Thông báo mời thầu

Giám sát, kiểm tra, nghiệm thu

Tìm thấy: 18:32 24/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Tư vấn
Tên dự án
Xây dựng hệ thống hồ sơ địa chính và Cơ sở dữ liệu quản lý đất đai 03 xã, thị trấn huyện Thăng Bình
Tên gói thầu
Giám sát, kiểm tra, nghiệm thu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng hệ thống hồ sơ địa chính và Cơ sở dữ liệu quản lý đất đai 03 xã, thị trấn huyện Thăng Bình
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và ngân sách tỉnh hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:45 11/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500048703_2503241354
Ngày phê duyệt
24/03/2025 15:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện Thăng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:33 24/03/2025
đến
15:45 11/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:45 11/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT 24 Hồ Xuân Hương - Phường An Xuân - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 73 Lê Đình Dương - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 24 Hồ Xuân Hương - Phường An Xuân - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 73 Lê Đình Dương - Phường Tân Thạnh - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tài nguyên Môi trường và Giải pháp số Tư vấn khác NV2.17, Khu đô thị chức năng Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội - - - Thành phố Hà Nội

Hạng mục công việc:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đăng ký, cấp đổi GCNQSD đất đối với đất nông nghiệp cấp chung 01 giấy (đối với thửa đất thứ 01)
5007
Hồ sơ
2
Đăng ký, cấp đổi GCNQSD đất đối với đất nông nghiệp cấp chung 01 giấy (đối với thửa đất thứ 02 trở đi)
6245
Hồ sơ
3
Thu thập tài liệu phục vụ công tác xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính
23514
Thửa
4
Xây dựng dữ liệu không gian đất đai nền
1
Bộ dữ liệu
5
Tích hợp dữ liệu không gian đất đai nền
1
Bộ dữ liệu
6
Xây dựng dữ liệu không gian địa chính
23514
Thửa
7
Xây dựng siêu dữ liệu địa chính
23514
Thửa
8
Tích hợp dữ liệu vào hệ thống
23514
Thửa
9
Phục vụ kiểm tra, nghiệm thu cơ sở dữ liệu địa chính
23514
Thửa
10
Bình Nguyên
11
Chọn điểm, chôn mốc, KK 1
4
Điểm
12
Tiếp điểm (có tường vây), KK 1
2
Điểm
13
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/1000 - Các thửa đất giao thông, thủy hệ;KK1
3.88
Ha
14
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/1000 - Các thửa đất còn lại ;KK1
63.95
Ha
15
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/1000 - Các thửa đất giao thông, thủy hệ; KK2
8.5
Ha
16
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/1000 - Các thửa đất còn lại ;KK2
75.3
Ha
17
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/1000 - Các thửa đất giao thông, thủy hệ; KK3
30.3
Ha
18
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/1000 - Các thửa đất còn lại ;KK3
131.1
Ha
19
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/2000 - Các thửa đất giao thông, thủy hệ;KK1
2.15
Ha
20
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/2000 - Các thửa đất còn lại;KK1
76.38
Ha
21
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/2000 - Các thửa đất giao thông, thủy hệ;KK2
4.5
Ha
22
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/2000 - Các thửa đất còn lại;KK2
50.4
Ha
23
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/2000 - Các thửa đất giao thông, thủy hệ; KK3
21.7
Ha
24
Đo đạc thành lập bản đồ địa chính tỷ lệ 1/2000 - Các thửa đất còn lại; KK3
141.6
Ha
25
Chỉnh ý bản đồ có mức độ biến động < 15% tỉ lệ 1/2000 , phần ngoại nghiệp - Đối soát thực địa
4
Mảnh
26
Chỉnh ý bản đồ có mức độ biến động < 15% tỉ lệ 1/2000 , phần ngoại nghiệp - Lưới đo vẽ
343
Thửa
27
Chỉnh ý bản đồ có mức độ biến động < 15% tỉ lệ 1/2000 , phần ngoại nghiệp - Đo vẽ chi tiết
343
Thửa
28
Chỉnh ý bản đồ có mức độ biến động < 15% tỉ lệ 1/2000 , phần nội nghiệp - Số hóa bản đồ
113.59
ha
29
Chỉnh ý bản đồ có mức độ biến động < 15% tỉ lệ 1/2000 , phần nội nghiệp - Lập bản vẽ BĐĐC
343
Thửa
30
Chỉnh ý bản đồ có mức độ biến động < 15% tỉ lệ 1/2000 , phần nội nghiệp - Lập kết quả đo đạc địa chính
343
Thửa
31
Chỉnh ý bản đồ có mức độ biến động < 15% tỉ lệ 1/2000 , phần nội nghiệp - Bổ sung sổ mục kê
343
Thửa
32
Chỉnh ý bản đồ có mức độ biến động < 15% tỉ lệ 1/2000 , phần nội nghiệp - Biên tập, in, xác nhận giao nộp
4
Mảnh
33
Đăng ký, cấp GCNQSD đất lần đầu đối với tổ chức
12
Hồ sơ
34
Đăng ký, cấp GCNQSD đất lần đầu đồng loạt với hộ gia đình, cá nhân ở xã, thị trấn
414
Hồ sơ
35
Đăng ký, cấp GCNQSD đất đối với đất nông nghiệp cấp chung 01 giấy (đối với thửa thứ 01)
632
Hồ sơ
36
Đăng ký, cấp GCNQSD đất đối với đất nông nghiệp cấp chung 01 giấy (đối với thửa đất thứ 02 trở đi)
513
Hồ sơ
37
Đăng ký, cấp đổi GCNQSD đất đối với tổ chức
30
Hồ sơ
38
Đăng ký, cấp đổi GCNQSD đất đồng loạt đối với hộ gia đình, cá nhân ở xã, thị trấn
3526
Hồ sơ
39
Đăng ký, cấp đổi GCNQSD đất đối với đất nông nghiệp cấp chung 01 giấy (đối với thửa đất thứ 01)
3100
Hồ sơ
40
Đăng ký, cấp đổi GCNQSD đất đối với đất nông nghiệp cấp chung 01 giấy (đối với thửa đất thứ 02 trở đi)
2837
Hồ sơ
41
Thu thập tài liệu phục vụ công tác xây dựng cơ sở dữ liệu địa chính
11290
Thửa
42
Xây dựng dữ liệu không gian đất đai nền
1
Bộ dữ liệu
43
Tích hợp dữ liệu không gian đất đai nền
1
Bộ dữ liệu
44
Xây dựng dữ liệu không gian địa chính
11290
Thửa
45
Xây dựng siêu dữ liệu địa chính
11290
Thửa
46
Tích hợp dữ liệu vào hệ thống
11290
Thửa
47
Phục vụ kiểm tra, nghiệm thu cơ sở dữ liệu địa chính
11290
Thửa
48
Thị trấn Hà Lam
49
Chọn điểm, chôn mốc bê tông - KK 1
8
Điểm
50
Tiếp điểm (có tường vây) - KK 1
1
Điểm

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM như sau:

  • Có quan hệ với 196 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 59,18%, Xây lắp 12,24%, Tư vấn 11,56%, Phi tư vấn 17,02%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 228.053.188.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 199.615.809.677 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Giám sát, kiểm tra, nghiệm thu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Giám sát, kiểm tra, nghiệm thu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây