Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
1. Tên gói thầu: ПДНГ-0244/21 – Đồ gỗ cho CTB năm 2021.
- Loại gói thầu:
Xây lắp Mua sắm hàng hóa Phi tư vấn Hỗn hợp
- Nội dung chính của gói thầu: Đồ gỗ cho CTB năm 2021
- Thời gian thực hiện hợp đồng: Nhóm I: 45 ngày, nhóm II: 30 ngày kể từ ngày ký hợp đồng với XNKTDK..
2. Tên dự án/ Kế hoạch mua sắm: Kế hoạch tự mua năm 2021.
3. Nguồn vốn: Nguồn vốn sản xuất của Vietsovpertro năm 2021 (trích từ doanh thu bán dầu để lại cho Vietsovpetro) - Lô 09-1.
4. Hình thức lựa chọn nhà thầu: Chào hàng cạnh tranh trong nước.
5. Phương thức lựa chọn nhà thầu: Đấu thầu một giai đoạn, một túi hồ sơ
6. Thời gian phát hành HSMT: từ 08 giờ 00, ngày 28 tháng 05 năm 2021, đến trước 09 giờ 00 phút, ngày 08 tháng 06 năm 2021 (trong giờ hành chính).
7. Địa điểm phát hành HSYC: Phòng Thương Mại, XNKT. Địa chỉ: Số 15 Lê Quang Định, Phường Thắng Nhất, TP Vũng Tàu, Điện thoại: +84-254-3839871/3838662 Ext: 5768 (Ms. Lành Email: [email protected])
8. Hồ sơ yêu cầu được phát hành miễn phí.
9. Bảo đảm dự thầu: 3.200.000 VNĐ (Ba triệu hai trăm ngàn đồng), bằng hình thức mở Bảo lãnh của ngân hàng.
10. Thời điểm đóng thầu: 09 giờ 00 phút, ngày 08 tháng 06 năm 2021
11. Thời điểm mở thầu: 09 giờ 30 phút, ngày 08 tháng 06 năm 2021
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Điện lực Cẩm Mỹ - Công Ty TNHH Một Thành Viên Điện Lực Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 130 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,24%, Xây lắp 23,64%, Tư vấn 32,73%, Phi tư vấn 19,39%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 161.483.982.508 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 133.526.383.423 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,31%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cãi nhau là huyệt mộ của tình yêu. "
Carnegie (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Xí nghiệp khai thác dầu khí thuộc Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Xí nghiệp khai thác dầu khí thuộc Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.