clohydrat
97.500.000
97.500.000
0
12 tháng
131
Enalapril + hydrochlorothiazid
207.280.000
207.280.000
0
12 tháng
132
Famotidin
36.900.000
36.900.000
0
12 tháng
133
Fexofenadin
119.280.000
119.280.000
0
12 tháng
134
Furosemid + spironolacton
11.865.000
11.865.000
0
12 tháng
135
Glucose
2.520.000
2.520.000
0
12 tháng
136
Glucose
2.730.000
2.730.000
0
12 tháng
137
Glucose
115.500.000
115.500.000
0
12 tháng
138
Huyết thanh kháng uốn ván
15.157.800
15.157.800
0
12 tháng
139
Hydroxypropylmethylcellulose
16.500.000
16.500.000
0
12 tháng
140
Drotaverin clohydrat
6.570.000
6.570.000
0
12 tháng
141
Kali clorid
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
142
Kali clorid
528.500
528.500
0
12 tháng
143
Kẽm gluconat
22.920.000
22.920.000
0
12 tháng
144
Ketoprofen
39.900.000
39.900.000
0
12 tháng
145
Lidocain
28.500.000
28.500.000
0
12 tháng
146
Lovastatin
83.790.000
83.790.000
0
12 tháng
147
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
51.660.000
51.660.000
0
12 tháng
148
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
39.690.000
39.690.000
0
12 tháng
149
Magnesi sulfat
290.000
290.000
0
12 tháng
150
Manitol
13.965.000
13.965.000
0
12 tháng
151
Meloxicam
33.600.000
33.600.000
0
12 tháng
152
Metformin
51.000.000
51.000.000
0
12 tháng
153
Morphin
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
154
Moxifloxacin + dexamethason
5.500.000
5.500.000
0
12 tháng
155
Natri clorid
2.990.000
2.990.000
0
12 tháng
156
Natri clorid
50.400.000
50.400.000
0
12 tháng
157
Natri clorid
110.250.000
110.250.000
0
12 tháng
158
Natri hydrocarbonat
19.200.000
19.200.000
0
12 tháng
159
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
37.000.000
37.000.000
0
12 tháng
160
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
161
Neostigmin metylsulfat
3.244.800
3.244.800
0
12 tháng
162
Nước oxy già
1.400.000
1.400.000
0
12 tháng
163
Papaverin hydroclorid
10.450.000
10.450.000
0
12 tháng
164
Paracetamol
638.400
638.400
0
12 tháng
165
Paracetamol
714.000
714.000
0
12 tháng
166
Paracetamol
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
167
Paracetamol
76.000.000
76.000.000
0
12 tháng
168
Piracetam
172.000.000
172.000.000
0
12 tháng
169
Praziquantel
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
170
Phenobarbital
1.400.000
1.400.000
0
12 tháng
171
Ramipril
143.640.000
143.640.000
0
12 tháng
172
Ringer lactat
91.350.000
91.350.000
0
12 tháng
173
Salbutamol sulfat
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
174
Salbutamol sulfat
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
175
Sắt sulfat + acid folic
8.000.000
8.000.000
0
12 tháng
176
Sorbitol
4.480.000
4.480.000
0
12 tháng
177
Spiramycin + metronidazol
33.480.000
33.480.000
0
12 tháng
178
Sulfadiazin bạc
9.950.000
9.950.000
0
12 tháng
179
Sulfamethoxazol + trimethoprim
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
180
Sulfamethoxazol + trimethoprim
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
181
Tinidazol
113.400.000
113.400.000
0
12 tháng
182
Tobramycin
21.752.000
21.752.000
0
12 tháng
183
Tobramycin
57.330.000
57.330.000
0
12 tháng
184
Than hoạt
3.430.000
3.430.000
0
12 tháng
185
Vắc xin phòng Cúm mùa
74.550.000
74.550.000
0
12 tháng
186
Vắc xin phòng Tiêu chảy do Rotavirus
339.780.000
339.780.000
0
12 tháng
187
Vắc xin phòng Viêm não Nhật Bản
99.630.000
99.630.000
0
12 tháng
188
Vitamin A + D3
22.400.000
22.400.000
0
12 tháng
189
Vitamin A + D3
59.900.000
59.900.000
0
12 tháng
190
Vitamin B1 + B6 + B12
292.000.000
292.000.000
0
12 tháng
191
Vitamin B1 + B6 + B12
79.000.000
79.000.000
0
12 tháng
192
Vitamin B1 + B6 + B12
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
193
Vitamin B6
484.000
484.000
0
12 tháng
194
Vitamin B6 + magnesi lactat
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
195
Vitamin K
2.020.000
2.020.000
0
12 tháng
196
Amoxicilin
199.000.000
199.000.000
0
12 tháng
197
Calci carbonat + vitamin D3
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
198
Calci carbonat + vitamin D3
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
199
Cefadroxil
45.800.000
45.800.000
0
12 tháng
200
Chlorpheniramin
8.000.000
8.000.000
0
12 tháng
201
Cloramphenicol
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
202
Dioctahedral smectit
20.400.000
20.400.000
0
12 tháng
203
Fentanyl
9.099.300
9.099.300
0
12 tháng
204
Gliclazid + metformin
96.000.000
96.000.000
0
12 tháng
205
Insulin người trộn, hỗn hợp
112.000.000
112.000.000
0
12 tháng
206
Insulin người trộn, hỗn hợp
107.800.000
107.800.000
0
12 tháng
207
Sulfadiazin bạc
7.350.000
7.350.000
0
12 tháng
208
Vắc xin phòng bệnh do Hib
356.160.000
356.160.000
0
12 tháng
209
Vắc xin phòng dại
115.360.000
115.360.000
0
12 tháng
210
Vắc xin phòng dại
93.300.000
93.300.000
0
12 tháng
211
Vắc xin phòng Não mô cầu
303.408.000
303.408.000
0
12 tháng
212
Vắc xin phòng Thủy đậu
300.600.000
300.600.000
0
12 tháng
213
Vắc xin phòng Thủy đậu
764.000.000
764.000.000
0
12 tháng
214
Vắc xin phòng Viêm gan B
133.560.000
133.560.000
0
12 tháng
215
Vắc xin phòng Viêm gan B
45.780.000
45.780.000
0
12 tháng
216
Vắc xin phòng Viêm não Nhật Bản
126.500.000
126.500.000
0
12 tháng
217
Vắc xin phối hợp phòng 3 bệnh: Sởi - Quai bị - Rubella
275.100.000
275.100.000
0
12 tháng
218
Vitamin B1 + B6 + B12
265.200.000
265.200.000
0
12 tháng
219
Amoxicilin
172.800.000
172.800.000
0
12 tháng
220
Trimetazidin
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung ứng thuốc Generic năm 2024". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung ứng thuốc Generic năm 2024" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây