Thông báo mời thầu

Gói 02 – Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:23 27/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp các phòng máy tại Công ty Điện lực Hưng Yên và các đơn vị cấp 4 đảm bảo an ninh ra vào phòng máy
Tên gói thầu
Gói 02 – Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Các gói thầu còn lại
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn KHCB của EVNNPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500289873_2506270811
Ngày phê duyệt
27/06/2025 10:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC HƯNG YÊN - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:22 27/06/2025
đến
09:00 04/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.256.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu hai trăm năm mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/08/2025 (02/11/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng hạ tầng và công nghiệp Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 85, ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 13:30 07/07/2025 09:00 07/07/2025 09:00 14/07/2025 09:00 07/07/2025 09:00 14/07/2025 Không có nhà thầu tham dự
2 07:48 15/07/2025 09:00 14/07/2025 09:00 21/07/2025 09:00 14/07/2025 09:00 21/07/2025 Không có nhà thầu tham dự
3 13:30 21/07/2025 09:00 21/07/2025 09:00 28/07/2025 09:00 21/07/2025 09:00 28/07/2025 Không có nhà thầu tham dự
4 19:39 28/07/2025 09:00 28/07/2025 09:00 04/08/2025 09:00 28/07/2025 09:00 04/08/2025 Không có nhà thầu tham dự

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư trong quyết định đầu tư đã được phê duyệt làm thay đổi khối lượng công việc, tiêu chuẩn đánh giá đã ghi trong hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
940/QĐ-PCHY
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 04/08/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
15:42 06/08/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ôtô tải trọng 5-12T
1
2
Máy phát điện 5-10 kVA
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TỔNG HỢP CHI PHÍ THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
2
Máy phát điện 15kW (3 pha, chạy dầu)
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
3
Tủ ATS 3 pha 100A
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
4
Hệ thống giám sát nhiệt độ, độ ẩm
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Module sim dùng để nhắn tin, gọi điện
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
6
Module thu thập dữ liệu đo nhiệt độ, độ ẩm
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Bảng tổng hợp hiển thị các giá trị đo
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
8
Cảm biến từ
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Máy chấm công kiểm soát vào ra, nhận diện khuôn mặt, vân tay, thẻ từ
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
10
CHI PHÍ MUA SẮM VẬT LIỆU
Theo quy định tại Chương V
11
Cửa đi 2 cánh mở quay chống cháy (D1)
10.58
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Cửa đi 1 cánh mở quay chống cháy (D2+D3)
5.17
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cửa đi 1 cánh mở quay chống cháy
1.92
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Cửa sổ nhôm kính Profile định hình dầy 1,4mm 2 cánh mở trượt (kèm phụ kiện)
1.71
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Cửa nhôm kính Profile định hình hệ 93 dầy 2mm 1 cánh mở trượt (kèm phụ kiện)
9
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Vách nhôm kính Profile định hình hệ 93 dầy 2mm
47.7
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Dây Cu/XLPE/PVC 4 x 10mm2
76
m
Theo quy định tại Chương V
18
Dây Cu/PVC/PVC 2 x 1mm2
200
m
Theo quy định tại Chương V
19
Cáp CAT6E
250
m
Theo quy định tại Chương V
20
Hạt mạng RJ45
80
Hạt
Theo quy định tại Chương V
21
Đầu cốt đồng Cu-10
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
22
Ống HDPE 40/30
71
m
Theo quy định tại Chương V
23
Nẹp nhựa 28 x 10mm
150
m
Theo quy định tại Chương V
24
Khóa điện từ kèm gá chốt
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
25
Nút ấn mở cửa khẩn cấp
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
26
Nút exit mở cửa từ bên trong
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
27
Nguồn dự phòng 12V cấp điện liên tục
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
28
HẠNG MỤC LẮP ĐẶT THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt máy phát điện. Công suất < 25 KVA
1
1 máy
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt tủ thiết bị (tủ ATS)
1
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt tủ thiết bị (Tủ trung tâm giám sát và điều khiển)
10
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt thiết bị điều khiển (Controller)(Bảng tổng hợp hiển thị các giá trị đo)
10
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt đế đầu báo cháy và đầu báo cháy (Bộ cảm biến nhiệt độ, độ ẩm)
2
10 đầu
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt đầu báo từ vào cửa gỗ của hệ thống cảnh giới bảo vệ (Cảm biến từ)
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Kiểm tra và hiệu chỉnh đầu báo từ (Cảm biến từ)
10
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt và cài đặt thiết bị điều khiển Access Point, <10AP (Máy chấm công kiểm soát vào ra, nhận diện khuôn mặt, vân tay, thẻ từ)
10
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt bộ điều khiển, bộ chuyển mạch và các đầu báo từ của hệ thống camera. Loại thiết bị : Đầu báo từ vào cửa gỗ (Khóa điện từ kèm gá chốt)
10
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt nút ấn báo cháy khẩn cấp (Nút ấn mở cửa khẩn cấp)
2
5 nút
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt tủ phân phối nguồn DC. Công suất tủ ≤ 2 kW (Nguồn dự phòng 12V cấp điện liên tục)
10
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
40
HẠNG MỤC LẮP ĐẶT THEO ĐỊNH MỨC CHUYÊN NGÀNH
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt cáp nguồn treo. Tiết diện dây dẫn ≤ 16 mm2 (Dây Cu/XLPE/PVC 4 x 10mm2)
7.6
10 m
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt cáp nguồn,dây đất trong máng nổi, trên cầu cáp. Tiết diện dây dẫn S≤ 6 mm2 (Dây Cu/PVC/PVC 2 x 1mm2)
20
10 m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt dây cáp đồng UTP, uTP CAT 6 , <25 đôi (Cáp CAT6E)
25
10m
Theo quy định tại Chương V
44
Bấm đầu RJ 45 (Hạt mạng RJ45)
80
1 đầu
Theo quy định tại Chương V
45
Ép đầu cốt cáp nguồn, dây dẫn đất. Đường kính dây cáp ≤ 10 mm (Đầu cốt đồng Cu-10)
0.8
10 cái
Theo quy định tại Chương V
46
Thu hồi cột bê tông. Chiều cao cột ≤ 8,5m. Hoàn toàn bằng thủ công
2
1 cột
Theo quy định tại Chương V
47
HẠNG MỤC LẮP ĐẶT THEO ĐỊNH MỨC XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm (Cửa chống cháy)
28.8
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà (Vách nhôm kính Profile định hình hệ 93 dầy 2mm)
47.7
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bệ máy phát
1
Cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 02 – Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 02 – Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây