Thông báo mời thầu

Gói 01-2025 SCL Thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:15 04/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gộp gói thầu thi công xây lắp và gộp gói thầu thí nghiệm VTTB thuộc các công trình Sửa chữa lớn năm 2025
Tên gói thầu
Gói 01-2025 SCL Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gộp gói thầu thi công xây lắp và gộp gói thầu thí nghiệm VTTB thuộc các công trình Sửa chữa lớn năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sửa chữa lớn 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 13/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500237575_2506041529
Ngày phê duyệt
04/06/2025 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HOÀI ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 04/06/2025
đến
16:00 13/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 13/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.508.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu năm trăm lẻ tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2025 (11/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐIỆN VÀ HẠ TẦNG KỸ THUẬT;CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐIỆN VÀ XÂY LẮP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, ngách 295/17 Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, TP Hà Nội;LK 15-12 Khu tái định cư Ngô Thị Nhậm, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải có trọng tải ≥ 5 tấn (Xe)
1
2
Tời điện ≥ 5 tấn (Bộ)
3
3
Bộ dụng cụ làm đầu cáp, ép cốt (Bộ)
2
4
Palang xích
2
5
Kìm ép thủy lực
3
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy cắt bê tông
2
8
Xe ô tô có gắn cần trục ≥ 5 tấn
1
9
Xe ô tô có gắn cần trục ≥ 3 tấn
1
10
Máy hàn điện
1
11
Tó (bộ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đại tu phần kiến trúc các trạm biến áp năm 2025 - Phần vật liệu
2
Dây buộc cổ sứ định hình
12
Cái
3
Sứ đứng 22kV
6
Quả
4
Chụp cực CSV
3
Cái
5
Chụp cực SI
6
Cái
6
Xà đỡ sứ trung gian 2m
2
Bộ
7
Xà trung gian đỡ cầu chì tự rơi
1
Bộ
8
Ghế thao tác TBA (232.5kg/bộ)
1
Bộ
9
Thang sắt trạm biến áp
1
10
Giá đỡ cáp hạ thế mặt máy
2
Bộ
11
Giá đỡ chống sét van mặt máy
3
Bộ
12
Dây đồng bọc XLPE-12,7/22(24)kV-50mm2
30
m
13
Đại tu phần kiến trúc các trạm biến áp năm 2025 - Rào, cửa nhà hạ áp
14
Giá đỡ cáp hạ áp
109.51
kg
15
Giá đỡ cáp trung áp
29.56
kg
16
Giá đỡ tủ hạ thế
31.26
kg
17
Giá đỡ tủ tụ bù
9.28
kg
18
Sàn thao tác
121.92
kg
19
Móng, nền, tường trạm bệt và đường vào trạm
20
Nilong lót
638.275
m2
21
Rào xây, cửa trạm
22
Thép cửa
989.67
kg
23
Gạch ô thoáng
21
viên
24
Biển báo nguy hiểm
19
cái
25
Tiếp địa trạm
26
Thép tiếp địa mạ kẽm
990.425
kg
27
Nhân công phần thiết bị: Phần tháo hạ lắp đặt lại
28
Thay MBA 3 pha công suất <=100kVA, ở bệ dưới mặt đất - MBA 100
1
máy
29
Thay MBA 3 pha công suất <=320kVA, ở bệ dưới mặt đất
2
máy
30
Thay MBA 3 pha công suất <=630kVA, ở bệ dưới mặt đất
3
máy
31
Thay MBA 3 pha công suất 750kVA, ở bệ dưới mặt đất
1
máy
32
Thay tủ điện hạ áp 3 pha
6
tủ
33
Thay tủ tụ bù
2
tủ
34
Nhân công phần vật liệu: Phần lắp mới
35
Thay sứ đứng 15-22kV dưới đất
0.6
10 sứ
36
Thay xà <= 25 kg trên cột đỡ (XTG-2,0)
2
bộ
37
Thay xà <= 50 kg trên cột đỡ (XTG-SI)
1
bộ
38
Thay xà <= 140 kg trên cột đỡ (GTT-MBA)
1
bộ
39
Thay xà <= 25 kg trên cột đỡ (Thang sắt TBA)
1
bộ
40
Thay xà <= 15 kg trên cột đỡ (Giá đỡ cáp hạ thế mặt máy)
2
bộ
41
Thay xà <= 15 kg trên cột đỡ (Giá đỡ CSV mặt máy)
3
bộ
42
Thay dây đồng dẫn xuống thiết bị (22kV/Cu/XLPE-1x50mm2)
30
m
43
Lắp biển, chiều cao lắp đặt <=20m
19
bộ
44
Nhân công phần vật liệu: Phần tháo hạ lắp đặt lại
45
Thay xà <= 140 kg trên cột đỡ (XTG-CSV-2,6)
2
bộ
46
Thay xà <= 140 kg trên cột đỡ (XSI-2,6)
1
bộ
47
Lắp đặt lại cầu chì tự rơi
2
bộ 3 pha
48
Lắp đặt lại sứ đứng 22kV
0.6
10 sứ
49
Thay xà <= 140 kg trên cột đỡ (XTG-CSV-2,6)
2
bộ
50
Thay xà <= 140 kg trên cột đỡ (XSI-2,6)
1
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC HOÀI ĐỨC như sau:

  • Có quan hệ với 104 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,44%, Xây lắp 38,60%, Tư vấn 31,58%, Phi tư vấn 4,38%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 249.229.603.847 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 232.832.483.276 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 01-2025 SCL Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 01-2025 SCL Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây