Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
| Ngày đóng thầu | 26/05/2022 10:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | 79/QĐ-BQL |
| Ngày phê duyệt | 27/06/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 27/06/2022 04:37 |
| Đính kèm quyết định | QĐ hủy thầu đường Hàm Nghi_0001.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Đào đất bó vỉa, đan rãnh | 6,73 | m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 2 | Đào nền, khuôn đường | 19,06 | 100m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 3 | Vận chuyển đất đổ xa (Đất không tận dụng) | 191,31 | 10m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 4 | Đào xúc đất để đắp khuôn đường đất cấp III | 5,65 | 100m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 5 | Vận chuyển đất về đắp | 56,47 | 10m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 6 | Đắp đất vỉa hè, độ chặt yêu cầu K=0,95 | 0,04 | 100m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 7 | Cắt mặt đường BTN | 0,16 | 100m | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 8 | Lu tăng cường khuôn đường từ K95 lên K98 phần mặt đường láng nhựa cũ | 4,09 | 100m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 9 | Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95 | 4,83 | 100m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 10 | Đắp đất khuôn đường, độ chặt yêu cầu K=0,98 | 4,83 | 100m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 11 | Thi công móng CPĐD loại I Dmax 25 | 4,46 | 100m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 12 | Rải giấy dầu lớp cách ly | 25,31 | 100m2 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 13 | Ván khuôn thép mặt đường | 1,09 | 100m2 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 14 | Bê tông mặt đường dày 24cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300 | 607,34 | m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 15 | Matit chèn khe | 392,87 | m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 16 | Gỗ khe dãn | 0,13 | m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 17 | Mùn cưa trộn nhựa | 0,01 | m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 18 | Lắp đặt ống nhựa d42mm | 0,1 | 100m | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 19 | Quét nhựa đường | 43,45 | m2 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 20 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép có gờ khe dọc, đường kính cốt thép D14mm | 1,12 | tấn | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 21 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép có gờ khung giá đỡ, đường kính cốt thép D12mm | 0,93 | tấn | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 22 | Gia công, lắp dựng cốt thép tròn trơn khe co dãn, đường kính cốt thép D28mm | 3,51 | tấn | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 23 | Thi công khe dọc, khe co, khe dãn | 1.056,56 | m | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 24 | Làm lớp đá đệm móng, loại đá 4x6 | 1,12 | m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 25 | Ván khuôn thép, ván khuôn đan rãnh, bó vỉa | 0,07 | 100m2 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 26 | Bê tông đan rãnh, bó vỉa đá 1x2, vữa bê tông mác 200 | 4,12 | m3 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 27 | Cung cấp và lắp đặt tấm chắn rác | 6 | cái | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 28 | Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 1,5mm (Sơn trắng) | 139,59 | m2 | Mô tả kỹ thuật theo chương V | ||
| 29 | Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 1,5mm (Sơn vàng) | 12,9 | m2 | Mô tả kỹ thuật theo chương V |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tâm hồn sẽ không có cầu vồng nếu đôi mắt thiếu đi giọt lệ. "
John Vance Cheney
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ban quản lý dự án ĐTXD thị xã Ayun Pa đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ban quản lý dự án ĐTXD thị xã Ayun Pa đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.