Thông báo mời thầu

Đường xóm hà goi thau xay lap

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 01:04 31/03/2018
Trạng thái gói thầu
Thông báo đã bị hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường xóm hà
Gói thầu
Đường xóm hà goi thau xay lap
Bên mời thầu
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
ngân sach xa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 30/04/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

- Tổng chiều dài tuyến thiết kế là L=1657,89m. Điểm đầu tuyến tại Km0+800 trên trục đường vào bãi rác xã Tu Lý. Điểm cuối tuyến Km2+457,89 tại bãi rác xã Tu Lý. - Bán kính nhỏ nhất Rmin=15m. - Cắt dọc: Mặt cắt dọc của đường được thiết kế dựa trên các nguyên tắc sau: + Đảm bảo kết cấu công trình và mặt đường. Các điển khống chế như điểm đầu, điểm cuối, các vị trí công trình thoát nước. Đảm bảo độ dốc dọc theo qui định. + Ngoài ra đường đỏ thiết kế sao cho hài hoà với các yếu tố bình đồ và cắt ngang, thiết kế đường đỏ sao cho nhằm giảm khối lượng xây dựng và diện tích chiếm dụng nhỏ. + Độ dốc dọc lớn nhất Imax=11,30%. Bán kính đường cong đứng lồi nhỏ nhất: Rmin=200m. Bán kính đường cong nằm đứng lõm nhỏ nhất: Rmin=300m. - Cắt ngang: + Chiều rộng nền đường: Bnền = 5,0m. Chiều rộng mặt đường: Bmặt = 3,5m; Độ dốc ngang mặt đường: Imặt = 3%. Chiều rộng lề đường: Blề = 2x0,75m; Độ dốc ngang lề đường: Ilề = 4%. Độ dốc mái ta luy nền đường đắp: 1/1,5; Độ dốc mái ta luy nền đường đào: đối với nền đất: 1/0,75. - Mặt đường: Tải trọng thiết kế: Thiết kế với tải trọng trục xe 2,5T. Kết cấu mặt đường bằng phối đá dăm loại II dày 15cm. - Lề đường đắp bằng đất cấp 3 đầm chặt K95. - Loại vật liệu đắp: dùng đất cấp phối đồi đủ tiêu chuẩn để đắp nền. Độ chặt nền đắp yêu cầu đạt Kyc=0,95. - Trước khi đắp phải tiến hành xử lý tốt nền đất tự nhiên để đảm bảo ổn định lâu dài cho nền đường. Tiến hành đánh cấp, vét hữu cơ theo đúng quy định. - Hệ thống thoát nước dọc tuyến: Thiết kế rãnh dọc loại rãnh hở, đào trần hình thang. Kích thước lòng rãnh (0,3x0,4x1,0)m.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:00 16/04/2018
đến
08:00 30/04/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
2.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 30/04/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
25.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Đường xóm hà goi thau xay lap". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Đường xóm hà goi thau xay lap" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây