Thông báo mời thầu

Gói 01: Mua sắm hàng hóa

Tìm thấy: 16:41 31/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thực phẩm cho bếp ăn Trường mầm non Đồng Tâm năm học 2024-2025
Tên gói thầu
Gói 01: Mua sắm hàng hóa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Thu hộ - Chi hộ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ninh Giang, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2400623532_2412311629
Ngày phê duyệt
31/12/2024 16:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Đồng Tâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 31/12/2024
đến
09:00 08/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/01/2025 (08/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 3A, Ngõ 8, đường Hà Trì 1 - Phường Hà Cầu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1C190 đường Bãi Sậy - Phường Trại Chuối - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 3A, Ngõ 8, đường Hà Trì 1 - Phường Hà Cầu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1C190 đường Bãi Sậy - Phường Trại Chuối - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thịt gà ta (bỏ chân, cổ)
530
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
2
Thịt lợn sấn vai bỏ bì
1200
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
3
Ruốc lợn
20
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
4
Thịt ngan (bỏ chân, cổ)
240
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
5
Giò lụa
22
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
6
Chả
18
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
7
Thịt 3 chỉ
32
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
8
Mọc loại I
9
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
9
Xúc xích
20
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
10
Xương sườn lợn
300
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
11
Xương ống
240
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
12
Ức gà
26
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
13
Sữa Dielac Học Đường
223
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
14
Sữa đặc ông thọ
185
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
15
Trứng gà
13
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
16
Trứng cút
340
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
17
Trứng vịt
340
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
18
Gạo nếp cái Hoa Vàng
370
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
19
Gạo tẻ BC
2750
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
20
Dầu ăn 5L
190
Can
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
21
Bánh đa phở
350
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
22
Bột canh
32
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
23
Bột mì
335
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
24
Hạt nêm
40
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
25
Muối hạt
13
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
26
Nước cốt dừa
22
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
27
Nước mắm
62
Lit
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
28
Đường kính
85
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
29
Đỗ xanh
70
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
30
Đỗ đen
40
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
31
Sữa chua
450
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
32
Lạp xưởng
5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
33
Mì tôm túi
5
Túi
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
34
Phồng tôm rau củ, quả
5
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
35
Khoai lang kén
5
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
36
Ngô chiên
5
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
37
Rong biển làm cơm cuộn
19
Túi
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
38
Tương ớt
4
Chai
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
39
Dầu hào
3
Chai
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
40
Nước sốt Mayonnaisi
5
chai
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
41
Miến
6
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
42
Mộc nhĩ
2
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
43
Nấm hương
1
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
44
Măng khô
3
kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
45
Lá dong
650
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
46
Bột sắn dây
5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
47
Bí đao (bí xanh)
300
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
48
Bí đỏ
223
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
49
Bắp cải
300
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng
50
Chuối tây
66
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trường mầm non Đồng Tâm. Thôn Tranh Xuyên, xã Đồng Tâm, huyện Ninh Giang, tỉnh Hải Dương.
7 tháng
7 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 01: Mua sắm hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 01: Mua sắm hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây