Thông báo mời thầu

Gói 02: Thuốc Generic

Tìm thấy: 11:51 17/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc tại Bệnh viện Trường Đại học Kỹ thuật y tế Hải Dương năm 2023-2024
Tên gói thầu
Gói 02: Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hoạt động sản xuất, kinh doanh dịch vụ, thu khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
437/QĐ-BVĐHKTYTHD
Ngày phê duyệt
21/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:50 17/08/2023
đến
09:00 06/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
164.696.907 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi bốn triệu sáu trăm chín mươi sáu nghìn chín trăm lẻ bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/09/2023 (04/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN LỘC Tư vấn lập HSMT Số nhà 22 ngõ 144/4, phố Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI KEIRA Thẩm định HSMT Nhà số 1, 337/53 Đường Cầu Giấy - Phường Dịch Vọng - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN LỘC Tư vấn đánh giá HSDT Số nhà 22 ngõ 144/4, phố Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI KEIRA Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 1, 337/53 Đường Cầu Giấy - Phường Dịch Vọng - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
1.764.000
1.764.000
0
12 tháng
2
Atropin sulfat
665.000
665.000
0
12 tháng
3
Bupivacain hydroclorid
564.480
564.480
0
12 tháng
4
Diazepam
7.056.000
7.056.000
0
12 tháng
5
Diazepam
2.688.840
2.688.840
0
12 tháng
6
Fentanyl
5.824.000
5.824.000
0
12 tháng
7
Fentanyl
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
8
Isofluran
5.200.000
5.200.000
0
12 tháng
9
Ketamin
243.200
243.200
0
12 tháng
10
Lidocain hydroclodrid
499.800
499.800
0
12 tháng
11
Lidocain hydroclodrid
2.226.000
2.226.000
0
12 tháng
12
Lidocain + Epinephrin (Adrenalin)
121.194.000
121.194.000
0
12 tháng
13
Midazolam
11.377.800
11.377.800
0
12 tháng
14
Morphin
6.647.340
6.647.340
0
12 tháng
15
Procain hydroclorid
200.000
200.000
0
12 tháng
16
Proparacain hydroclorid
1.181.400
1.181.400
0
12 tháng
17
Propofol
109.200.000
109.200.000
0
12 tháng
18
Propofol
108.360.000
108.360.000
0
12 tháng
19
Ropivacain hydroclorid
1.323.000
1.323.000
0
12 tháng
20
Sevofluran
15.382.500
15.382.500
0
12 tháng
21
Atracurium besylat
1.960.000
1.960.000
0
12 tháng
22
Neostigmin
1.528.800
1.528.800
0
12 tháng
23
Rocuronium
4.510.000
4.510.000
0
12 tháng
24
Suxamethonium clorid
391.280
391.280
0
12 tháng
25
Diclofenac
516.000
516.000
0
12 tháng
26
Etoricoxib
220.500.000
220.500.000
0
12 tháng
27
Paracetamol + codein phosphat
4.340.000
4.340.000
0
12 tháng
28
Pethidin hydroclorid
900.000
900.000
0
12 tháng
29
Allopurinol
73.500.000
73.500.000
0
12 tháng
30
Colchicin
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng
31
Diacerein
5.859.000
5.859.000
0
12 tháng
32
Glucosamin
176.400.000
176.400.000
0
12 tháng
33
Desloratadin
46.200.000
46.200.000
0
12 tháng
34
Diphenhydramin
940.800
940.800
0
12 tháng
35
Ketotifen
8.250.000
8.250.000
0
12 tháng
36
Ketotifen
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
37
Ephedrin
11.025.000
11.025.000
0
12 tháng
38
Nor-epinephrin
5.304.000
5.304.000
0
12 tháng
39
Sugammadex
7.875.000
7.875.000
0
12 tháng
40
Gabapentin
10.626.000
10.626.000
0
12 tháng
41
Pregabalin
75.600.000
75.600.000
0
12 tháng
42
Ampicilin + sulbactam
527.800.000
527.800.000
0
12 tháng
43
Cefamandol
62.900.000
62.900.000
0
12 tháng
44
Cefoperazon
185.500.000
185.500.000
0
12 tháng
45
Cefotiam
173.700.000
173.700.000
0
12 tháng
46
Cefpodoxim
139.944.000
139.944.000
0
12 tháng
47
Piperacilin + tazobactam
56.700.000
56.700.000
0
12 tháng
48
Ticarcillin + acid clavulanic
233.850.000
233.850.000
0
12 tháng
49
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
36.540.000
36.540.000
0
12 tháng
50
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
23.408.000
23.408.000
0
12 tháng
51
Tinidazol
29.925.000
29.925.000
0
12 tháng
52
Spiramycin + metronidazol
183.600.000
183.600.000
0
12 tháng
53
Levofloxacin
26.460.000
26.460.000
0
12 tháng
54
Levofloxacin
36.400.000
36.400.000
0
12 tháng
55
Levofloxacin
66.360.000
66.360.000
0
12 tháng
56
Levofloxacin
119.000.000
119.000.000
0
12 tháng
57
Moxifloxacin
30.800.000
30.800.000
0
12 tháng
58
Moxifloxacin
205.800.000
205.800.000
0
12 tháng
59
Ofloxacin
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
60
Sulfadiazin bạc
6.331.500
6.331.500
0
12 tháng
61
Itraconazol
45.600.000
45.600.000
0
12 tháng
62
Tacrolimus
22.044.000
22.044.000
0
12 tháng
63
Alfuzosin
96.432.000
96.432.000
0
12 tháng
64
Levodopa + carbidopa
24.402.000
24.402.000
0
12 tháng
65
Trihexyphenidyl hydroclorid
252.000
252.000
0
12 tháng
66
Sắt fumarat + acid folic
24.640.000
24.640.000
0
12 tháng
67
Sắt hydroxid polymaltose + Acid folic
79.500.000
79.500.000
0
12 tháng
68
Phytomenadion (vitamin K1)
721.000
721.000
0
12 tháng
69
Tranexamic acid
11.245.500
11.245.500
0
12 tháng
70
Gelatin succinyl + natri clorid + natri hydroxyd
16.240.000
16.240.000
0
12 tháng
71
Erythropoietin
13.986.000
13.986.000
0
12 tháng
72
Trimetazidin dihydroclorid
15.148.000
15.148.000
0
12 tháng
73
Amiodaron hydroclorid
2.640.000
2.640.000
0
12 tháng
74
Amlodipin + indapamid
299.220.000
299.220.000
0
12 tháng
75
Amlodipin + indapamid + perindopril arginine
119.798.000
119.798.000
0
12 tháng
76
Bisoprolol
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
77
Bisoprolol
16.400.000
16.400.000
0
12 tháng
78
Candesartan + hydrochlorothiazid
177.870.000
177.870.000
0
12 tháng
79
Doxazosin
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
80
Imidapril
273.000.000
273.000.000
0
12 tháng
81
Metoprolol
52.668.000
52.668.000
0
12 tháng
82
Nicardipin
3.466.900
3.466.900
0
12 tháng
83
Ramipril
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
84
Telmisartan + hydroclorothiazid
558.600.000
558.600.000
0
12 tháng
85
Digoxin
2.240.000
2.240.000
0
12 tháng
86
Ivabradin
14.280.000
14.280.000
0
12 tháng
87
Acenocoumarol
1.500.800
1.500.800
0
12 tháng
88
Clopidogrel
19.600.000
19.600.000
0
12 tháng
89
Atorvastatin + ezetimibe
364.000.000
364.000.000
0
12 tháng
90
Fenofibrat
211.590.000
211.590.000
0
12 tháng
91
Gemfibrozil
117.600.000
117.600.000
0
12 tháng
92
Lovastatin
215.600.000
215.600.000
0
12 tháng
93
Lovastatin
152.880.000
152.880.000
0
12 tháng
94
Pravastatin
434.000.000
434.000.000
0
12 tháng
95
Calcipotriol
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
96
Isotretinoin
74.970.000
74.970.000
0
12 tháng
97
Natri hydrocarbonat
8.268.750
8.268.750
0
12 tháng
98
Iobitridol
68.750.000
68.750.000
0
12 tháng
99
Natri clorid
72.980.000
72.980.000
0
12 tháng
100
Natri clorid
819.000
819.000
0
12 tháng
101
Natri clorid
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
102
Natri clorid
165.000.000
165.000.000
0
12 tháng
103
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
20.580.000
20.580.000
0
12 tháng
104
Esomeprazol
212.620.800
212.620.800
0
12 tháng
105
Esomeprazol
1.348.000.000
1.348.000.000
0
12 tháng
106
Rabeprazol
156.800.000
156.800.000
0
12 tháng
107
Metoclopramid
1.470.000
1.470.000
0
12 tháng
108
Drotaverin clohydrat
10.962.000
10.962.000
0
12 tháng
109
Drotaverin clohydrat
10.584.000
10.584.000
0
12 tháng
110
Bacillus subtilis
63.840.000
63.840.000
0
12 tháng
111
Diosmectit
19.460.000
19.460.000
0
12 tháng
112
Diosmin + hesperidin
132.720.000
132.720.000
0
12 tháng
113
Itoprid
167.860.000
167.860.000
0
12 tháng
114
Ursodeoxycholic acid
17.108.000
17.108.000
0
12 tháng
115
Betamethason
184.500.000
184.500.000
0
12 tháng
116
Dexamethason
1.069.640
1.069.640
0
12 tháng
117
Methyl prednisolon
145.735.800
145.735.800
0
12 tháng
118
Dydrogesteron
15.456.000
15.456.000
0
12 tháng
119
Acarbose
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
120
Glibenclamid + metformin
129.360.000
129.360.000
0
12 tháng
121
Glipizid
196.700.000
196.700.000
0
12 tháng
122
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
127.400.000
127.400.000
0
12 tháng
123
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
127.400.000
127.400.000
0
12 tháng
124
Insulin người trộn, hỗn hợp
318.500.000
318.500.000
0
12 tháng
125
Metformin
170.000.000
170.000.000
0
12 tháng
126
Sitagliptin
161.000.000
161.000.000
0
12 tháng
127
Levothyroxin (muối natri)
1.470.000
1.470.000
0
12 tháng
128
Thiamazol
25.099.200
25.099.200
0
12 tháng
129
Huyết thanh kháng uốn ván
17.684.100
17.684.100
0
12 tháng
130
Tizanidin hydroclorid
220.500.000
220.500.000
0
12 tháng
131
Fluorometholon
23.898.000
23.898.000
0
12 tháng
132
Hydroxypropylmethylcellulose
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
133
Moxifloxacin + dexamethason
23.100.000
23.100.000
0
12 tháng
134
Natri hyaluronat
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
135
Betahistin
178.860.000
178.860.000
0
12 tháng
136
Methyl ergometrin maleat
161.000
161.000
0
12 tháng
137
Salbutamol sulfat
29.400.000
29.400.000
0
12 tháng
138
Salbutamol sulfat
29.795.500
29.795.500
0
12 tháng
139
Salbutamol sulfat
66.500.000
66.500.000
0
12 tháng
140
Salbutamol sulfat
8.903.825
8.903.825
0
12 tháng
141
Meclophenoxat
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
142
Amitriptylin hydroclorid
231.000
231.000
0
12 tháng
143
Acetyl leucin
141.000.000
141.000.000
0
12 tháng
144
Acetyl leucin
92.240.000
92.240.000
0
12 tháng
145
Acetyl leucin
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
146
Mecobalamin
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
147
Piracetam
51.000.000
51.000.000
0
12 tháng
148
Aminophylin
1.270.850
1.270.850
0
12 tháng
149
Budesonid
174.342.000
174.342.000
0
12 tháng
150
Budesonid + formoterol
61.194.000
61.194.000
0
12 tháng
151
Ambroxol
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
152
Codein + terpin hydrat
25.578.000
25.578.000
0
12 tháng
153
Mometason furoat
230.000.000
230.000.000
0
12 tháng
154
Kali clorid
763.100
763.100
0
12 tháng
155
Magnesi aspartat + kali aspartat
10.290.000
10.290.000
0
12 tháng
156
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
11.060.000
11.060.000
0
12 tháng
157
Acid amin*
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
158
Calci clorid
140.800
140.800
0
12 tháng
159
Glucose
48.955.200
48.955.200
0
12 tháng
160
Glucose
51.410.800
51.410.800
0
12 tháng
161
Glucose
6.895.000
6.895.000
0
12 tháng
162
Manitol
1.470.000
1.470.000
0
12 tháng
163
Nhũ dịch lipid
6.335.000
6.335.000
0
12 tháng
164
Nhũ dịch lipid
10.150.000
10.150.000
0
12 tháng
165
Ringer lactat
47.959.800
47.959.800
0
12 tháng
166
Calci carbonat + calci gluconolactat
98.000.000
98.000.000
0
12 tháng
167
Calci carbonat + vitamin D3
33.516.000
33.516.000
0
12 tháng
168
Vitamin A + D2
53.760.000
53.760.000
0
12 tháng
169
Vitamin B1 + B6 + B12
123.200.000
123.200.000
0
12 tháng
170
Vitamin B1 + B6 + B12
62.496.000
62.496.000
0
12 tháng
171
Vitamin B1 + B6 + B12
128.800.000
128.800.000
0
12 tháng
172
Vitamin B1 + B6 + B12
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
173
Vitamin B1 + B6 + B12
151.200.000
151.200.000
0
12 tháng
174
Vitamin B6 + magnesi lactat
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
175
Vitamin C
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
176
Natri clorid, Kali clorid, Magie clorid hexahydrate, Calcium clorid dihydrate, Natri acetate trihydrate, acid malic
3.910.200
3.910.200
0
12 tháng
177
Hydrocortison + Lidocain
29.400.000
29.400.000
0
12 tháng
178
Mirtazapin
8.460.000
8.460.000
0
12 tháng
179
Olanzapin
9.300.000
9.300.000
0
12 tháng
180
Paroxetin
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng
181
Zopiclon
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
182
Quetiapin
22.410.000
22.410.000
0
12 tháng
183
Polyethylen glycol + propylen glycol
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
184
Pravastatin
420.000.000
420.000.000
0
12 tháng
185
Ramipril
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
186
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
13.676.960
13.676.960
0
12 tháng
187
Enalapril + Hydrochlorothiazid
45.864.000
45.864.000
0
12 tháng
188
Rabeprazol natri
102.000.000
102.000.000
0
12 tháng
189
Itoprid
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
190
Methocarbamol
18.300.000
18.300.000
0
12 tháng
191
Fluvoxamin maleat
39.420.000
39.420.000
0
12 tháng
192
Methocarbamol
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
193
povidon iod
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
194
Fenofibrat 145mg
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
195
Atorvastatin + ezetimibe
330.000.000
330.000.000
0
12 tháng
196
Simethicone
19.500.000
19.500.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 02: Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 02: Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây