Thông báo mời thầu

Điều tra, rà soát, đo đạc

Tìm thấy: 15:48 31/05/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Điều tra, rà soát, đo đạc theo Kế hoạch số 5899/KH-UBND ngày 09/10/2020 của UBND tỉnh Quảng Nam trên địa bàn huyện Nam Giang
Tên gói thầu
Điều tra, rà soát, đo đạc
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sử dụng nguồn từ nguồn 10% tiền sử dụng đất ngân sách tỉnh theo Công văn số 3447/STC-HCSN ngày 16/12/2022 và Công văn số 3190/STC-HCSN ngày 27/9/2023 của Sở Tài Chính
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:45 10/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
48/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
31/05/2024 15:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ RỪNG PHÒNG HỘ NAM GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:42 31/05/2024
đến
15:45 10/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:45 10/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2024 (08/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT 88 Trương Chí Cương - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY CP TƯ VẤN SCC VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT 111 Phan Bội Châu , Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam - Phường Hòa Hương - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 88 Trương Chí Cương - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN SCC VÀ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 111 Phan Bội Châu , Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam - Phường Hòa Hương - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thu thập tài liệu, bản đồ phục vụ công trình
9
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
2
Xây dựng đề cương và dự toán
1
Đề cương-dự toán
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
3
Can vẽ bản đồ - ngoại nghiệp
10980.07
Ha
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
4
Khoanh vẽ, xác định ranh giới các lô rừng - Ngoại nghiệp.
9
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
5
Điều tra chủ sử dụng lô rừng - Ngoại nghiệp.
9
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
6
Đo đạc/Rà soát ranh giới thửa đất LN (70% tổng DT) (Bình quân 01 ha lô rừng có ranh giới thửa đất là 400m) - Ngoại nghiệp.
4392.028
km
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
7
Thống nhất số liệu với địa phương - Ngoại nghiệp.
9
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
8
Chi phí ngoại nghiệp khác: Họp thông qua phương án, lán trại, kiểm tra ngoại nghiệp, chuyển quân.
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
9
Hoàn chỉnh số liệu, bản đồ ngoại nghiệp - Ngoại nghiệp - Nội nghiệp.
10980.07
ha
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
10
Tính diện tích đất rừng để xây dựng phương án - Nội nghiệp.
10980.07
ha
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
11
Số hoá và biên tập bản đồ (1/10.000) - Nội nghiệp.
1
mảnh
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
12
Tính toán thống kê các loại biểu - Nội nghiệp.
40
biểu
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
13
Viết Báo cáo, Chỉnh sửa tài liệu, báo cáo - Nội nghiệp.
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
14
Kiểm tra nội nghiệp, lập cơ sở dữ liệu - Nội nghiệp.
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày
15
Hoàn thiện, In ấn giao nộp hồ sơ - Nội nghiệp.
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn huyện Nam Giang
120 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Điều tra, rà soát, đo đạc". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Điều tra, rà soát, đo đạc" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây