Thông báo mời thầu

Gói 1 - Cung cấp Thiết bị vệ sinh

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:15 26/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Vật tư sửa chữa nước năm 2026-2028 của Bệnh viện Nhi Trung ương
Tên gói thầu
Gói 1 - Cung cấp Thiết bị vệ sinh
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp Vật tư sửa chữa nước
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn vốn hợp pháp khác của Bệnh viện Nhi Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Láng, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
26/08/2026 09:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN NHI TRUNG ƯƠNG

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 04/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600298072
Chậu lavabo sứ 1 lỗ loại 1
15.400.000
15.400
2
PP2600298073
Chậu Lavabo sứ 1 lỗ loại 2
7.000.000
7.000
3
PP2600298074
Chậu Lavabo âm bàn đá (dương vành)
7.230.000
7.230
4
PP2600298075
Sy phông lật
59.400.000
59.400
5
PP2600298076
Xả bồn tiểu nam
28.916.000
28.916
6
PP2600298077
Bồn cầu bệt 2 khối loại 1
9.900.000
9.900
7
PP2600298078
Bồn cầu bệt 2 khối loại 2
23.400.000
23.400
8
PP2600298079
Bồn cầu bệt 1 khối
24.075.000
24.075
9
PP2600298080
Nắp nhựa bồn cầu nhựa đóng êm loại 1
26.730.000
26.730
10
PP2600298081
Nắp nhựa bồn cầu nhựa đóng êm loại 2
15.700.000
15.700
11
PP2600298082
Nắp nhựa bồn cầu loại 3
116.800.000
116.800
12
PP2600298083
Van vặn khóa chữ T
28.512.000
28.512
13
PP2600298084
Van vặn khóa
45.000.000
45.000
14
PP2600298085
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 1
35.640.000
35.640
15
PP2600298086
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 2
22.680.000
22.680
16
PP2600298087
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 3
46.348.000
46.348
17
PP2600298088
Vòi nóng lạnh lavabo sứ 1 lỗ
44.550.000
44.550
18
PP2600298089
Vòi lạnh lavabo sứ
81.600.000
81.600
19
PP2600298090
Vòi nóng lạnh cần cao lavabo inox
68.040.000
68.040
20
PP2600298091
Vòi lạnh cần cao lavabo inox
63.447.000
63.447
21
PP2600298092
Vòi lạnh
10.626.000
10.626
22
PP2600298093
Vòi xịt
155.520.000
155.520
23
PP2600298094
Vòi sen tắm nóng lạnh loại 1
72.000.000
72.000
24
PP2600298095
Vòi sen tắm nóng lạnh loại 2
44.023.560
44.024
25
PP2600298096
Tay sen (bát sen)
110.880.000
110.880
26
PP2600298097
Dây sen
100.320.000
100.320
27
PP2600298098
Dây mềm cấp nước loại 1 40cm
112.500.000
112.500
28
PP2600298099
Dây mềm cấp nước loại 2 60cm
89.600.000
89.600
29
PP2600298100
Dây mềm cấp nước đầu to, đầu nhỏ
18.000.000
18.000
30
PP2600298101
Tay gạt (phụ kiện của Vòi nóng lạnh lavabo VG111)
26.480.000
26.480
31
PP2600298102
Kệ xà phòng
13.245.600
13.246
32
PP2600298103
Kệ đựng ly
19.234.800
19.235
33
PP2600298104
Kệ gương
9.360.000
9.360
34
PP2600298105
Thanh treo khăn
22.758.000
22.758

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600298104
Kệ gương
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
2
Kệ gương
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
12
Cái
- Chất liệu: Gương thủy tinh viền đồng mạ Cr/Ni - Kích thước (mm): 500x125x22 (DxRxC)
3
PP2600298105
Thanh treo khăn
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
4
Thanh treo khăn
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
10
Cái
- Chất liệu : Inox - Kích thước (mm): 604x222x113 (DxRxC)
5
PP2600298072
Chậu lavabo sứ 1 lỗ loại 1
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
6
Chậu lavabo sứ 1 lỗ loại 1
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
14
Cái
- Chất liệu: sứ, màu trắng - Kích thước (mm): 497x426x176 (DxRxC)
7
PP2600298073
Chậu Lavabo sứ 1 lỗ loại 2
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
8
Chậu Lavabo sứ 1 lỗ loại 2
Viglacera
Viglacera
Việt Nam
2025 trở về sau
10
Cái
- Chất liệu: sứ, màu trắng - Kích thước (mm): 567 x 471 x 472 (DxRxC)
9
PP2600298074
Chậu Lavabo âm bàn đá (dương vành)
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
10
Chậu Lavabo âm bàn đá (dương vành)
Viglacera
Viglacera
Việt Nam
2025 trở về sau
6
Cái
- Kích thước (mm): 517 x 445 x 190 (DxRxC) - Chất liệu: sứ, màu trắng
11
PP2600298075
Sy phông lật
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
12
Sy phông lật
Viglacera
Viglacera
Việt Nam
2025 trở về sau
100
Cái
- Chất liệu: bằng đồng mạ Cr/Ni hoặc Inox 304, ngăn mùi
13
PP2600298076
Xả bồn tiểu nam
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
14
Xả bồn tiểu nam
Caesar
Caesar
Việt Nam
2025 trở về sau
40
Cái
- Chất liệu: bằng đồng, mạ Cr/Ni - Có 1 chế độ xả ấn tay
15
PP2600298077
Bồn cầu bệt 2 khối loại 1
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
16
Bồn cầu bệt 2 khối loại 1
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
6
Cái
- Kích thước (mm): 370x696x770 (DxRxC) - Chất liệu: sứ, màu trắng - Nắp đóng bằng nhựa - Hệ thống xả thẳng
17
PP2600298078
Bồn cầu bệt 2 khối loại 2
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
18
Bồn cầu bệt 2 khối loại 2
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
6
Cái
- Kích thước (mm): 728x396x724 (DxRxC) - Chất liệu: sứ, màu trắng - Nắp đóng bằng nhựa - Hệ thống xả kép, hai mức xả 4,8 lít/ 3,0 lít (Xả đại /xả tiểu)
19
PP2600298079
Bồn cầu bệt 1 khối
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
20
Bồn cầu bệt 1 khối
Viglacera
Viglacera
Việt Nam
2025 trở về sau
6
Cái
- Kích thước (mm): 710x 415x720 (DxRxC) - Chất liệu: sứ, màu trắng - Nắp đóng bằng nhựa - Kiểu xả: Turbo Vortex - Lượng nước xả: 3/6L
21
PP2600298080
Nắp nhựa bồn cầu nhựa đóng êm loại 1
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
22
Nắp nhựa bồn cầu nhựa đóng êm loại 1
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
30
Cái
- Kích thước (mm): 500x60x370 (DxRxC) - Chất liệu: nhựa, màu trắng
23
PP2600298081
Nắp nhựa bồn cầu nhựa đóng êm loại 2
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
24
Nắp nhựa bồn cầu nhựa đóng êm loại 2
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
20
Cái
- Kích thước (mm): 490x360 (DxR) - Chất liệu: nhựa, màu trắng
25
PP2600298082
Nắp nhựa bồn cầu loại 3
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
26
Nắp nhựa bồn cầu loại 3
Viglacera
Viglacera
Việt Nam
2025 trở về sau
80
Cái
- KT: 470 x 365 x 55 mm - Chất liệu: nhựa PP, màu trắng -Trọng lượng: 1.5Kg
27
PP2600298083
Van vặn khóa chữ T
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
28
Van vặn khóa chữ T
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
120
Cái
- Chất liệu: bằng đồng, mạ Cr/Ni - 1 đầu vào 2 đầu ra - Kích thước van (mm): + Chiều dài: 50 + Chiều rộng: 45 + Chiều cao: 79 + Đường kính: ren ngoài 1/2 inch
29
PP2600298084
Van vặn khóa
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
30
Van vặn khóa
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
120
Cái
- Chất liệu: bằng đồng, mạ Cr/Ni - 1 đầu vào 1 đầu ra + Đường kính nắp: 45mm + Chiều cao: 79mm + Đường kính: ren ngoài 1/2 inch
31
PP2600298085
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 1
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
32
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 1
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
30
Cái
- Ký mã hiệu: LFV1112S - Chất liệu: Van Ceramic, mạ Cr/Ni - Áp lực nước (Mpa): Từ 0,05 ~ 0,75 - Kích thước vòi (mm): + Chiều cao (lúc đóng): 123,7 + Đường kính đầu vào (inch): 1/2 (2 đầu nóng lạnh ren trong) + Đường kính thân (mm): 32
33
PP2600298086
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 2
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
34
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 2
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
20
Cái
- Chất liệu: Van Ceramic, mạ Cr/Ni - Áp lực nước (Mpa): Từ 0,05 ~ 0,75 - Kích thước vòi (mm): + Chiều cao (lúc đóng): 149 + Đường kính đầu vào (inch): 1/2 (2 đầu nóng lạnh ren trong) + Đường kính thân (mm): 32
35
PP2600298087
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 3
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
36
Vòi nóng lạnh lavabo sứ loại 3
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
10
Cái
- Mạ: Cr/Ni - Áp lực nước (Mpa): Từ 0,05 ~ 0,75 - Kích thước vòi (mm): + Chiều cao (lúc đóng): 152 + Đường kính đầu vào (inch): 1/2 (2 đầu nóng lạnh ren trong) + Đường kính thân (mm): 32
37
PP2600298088
Vòi nóng lạnh lavabo sứ 1 lỗ
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
38
Vòi nóng lạnh lavabo sứ 1 lỗ
Viglacera
Viglacera
Việt Nam
2025 trở về sau
50
Cái
- Chất liệu: bằng đồng mạ Cr/Ni - Áp lực nước (Mpa): Từ 0,08 ~ 0,75 - Kích thước (mm):156x160x208 (DxRxC)
39
PP2600298089
Vòi lạnh lavabo sứ
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
40
Vòi lạnh lavabo sứ
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
80
Cái
- Ký mã hiệu: LFV-13B - Chất liệu: bằng đồng mạ Cr/Ni - Áp lực nước (Mpa): Từ 0,05 ~ 0,75
41
PP2600298090
Vòi nóng lạnh cần cao lavabo inox
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
42
Vòi nóng lạnh cần cao lavabo inox
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
30
Cái
- Chất liệu: bằng đồng mạ Cr/Ni - Áp lực nước (Mpa): Từ 0,05 ~ 0,75 - Kích thước (mm): 192x370 (Cao x Rộng)
43
PP2600298091
Vòi lạnh cần cao lavabo inox
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
44
Vòi lạnh cần cao lavabo inox
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
30
Cái
- Chất liệu: bằng đồng mạ Cr/Ni - Kích thước vòi (mm): 200 x 306 (Cao x Rộng)
45
PP2600298092
Vòi lạnh
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
46
Vòi lạnh
Caesar
Caesar
Việt Nam
2025 trở về sau
10
Cái
- Chất liệu: bằng Inox mạ Cr/Ni - Áp lực nước (Mpa): Từ 0,05 ~ 0,75 - Ống mềm, đầu vòi điều chỉnh được + Chiều cao tổng H = 260 mm + Chiều cao đầu vòi H1 = 85 mm + Chiều dài vòi L = 120 mm.
47
PP2600298093
Vòi xịt
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
48
Vòi xịt
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
480
Cái
- Lõi van bằng nhựa POM - Dây vòi xịt nhựa PVC, có thể xoay 3600
49
PP2600298094
Vòi sen tắm nóng lạnh loại 1
Bệnh viện Nhi Trung ương
1
7
50
Vòi sen tắm nóng lạnh loại 1
Inax
Inax
Việt Nam
2025 trở về sau
40
Cái
- Chất liệu: bằng đồng mạ Cr/Ni, van sứ Ceramic - Kích thước vòi (mm): 188x220

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 1 - Cung cấp Thiết bị vệ sinh". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 1 - Cung cấp Thiết bị vệ sinh" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây