Thông báo mời thầu

Dịch vụ chăm sóc

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 13:53 29/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Chăm sóc cây xanh năm 2026
Tên gói thầu
Dịch vụ chăm sóc
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chăm sóc cây xanh năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí bổ sung có mục tiêu của tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chợ Lách, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
29/08/2026 13:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Chợ Lách
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:52 29/08/2026
đến
09:00 12/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2026 (10/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TV TK XD Trung An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 105 đường Phạm Hùng, Khu phố 9, Phường Trung An, Tỉnh Đồng Tháp
2 Trung tâm tư vấn và kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 593/B4, Nguyễn Thị Định, phường Phú Khương, tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH MTV Tư Vấn Xây dựng Phương Đông Tư vấn lập E-HSMT Số 430, khu phố 26, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
4 Công ty TNHH MTV Tư Vấn Xây dựng Phương Đông Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 430, khu phố 26, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
DUY TRÌ THẢM CỎ
Theo quy định tại Chương V
2
Tưới nước thảm cỏ công viên, vườn hoa bằng ô tô tưới nước (60 lần/ 4 tháng, sử dụng nước bơm từ sông)
3401.4
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
3
Tưới nước thảm cỏ công viên, vườn hoa bằng máy bơm nước động cơ điện 2kW (60 lần/4 tháng)
2106
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
4
Phát cỏ bằng máy (4 lần/4 tháng)
367.16
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
5
Làm cỏ tạp (4 lần/4 tháng)
367.16
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
6
Phun thuốc phòng trừ sâu cỏ (4 lần/4 tháng)
367.16
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
7
Bón phân thảm cỏ (4 lần/4 tháng)
367.16
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
8
Xén lề cỏ (4 lần/4 tháng)
109.892
100md/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
9
Công tác quét, gom rác thảm cỏ bằng thủ công (4 lần/4 tháng)
3.2568
10.000 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
10
Công tác quét, gom rác sân đường nội bộ bằng thủ công (Trong khuôn viên 16 lần/4 tháng, ngoài khuôn viên 8 lần/4 tháng)
16.568
10.000 m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
11
DUY TRÌ CÂY TẠO HÌNH/TRỔ HOA
Theo quy định tại Chương V
12
Duy trì cây cảnh trổ hoa/ tạo hình có trổ hoa
0.7667
100cây/ 4 tháng
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
13
Tưới nước cây cảnh ra hoa và cây cảnh tạo hình bằng ô tô tưới nước (60 lần/4 tháng, sử dụng nước bơm từ sông)
96
100cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
14
Tưới nước cây cảnh ra hoa, cây cảnh tạo hình bằng máy bơm điện 2kW (60 lần/4 tháng)
42
100cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
15
DUY TRÌ CÂY BÓNG MÁT
Theo quy định tại Chương V
16
Duy trì cây bóng mát loại 2
109.04
1cây/ 4 tháng
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
17
Quét vôi gốc cây, cây loại 2
339
1cây
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
18
DUY TRÌ CÂY TRỒNG CHẬU
Theo quy định tại Chương V
19
Tưới nước cây cảnh trồng chậu bằng ô tô tưới nước (60 lần/4 tháng, sử dụng nước bơm từ sông)
55.2
100chậu/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
20
Tưới nước cây cảnh trồng chậu bằng máy bơm điện 2kW (90 lần/ 6 tháng)
13.2
100chậu/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
21
Duy trì cây cảnh trồng chậu
0.38
100chậu/ 4 tháng
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
22
Thay đất, phân chậu cảnh, bằng đất mùn đen trộn cát mịn (1 lần)
1.14
100chậu/lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
23
Trồng dặm cây cảnh trồng chậu. Cây Kim Phát Tài cao>=0,5m trồng trong chậu men đk0,6m
0.05
100 chậu
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
24
Trồng dặm cây cảnh trồng chậu. Cây Phát Tài lá sọc cao>=0,7m trồng trong chậu men đk0,6m
0.05
100 chậu
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
25
DUY TRÌ THẢM HOA, LÁ MÀU
Theo quy định tại Chương V
26
Duy trì bồn cảnh không hàng rào
5.9867
100m2/ 4 tháng
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
27
Duy trì cây hàng rào, hàng rào cao < 1m
4.1833
100m2/ 4 tháng
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
28
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng ô tô tưới nước (60 lần/4 tháng, sử dụng nước bơm từ sông)
1426.8
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
29
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm điện 2kW (60 lần/4 tháng)
403.8
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
30
Phun thuốc trừ sâu bồn hoa (4 lần/4 tháng)
120.44
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng
31
Bón phân và xử lý đất bồn hoa (4 lần/4 tháng)
120.44
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Xã Chợ Lách, tỉnh Vĩnh Long
4 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Dịch vụ chăm sóc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Dịch vụ chăm sóc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây