Thông báo mời thầu

Giám sát xây dựng

Tìm thấy: 16:40 04/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Tư vấn
Tên dự án
Tuyến cáp quang 96FO từ Phan Rang đến Đà Lạt
Tên gói thầu
Giám sát xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 24/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-BQLDAI
Ngày phê duyệt
04/04/2023 16:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án hạ tầng I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 04/04/2023
đến
09:30 24/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 24/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban Quản lý Dự án Hạ tầng I - Chi nhánh Tổng công ty Hạ tầng mạng Lập e-HSMT; thẩm định e-HSMT;Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu; Đánh giá e-HSDT, kết quả lựa chọn nhà thầu 30 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Bưu điện (POTECO) Liên danh Công ty Cổ phần xây lắp Bưu điện Miền Trung - Công ty TNHH Đầu tư xây dựng Viễn thông Thắng Lợi - Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển nông nghiệp Việt Nam Tư vấn Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán nhà thầu thực hiện hợp đồng gói thầu Thi công xây lắp tuyến cáp quang, thuộc dự ánTuyến cáp quang 96FO từ Phan Rang đến Đà Lạt Tầng 2, số 34, Ngõ 604, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Thành Phố Hà Nội. 50B Nguyễn Du, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng;Số 38 ngõ 260 đường Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội;Số 29, ngõ 82 phố Chùa Láng, phường Láng Thượng, quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

Hạng mục công việc:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần xây dựng tuyến cáp
2
Cắt nền, đường bê tông, xi măng, đường nhựa bằng máy
519.78
100 m
3
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
8063.041
m2
4
Phá dỡ nền lát gạch hoa, gạch terrazzo
5573.88
m2
5
Phá dỡ nền kết cấu bê tông không cốt thép
412.499
m3
6
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt
1.331
100 m2
7
Đào bỏ mặt đường nhựa
133.1
m2
8
Đào đất rãnh ống, rãnh cáp
19496.86
m3
9
Đào đất bể cáp, hố ga, lỗ cột
684
m3
10
Đắp đất rãnh ống, rãnh cáp, bể cáp, hố ga, lỗ cột
17697.15
m3
11
Lắp ống dẫn cáp, loại ống PVC F <= 114 mm, nong một đầu.
148.636
100 m
12
Lắp ống HDPEp dẫn cáp quang F <= 40
75.892
100 m
13
Khoan đường, đặt ống thép F59,9x2,6mm xuyên ngầm qua đường
224
m
14
Lắp đặt ống thép dẫn cáp qua cống nổi, đường kính ống <= 60 mm
509
m
15
Lắp đặt ống thép dẫn cáp qua cống ngầm, đường kính ống <=60mm
1284
m
16
Lắp đặt ống thép dẫn cáp treo vào lan can, đường kính ống <= 60 mm
759
m
17
Lắp đặt ống thép dẫn cáp qua cống nổi, đường kính ống <= 115 mm
164
m
18
Lắp đặt ống thép dẫn cáp qua cống ngầm, đường kính ống <=115mm
178
m
19
Lắp đặt ống thép dẫn cáp treo vào lan can, đường kính ống <= 115 mm
62
m
20
Cung cấp, thi công xây lắp bể cáp 1 nắp đan dọc dưới đường 1 tầng ống (bao gồm sản xuất, lắp đặt các phụ kiện của bể cáp) theo thiết kế.
44
bể
21
Cung cấp, thi công xây lắp bể cáp 1 nắp đan dọc dưới đường 2 tầng ống (bao gồm sản xuất, lắp đặt các phụ kiện của bể cáp) theo thiết kế.
41
bể
22
Cung cấp, thi công xây lắp bể cáp 1 nắp đan dọc trên hè 1 tầng ống (bao gồm sản xuất, lắp đặt các phụ kiện của bể cáp) theo thiết kế.
166
bể
23
Đổ bê tông trùm ống thép và bê tông lót nền gạch terrazzo, gạch hoa, đổ tại chổ đá 1x2, M200
609.18
m3
24
Sản xuất, Lắp đặt cột mốc cáp quang
495
cọc mốc
25
Lắp đặt kẹp cáp, móc J trên cột Viễn thông
57
cột
26
Lắp đặt bộ gông đỡ cáp ADSS, cột điện tròn
384
cột
27
Lắp đặt bộ treo đỡ thẳng cáp ADSS, cột trung gian
161
cột
28
Lắp đặt bộ néo 2 hướng cáp ADSS, cột góc
222
cột
29
Lắp đặt biển báo cáp quang treo trên cột
511
Cái/ cột
30
Lắp đặt bộ gông, giá cuốn cáp lên cột
19
bộ
31
BT đúc sẵn, cột đỡ ống thép đá 1x2 M250, L=2m
9
cột
32
BT đúc sẵn, cột đỡ ống thép đá 1x2 M200, L=3m
6
cột
33
Dựng trụ đỡ ống thép các loại
15
cột
34
Làm lớp móng cấp phối đá dăm, lớp dưới
0.399
100 m3
35
Hoàn trả mặt đường
1.331
100 m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường, đá 1x2, mác 200 (nền bê tông, đường bê tông)
367.245
m3
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng, đá 4x6, mác 150 (nền xi măng)
564.413
m3
38
Láng nền sàn không đánh mầu, vữa XM mác 75 (nền xi măng)
8063.041
m2
39
Hoàn trả vỉa hè lát gạch Terrazzo
5573.88
m2
40
Vận chuyển đất thừa
25.016
100 m3
41
Đeo biển cáp quang tại bể, cột treo cáp, biển báo độ cao
662
Chiếc
42
Tiếp đất cho măng sông
42
điểm
43
Khoan đường, đặt ống nhựa PVC fi <=114x5mm nong một đầu xuyên ngầm qua đường (Bản vẽ 01; Bản vẽ 02; Bản vẽ 03;Bản vẽ 06; Bản vẽ 07:
239
m
44
Phần ra kéo cáp và hàn nối cáp quang
45
Ra, kéo cáp quang chôn trực tiếp. Loại cáp <=96 sợi
63.66
km cáp
46
Ra, kéo cáp quang trong cống bể và dự trữ trên tuyến. Loại cáp <=96 sợi
25.941
km cáp
47
Ra, kéo cáp quang chôn trực tiếp trong ống HDPEp/32, loại cáp <= 96 sợi
7.589
km cáp
48
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp >48 sợi
31.83
km cáp
49
Hàn nối Măng sông cáp quang, loại cáp quang <= 96 FO
42
bộ MX
50
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang <= 96 FO
2
bộ ODF

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Giám sát xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Giám sát xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây