Thông báo mời thầu

Gói 2: Cung cấp Điều hòa Funiki

Tìm thấy: 08:22 08/06/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm điều hòa không khí năm 2026
Tên gói thầu
Gói 2: Cung cấp Điều hòa Funiki
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: “Mua sắm điều hòa không khí năm 2026”
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Quỹ Phát triển hoạt động sự nghiệp của Bệnh viện Nhi Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Láng, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngày phê duyệt
08/06/2026 08:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN NHI TRUNG ƯƠNG

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 12/06/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 15/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600234366
Điều hòa treo tường 9.000 BTU, loại 2 chiều
27.962.553
28.000
2
PP2600234367
Điều hòa treo tường 12.000 BTU, loại 2 chiều
73.284.193
74.000
3
PP2600234368
Điều hòa treo tường 18.000 BTU, loại 2 chiều
163.100.000
164.000
4
PP2600234369
Điều hòa treo tường 24.000 BTU, loại 2 chiều
32.550.000
33.000
5
PP2600234370
Thay ĐH tủ đứng 27.000 BTU, loại 2 chiều
28.800.000
29.000
6
PP2600234371
Điều hòa tủ đứng 50.000BTU, loại 1 chiều
30.500.000
31.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600234366
Điều hòa treo tường 9.000 BTU, loại 2 chiều
18/879 La Thành, phường Láng, tp. Hà Nội
7
15
2
Điều hòa treo tường 9.000 BTU, loại 2 chiều
Funiki
Funiki
Thái Lan / Malaysia
2025 trở về sau
4
Bộ
- Công suất lạnh (kW): 2,647 - Công suất sưởi (kW): 2,931 - Loại điều khiển: không dây - Môi chất làm lạnh: R32 - Kích cỡ đường lỏng (mm): Ø6.35 (1/4") - Kích cỡ đường ống gas (mm): Ø12.7(3/8") - Công nghệ biến tần: có - Điện áp (V): 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
3
PP2600234367
Điều hòa treo tường 12.000 BTU, loại 2 chiều
18/879 La Thành, phường Láng, tp. Hà Nội
7
15
4
Điều hòa treo tường 12.000 BTU, loại 2 chiều
Funiki
Funiki
Thái Lan / Malaysia
2025 trở về sau
9
Bộ
- Công suất lạnh (kW): 3,517 - Công suất sưởi (kW): 3,810 - Loại điều khiển: không dây - Môi chất làm lạnh: R32 - Kích cỡ đường lỏng (mm): Ø6.35 (1/4") - Kích cỡ đường ống gas (mm): Ø12.7(1.2") - Công nghệ biến tần: có - Điện áp (V): 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
5
PP2600234368
Điều hòa treo tường 18.000 BTU, loại 2 chiều
18/879 La Thành, phường Láng, tp. Hà Nội
7
15
6
Điều hòa treo tường 18.000 BTU, loại 2 chiều
Funiki
Funiki
Thái Lan/ Malaysia
2025 trở về sau
10
Bộ
- Công suất lạnh (kW): 5,275 - Công suất sưởi (kW): 5,569 - Loại điều khiển: không dây - Môi chất làm lạnh: R32 - Kích cỡ đường ống gas (mm): Ø12.7(1.2") - Kích cỡ đường lỏng) (mm): Ø6.35 (1/4") - Công nghệ biến tần: có - Điện áp (V): 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
7
PP2600234369
Điều hòa treo tường 24.000 BTU, loại 2 chiều
18/879 La Thành, phường Láng, tp. Hà Nội
7
15
8
Điều hòa treo tường 24.000 BTU, loại 2 chiều
Funiki
Funiki
Thái Lan/ Malaysia
2025 trở về sau
2
Bộ
- Công suất lạnh (kW): 7,034 - Công suất sưởi (kW): 7,327 - Loại điều khiển: không dây - Môi chất làm lạnh: R32 - Kích cỡ đường lỏng (mm): Ø9,52 (3/8") - Kích cỡ đường ống gas (mm): Ø15,9 (5/8') - Công nghệ biến tần: có - Điện áp (V): 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
9
PP2600234370
Thay ĐH tủ đứng 27.000 BTU, loại 2 chiều
18/879 La Thành, phường Láng, tp. Hà Nội
7
15
10
Thay ĐH tủ đứng 27.000 BTU, loại 2 chiều
Funiki
Funiki
Thái Lan / Malaysia
2025 trở về sau
1
Bộ
- Công suất lạnh (kW): 7,327 - Công suất sưởi (kW): 7,620 - Loại điều khiển: không dây - Môi chất làm lạnh: R410A - Kích cỡ đường lỏng (mm): Ø9,52 (3/8") - Kích cỡ đường ống gas (mm): Ø15,9 (5/8'') - Công nghệ biến tần: có - Điện áp (V): 1 Pha, 220 - 240V, 50Hz
11
PP2600234371
Điều hòa tủ đứng 50.000BTU, loại 1 chiều
18/879 La Thành, phường Láng, tp. Hà Nội
7
15
12
Điều hòa tủ đứng 50.000BTU, loại 1 chiều
Funiki
Funiki
Thái Lan/ Malaysia
2025 trở về sau
1
Bộ
- Công suất lạnh (kW): 14,068 - Loại điều khiển: không dây - Môi chất làm lạnh: R410A - Kích cỡ đường lỏng (mm): Ø9,52 (3/8") - Kích cỡ đường ống gas (mm): Ø19 (3/4'') - Công nghệ biến tần: có - Điện áp (V): 3 Pha, 380 - 415V, 50/60Hz

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 2: Cung cấp Điều hòa Funiki". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 2: Cung cấp Điều hòa Funiki" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây