Thông báo mời thầu

Giải khát

Tìm thấy: 16:03 23/04/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp giải khát năm 2026
Tên gói thầu
Giải khát
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp giải khát năm 2026
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí chi không thường xuyên; Nguồn chi thường xuyên theo định mức; Nguồn thu sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Xuân Phương, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
23/04/2026 15:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm Y tế phường Xuân Phương

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 04/05/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
11:00 05/05/2026
Giá trần
151.576.183 VND
Bước giá
400.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Nước yến sào
Sanvinest
Công ty cổ phần nước giải khát Yến sào Khánh Hòa
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
2861
Lọ
Thành phần: Nước, Yến sào ≥ 21%, đường phèn, L-Lysine, chất ổn định (406,415,401), chất làm dày (327), hương liệu giống tự nhiên; đạt quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia số QCVN 6-2: 2010/BYT: Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia đối với các sản phẩm đồ uống không cồn; Hạn sử dụng: còn ít nhất 3/4 hạn sử dụng tính từ thời điểm giao hàng
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B Xuân Phương, Hà Nội
2
Sữa tươi ít đường
TH True milk
Công ty cổ phần sữa TH
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
2861
Hộp
Dung tích: 180 ml/hộp, sữa tươi tiệt trùng ít đường,thông số kĩ thuật theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất; Đáp ứng quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với sữa dạng lỏng (QCVN hiện hành hoặc tương đương) Đảm bảo an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế Đảm bảo an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ Y tế; Hạn sử dụng: còn ít nhất 3/4 hạn sử dụng tính từ thời điểm giao hàng
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B Xuân Phương, Hà Nội
3
Nước uống đóng bình
Lavie
Công ty TNHH Lavie
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
135
Bình
Loại nước: nước khoáng thiên nhiên, uống trực tiếp - Nước không màu, không mùi, không vị, không có ga; Các chỉ tiêu về chất lượng nước phù hợp với tiêu chuẩn QCVN 6-1:2010/BYT - Dung tích: bình 18,5-19L; - Quy cách, đóng gói: có vòi và không vòi; vỏ bình, nắp đóng bình, vòi phải đảm bảo còn nguyên màng co, tem nhãn của nhà sản xuất. Vỏ bình phải có mã vạch để tra cứu nhà sản xuất. Hạn sử dụng: còn ít nhất 3/4 hạn sử dụng tính từ thời điểm giao hàng
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B Xuân Phương, Hà Nội
4
Trà túi lọc
Trà hương nhài ( nhãn hiệu Cozy)
Công ty cổ phần sản phẩm sinh thái
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
15
Hộp
Trà túi lọc hương hoa nhài, hộp 50 g (25 gói x2g). Hạn sử dụng: còn ít nhất 3/4 hạn sử dụng tính từ thời điểm giao hàng
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B Xuân Phương, Hà Nội
5
Cà phê hòa tan
Cà phê hòa tan G7 3 in 1
Công ty cổ phần cà phê hòa tan Trung Nguyên
Việt Nam
Từ năm 2025 trở về sau
10
Hộp
Cà phê hòa tan 3in1 Thành phần: Đường, bột kem (có chứa đạm sữa), hỗn hợp cà phê hòa tan (12.5% cà phê Robusta, 0.5% đậu nành, maltodextrin, cà phê rang xay nhuyễn (0.5%), muối i-ốt, hương liệu Cà phê tổng hợp dùng trong thực phẩm. Hộp 288g (18 gói x16 g) Hạn sử dụng: còn ít nhất 3/4 hạn sử dụng tính từ thời điểm giao hàng
TYT phường Xuân Phương, Foresa 4B Xuân Phương, Hà Nội

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Giải khát". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Giải khát" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây