Thông báo mời thầu

Duy tu giao thông

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:33 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Duy tu giao thông các tuyến đường, hẻm, cầu trên địa bàn xã Nhà Bè năm 2026 (khu vực thị trấn Nhà Bè và xã Phú Xuân cũ)
Tên gói thầu
Duy tu giao thông
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Duy tu giao thông các tuyến đường, hẻm, cầu trên địa bàn xã Nhà Bè năm 2026 (khu vực thị trấn Nhà Bè và xã Phú Xuân cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Xã (duy tu giao thông năm 2026)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:35 29/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
264/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
11/08/2026 17:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XÃ NHÀ BÈ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:32 11/08/2026
đến
17:35 29/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:35 29/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
265.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2026 (26/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn – Đầu tư – Xây dựng Trung Nam Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật 26 Ðường Số 1, Phường Tân Thuận, Thành phố Hồ Chí Minh.
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng – Thương mại Bửu Thành Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 345 Tân Hương, phường Phú Thọ Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh.
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Nhà Bè Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 330, ấp 46, xã Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh.

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bê tông khuôn hầm đá 1x2 M300
0.248
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
2
Lắp đặt khuôn hầm ga
3
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
3
Tháo dỡ nắp hầm ga cũ
0.608
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
4
Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.008
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
5
Cung cấp ống nhựa uPVC D42mm tạo lỗ thoát nước
0.042
100m
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
6
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép đường kính <=10mm
0.004
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
7
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép đường kính > 10mm
0.092
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
8
Gia công khung thép bao nắp hầm ga
0.083
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
9
Lắp đặt khung thép bao nắp hầm ga
0.083
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
10
Bê tông nắp hầm ga đá 1x2 M300
0.139
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
11
Lắp đặt nắp hầm ga
3
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
12
PHẦN BIỂN BÁO HIỆU, NẮP ĐAN, LƯỚI CHẮN RÁC
Theo quy định tại Chương V
13
Đào móng trụ biển báo, đất cấp II
3.6
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
14
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.031
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
15
Cung cấp trụ biển báo D90, L=3,5m
20
trụ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
16
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 30x60cm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
18
Cung cấp, lắp đặt lưới chắn rác
135
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
19
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép đường kính <=10mm
0.016
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
20
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép đường kính > 10mm
0.336
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
21
Gia công khung thép bao nắp hầm ga
0.305
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
22
Lắp đặt khung thép bao nắp hầm ga
0.305
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
23
Bê tông nắp hầm ga đá 1x2 M300
0.001
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
24
Lắp đặt nắp hầm ga
11
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
25
Bê tông nắp hầm ga đá 1x2 M300
0.83
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
26
Lắp đặt nắp hầm ga
8
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
27
Gia công kết cấu thép khung đỡ phễu ngăn mùi
0.032
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
28
Lắp đặt kết cấu thép khung đỡ phễu ngăn mùi
0.032
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
29
Cung cấp tấm van ngăn mùi hố ga
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
30
Lắp đặt tấm van ngăn mùi hố ga
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
31
HẺM 226/4 NGUYỄN BÌNH
Theo quy định tại Chương V
32
Xây bó nền bằng gạch thẻ, vữa XM mác 75
5.425
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
33
Trát bó nền chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 100
30.138
m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
34
Bù vênh nền đường bằng CPĐD loại I K >= 0,98
0.344
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
35
Rải bạt ny lon ngăn mất nước khi đổ bê tông
0.621
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
36
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
0.035
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
37
Bê tông mặt đường dày 14cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
8.695
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
38
Cắt khe đường bê tông
1.756
10m
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
39
Cung cấp nhựa đường chèn khe co giãn mặt đường
5.688
kg
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
40
Ván khuôn thép, ván khuôn hố ga
0.121
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
41
Bê tông hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 250
1.062
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
42
Tháo dỡ khuôn hầm ga cũ
1.088
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
43
Ván khuôn khuôn hầm ga
0.028
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép đường kính <=10mm
0.051
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
45
Gia công thép hình khuôn hầm
0.067
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
46
Lắp đặt thép hình khuôn hầm
0.067
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
47
Bê tông khuôn hầm đá 1x2 M300
0.248
m3
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
48
Lắp đặt khuôn hầm ga
3
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
49
Tháo dỡ nắp hầm ga cũ
0.608
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày
50
Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.008
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trên địa bàn xã Nhà Bè (khu vực thị trấn Nhà Bè và Phú Xuân cũ)
90 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Duy tu giao thông". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Duy tu giao thông" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây