Thông báo mời thầu

Gói 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:20 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Hẻm 10 đường Lê Hồng Phong nối ra Hẻm 2, Hẻm 4 đường Bùi Hữu Nghĩa và tuyến nhánh nối với đường Nguyễn Truyền Thanh
Tên gói thầu
Gói 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp, cải tạo Hẻm 10 đường Lê Hồng Phong nối ra Hẻm 2, Hẻm 4 đường Bùi Hữu Nghĩa và tuyến nhánh nối với đường Nguyễn Truyền Thanh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công do phường quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1647/QĐ-PKTHT&ĐT
Ngày phê duyệt
14/07/2026 09:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Bình Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:19 14/07/2026
đến
09:00 24/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2026 (21/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TMT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 104, Đường số 5A, Khu ĐTM An Bình, KV7 - - Phường An Bình - Thành phố Cần Thơ
2 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 78, Đường 8C2, KDC Hưng Phú 1 - - Phường Hưng Phú - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA MINH Tư vấn lập E-HSMT 107/68/33C, Hoàng Văn Thụ - - Phường Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TPP Tư vấn thẩm định E-HSMT 29, đường số 7, khu dân cư Vạn Phát Cồn Khương - - Phường Cái Khế - Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 107/68/33C, Hoàng Văn Thụ - - Phường Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TPP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 29, đường số 7, khu dân cư Vạn Phát Cồn Khương - - Phường Cái Khế - Thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy san tự hành - công suất ≥ 75 CV (Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê/giấy đăng ký/hóa đơn/giấy kiểm định còn thời hạn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
2
Biến thế hàn xoay chiều - công suất ≥ 23 kW (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê/hóa đơn)
1
3
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥ 50 m3/h (Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê/giấy đăng ký/hóa đơn/giấy kiểm định còn thời hạn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
4
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5 m3 (Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê/giấy đăng ký/hóa đơn/giấy kiểm định còn thời hạn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
5
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất ≥ 600 m3/h (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê/hóa đơn)
1
6
Máy phun nhựa đường - công suất ≥ 190 CV (Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê/giấy đăng ký/hóa đơn/giấy kiểm định còn thời hạn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
7
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 8 T (Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê/giấy đăng ký/hóa đơn/giấy kiểm định còn thời hạn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất ≥ 130 CV (Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê/giấy đăng ký/hóa đơn/giấy kiểm định còn thời hạn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
9
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 2,5 T (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và giấy đăng ký/hóa đơn/giấy kiểm định còn thời hạn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu)
1
10
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng ≥ 10 T (Kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc đi thuê/giấy đăng ký/hóa đơn/giấy kiểm định còn thời hạn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu).
1
11
Thiết bị sơn kẻ vạch (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê/hóa đơn)
1
12
Lò nấu sơn, lò nung keo (Kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê/hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG, MẶT ĐƯỜNG:
2
Cày tạo nhám mặt đường bê tông nhựa cũ
52.7
100m2
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép: Hố thu cũ
16.55
m3
4
Bêtông đá 1x2 M.250 bít lỗ ống cũ
0.78
m3
5
Cán lớp cấp phối đá dăm loại (Dmax=37,5mm)
8.887
100m3
6
Cán lớp cấp phối đá dăm loại (Dmax=25,0mm) dày 20cm
9.402
100m3
7
Vận chuyển cấp phối đá dăm vào hẻm nhỏ bằng ô tô tự đổ cự ly <=1km
24.507
100m3
8
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu Lượng nhựa 1kg/m2
50.276
100m2
9
Thảm mặt đường bê tông nhựa nóng BTNC (loại C.12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
50.276
100m2
10
Vận chuyển bêtông nhựa nóng vào hẻm nhỏ, cự ly <=1,0km
8.53
100tấn
11
TƯỜNG CHẮN LỀ:
12
Bêtông tường chắn lề đá 1x2 M.250 (làm khe nhiệt 5m/khe)
296.03
m3
13
SXLD & tháo dỡ ván khuôn tường chắn lề
27.72
100m2
14
CẢI TẠO HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC:
15
Tháo dỡ các nắp hố ga, hố thu
110
cấu kiện
16
Đào nền đường cấp phối đá để làm hố thu
80.391
1m3
17
Đục hờ hố ga hiện hữu bằng bêtông
8.8
m3
18
Bêtông đá 1x2 M.250 hố ga, hố thu
65.56
m3
19
LĐ và tháo dỡ ván khuôn thép tường hố ga, hố thu
6.849
100m2
20
SXLĐ cốt thép tròn các loại đk<=10
1.915
tấn
21
SXLĐ cốt thép tròn các loại đk<=18
5.209
tấn
22
SXLĐ thép hình gờ hố thu
0.531
tấn
23
CC&LĐ nắp hố ga bằng gang 40T loại dưới đường, khung âm
55
1 cấu kiện
24
CC&LĐ nắp hố thu bằng gang 40T
122
1 cấu kiện
25
CC&LĐ ống uPVC D.220x6,6mm
2.713
100m
26
Vét bùn, vệ sinh hố ga sau khi thi công (trung bình 30cm)
10.56
m3 bùn
27
AN TOÀN GIAO THÔNG:
28
Đào móng biển báo - đất cấp 1
2.816
1m3
29
Bê tông móng biển báo đá 1x2 M.200
1.408
m3
30
CC&LĐ trụ L=3,8m và biển báo hình tròn
1
cái
31
CC&LĐ trụ L=3,2m và biển báo hình tam giác
18
cái
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm: Màu vàng
302.4
m2
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm: Màu trắng
10.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây