Thông báo mời thầu

Gói 7: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:20 06/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sân thể thao nhà cộng đồng thôn A Thi, xã Ba Cụm Bắc
Tên gói thầu
Gói 7: Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
UBND XÃ BA CỤM BẮC
Chủ đầu tư
UBND XÃ BA CỤM BẮC
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khánh Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
74/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/04/2023 10:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ba Cụm Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:17 06/04/2023
đến
14:00 13/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/04/2023 (11/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVTK - XD 68 KS Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Ma O, xã Sơn Trung, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hòa.
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Công trình Tín Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Bình Thành, xã Ninh Bình, thị xã Ninh Hòa, tỉnh Khánh Hòa.
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Khánh Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Liên cơ 1, 04 Đống Đa, thị trấn Tô Hạp, huyện Khánh Sơn, tỉnhKhánh Hòa.
4 Công ty TNHH Tư vấn & Xây dựng Thảo Tùng Tư vấn lập E-HSMT Tổ 1, thị trấn Khánh Vĩnh, huyện Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa.
5 Tổ thẩm định thuộc UBND xã Ba Cụm Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Dốc Trầu, xã Ba Cụm Bắc, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hoà.
6 Công ty TNHH Tư vấn & Xây dựng Thảo Tùng Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 1, thị trấn Khánh Vĩnh, huyện Khánh Vĩnh, tỉnh Khánh Hòa.
7 Tổ thẩm định thuộc UBND xã Ba Cụm Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Dốc Trầu, xã Ba Cụm Bắc, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hoà.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe đào dung tích gầu ≥1,0m3
2
2
Xe tải tự đổ trọng tải từ 2T đến 3,5T
2
3
Máy trộn bê tông dung tích ≥250L
1
4
Giàn giáo bằng kim loại (bộ)
10
5
Khuôn đổ bê tông (Coffrage) định hình bằng kim loại hoặc bằng nhựa (m2)
50
6
Máy đầm dùi công suất 1,5Kw
1
7
Máy đầm bàn
2
8
Máy đầm cóc
2
9
Máy cắt uốn thép
1
10
Máy duỗi thép
1
11
Máy cắt gạch đá
2
12
Máy khoan bê tông cầm tay
2
13
Máy hàn điện
2
14
Máy phát điện (≥2.0 KVA)
1
15
Xe lu ≥ 16T (xe)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỔNG, TƯỜNG RÀO
2
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng≤3m, sâu≤1m-đất cấp III
23.4923
m3
3
Đào chiều rộng móng≤6m bằng máy đào 0,8m3-đất cấp III
2.033
100m3
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng<=250cm, đá 4x6, mác 100
28.613
m3
5
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM mác 75
245.928
m3
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột-Móng vuông, chữ nhật
1.6416
100m2
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép<=10mm
0.39
tấn
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép<=18mm
0.9745
tấn
9
Đổ bê tông thủ coogn băng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng<=250cm, đá 1x2, mác 200
17.424
m3
10
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7831
100m3
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột-Cột vuông, chữ nhật
3.2137
100m2
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép<=10mm, chiều cao<=6m
0.6501
tấn
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép<=18mm, chiều cao<=6m
3.1475
tấn
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao<=6m, đá 1x2, mác 200
12.4956
m3
15
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng≤25kg
162
1 cấu kiện
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép<=10mm, chiều cao<=6m
0.0329
tấn
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép<=18mm, chiều cao<=6m
0.1438
tấn
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột>0,1m2, chiều cao<=6m, đá 1x2, mác 200
1.19
m3
19
Xây gạch không nung 9x9x19, xây tường thẳng chiều dày<=10cm, chiều cao<=6m, vữa XM mác 50
47.1866
m3
20
Xây gạch ống 9x9x19, xây tường thẳng chiều dày<=30cm, chiều cao<=6m, vữa XM mác 50
34.4472
m3
21
Xây gạch không nung 9x9x19, xây trụ thẳng, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
33.788
m3
22
Gia công cửa sắt kéo
17.63
m2
23
Lắp dựng cửa kéo sắt
17.63
m2
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót+2 nước phủ
17.63
1m2
25
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
1679.84
m2
26
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
436.16
m2
27
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
197.6
m
28
Quét hồ dầu vào các cấu kiện bê tông
352.72
m2
29
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
352.72
m2
30
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót+1 nước phủ
2481.52
m2
31
Công tác Ốp đá granit tự nhiên có chốt bằng Inox
13.79
m2
32
Lắp đặt chữ Inox đồng bảng tên
1
bộ
33
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
6.24
m3
34
Láng mương cáp, mương rãnh, mương rãnh dày 1cm, vữa XM mác 75
93.6
m2
35
Ván khuôn gỗ ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.1525
100m2
36
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính≤10mm
0.1619
tấn
37
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính>10mm
0.7643
tấn
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2 mác 200
6.552
m3
39
SAN LẤP MẶT BẰNG
40
Đào xúc đất bằng máy đào 2,3m3-đất cấp I
10.116
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12tấn, phạm vi≤300m-đất cấp I
10.116
100m3
42
Đào xúc đất bằng máy đào 2,3m3-đất cấp III
78.9383
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12tấn, phạm vi≤300m-đất cấp III
78.9383
100m3
44
Tưới nước đất đắp cự ly 300m
394.6915
m3
45
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,9
78.9383
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói 7: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói 7: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 111

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây