Thông báo mời thầu

Dung môi, hóa chất, công cụ dụng cụ

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:40 18/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm nguyên vật liệu, năng lượng phục vụ đề tài “Nghiên cứu phát triển thuốc bột hít chứa formoterol fumarate/budesonide trong điều trị hen phế quản và bệnh phổi tắc nghẽn mạn tính (COPD)”
Tên gói thầu
Dung môi, hóa chất, công cụ dụng cụ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm nguyên vật liệu, năng lượng phục vụ đề tài “Nghiên cứu phát triển thuốc bột hít chứa formoterol fumarate/budesonide trong điều trị hen phế quản và bệnh phổi tắc nghẽn mạn tính (COPD)”
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sài Gòn, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
11:00 29/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3027/QĐ-ĐHYD
Ngày phê duyệt
18/06/2026 10:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đại Học Y Dược Thành Phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:39 18/06/2026
đến
11:00 29/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 29/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2026 (27/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Chất chuẩn formoterol fumarate (USP/EP reference standard)
45
mg
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
2
Chất chuẩn Budesonide CRS
360
mg
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
3
Chất chuẩn Budesonide for system suitability CRS
20
mg
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
4
Formoterol EP Impurity A (Chất chuẩn Tạp A /Formoterol)
30
mg
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
5
Hóa chất Acetonitril HPLC
16
lít
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
6
Hóa chất Methanol HPLC
16
lít
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
7
Cột sắc ký lỏng C18 (5 µm, 4,6 mm × 250 mm)
2
cột
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
8
Tiền Cột C18 (Vanguard Cartridge - 1 hộp/ 3 cái)
2
hộp (3 cái)
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
9
Bảo vệ tiền cột (Vanguard Cartridge Holder)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
10
Đầu lọc sắc ký PTFE (Hydrophilic Syringe Filter, 25 mm, 0,45 µm - Hộp/ 100 cái)
5
hộp (100 cái)
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
11
Đầu lọc sắc ký PTFE (Hydrophobic Syringe Filter, 13 mm, 0,22 µm - Hộp/ 100 cái)
4
hộp (100 cái)
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
12
Chai thủy tinh sắc ký 1,5 ml không màu nắp vặn 9 mm (Hộp/ 100 cái)
6
hộp (100 cái)
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
13
Nắp vial cho chai miệng rộng có xẻ rãnh (1 túi/ 100 cái)
6
túi (100 cái)
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
14
Nắp vial cho chai miệng rộng không xẻ rãnh (1 túi/ 100 cái)
6
túi (100 cái)
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
15
Màng lọc đặc biệt cho tầng cuối của Andersen Cascade Impactor – Hộp/ 100 cái)
1
hộp (100 cái)
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
16
Vỏ nang Gelatin cỡ số 3
9100
nang
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
17
Vỏ nang HPMC cỡ số 3
61000
nang
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
18
Lọ nhựa có nắp 50 ml
1500
lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
19
Màng seal nhôm tự dính
1500
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
20
DPPC (Dipalmitoylphosphatidylcholine)
1
lọ (500 mg)
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
21
Hóa chất L-Leucine
3
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường Dược, Đại học Y Dược TP. Hồ Chí Minh, 41 - 43 Đinh Tiên Hoàng, Phường Sàigòn, TP. Hồ Chí Minh
15 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng
90 ngày kể từ ngày chủ đầu tư yêu cầu giao hàng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Dung môi, hóa chất, công cụ dụng cụ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Dung môi, hóa chất, công cụ dụng cụ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây