Thông báo mời thầu

Duy trì cây xanh

Tìm thấy: 14:24 09/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Dịch vụ sự nghiệp công trên địa bàn thị xã Ninh Hoà năm 2025, Hạng mục: Duy trì cây xanh khu dân cư, công viên, nghĩa trang liệt sỹ và đường 2-4 nối dài năm 2025
Tên gói thầu
Duy trì cây xanh
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Ninh Hoà, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:10 18/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
134/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
09/12/2024 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý Đô thị Ninh Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:22 09/12/2024
đến
08:10 18/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:10 18/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/12/2024 (17/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bảo vệ công viên, công viên hở (vườn hoa), dải phân cách
365
≤ 1ha/ngày đêm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
2
Bảo vệ công viên hở (vườn hoa), diện tích 1ha (áp dụng theo thực tế, định biên bảo vệ 3 công
365
≤ 1ha/ngày đêm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
3
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng thủ công
317.2455
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
4
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng thủ công (nước máy)
13735.6635
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
5
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng xe bồn 5m3
3773.25
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
6
Phát thảm cỏ thuần chủng bằng máy
365.6648
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
7
Phát cỏ dại bằng máy
491.52
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
8
Làm cỏ tạp
554.1012
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
9
Duy trì tượng, tiểu cảnh công viên 16/7
52
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
10
Trồng dặm cỏ lá gừng thái
162.69
1m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
11
Phun thuốc phòng trừ sâu cỏ
1065.4212
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
12
Bón phân thảm cỏ
182.8324
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
13
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng thủ công
413.4
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
14
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng thủ công (nước máy)
3590.7496
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
15
Duy trì cây hàng rào, đường viền cao <1m
18.4142
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
16
Tưới nước cây ra hoa, tạo hình bằng thủ công
540
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
17
Tưới nước cây ra hoa, tạo hình bằng thủ công (nước máy)
140.4
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
18
Tưới nước cây ra hoa, tạo hình bằng xe bồn 5m3
2440.8
100 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
19
Duy trì cây cảnh trồng hoa
0.36
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
20
Duy trì cây cảnh tạo hình có trổ hoa
3.3
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
21
Duy trì cây cảnh tạo hình
14.17
100 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
22
Tưới nước cây cảnh trồng chậu bằng thủ công (nước máy)
5.6
100chậu/lần
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
23
Duy trì cây cảnh trồng chậu
0.04
100chậu/năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
24
Duy trì cây bóng mát mới trồng
133
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
25
Duy trì cây bóng mát loại 1
1439
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
26
Quét vôi gốc cây, cây loại 1
562
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày
27
Quét rác vỉa hè công viên
28.6
10.000m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Ninh Thủy (TDP Mỹ Lương), phường Ninh Hiệp, phường Ninh Giang, xã Ninh Sơn (khu lưu niệm chiến thắng Vườn Gòn – Đá Bàn), xã Ninh An (nghĩa trang liệt sĩ Ninh Hòa – Vạn Ninh), thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Duy trì cây xanh". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Duy trì cây xanh" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây