Thông báo mời thầu

Gói số 01: Gói thầu thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 13:54 29/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc năm 2026-2027 (12 tháng)
Tên gói thầu
Gói số 01: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc năm 2026-2027 (12 tháng)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:30 27/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1204/QĐ-BVCM
Ngày phê duyệt
29/04/2026 13:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Chương Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:51 29/04/2026
đến
09:30 27/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 27/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
461.212.316 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm sáu mươi mốt triệu hai trăm mười hai nghìn ba trăm mười sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2026 (24/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
7.800.000
7.800.000
0
365 ngày
2
Diazepam
1.600.000
1.600.000
0
365 ngày
3
Etomidate
12.000.000
12.000.000
0
365 ngày
4
Fentanyl
85.365.000
85.365.000
0
365 ngày
5
Ketamin
10.038.000
10.038.000
0
365 ngày
6
Levobupivacain
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
7
Lidocaine
834.750
834.750
0
365 ngày
8
Lidocaine + adrenalin (epinephrine)
2.205.000
2.205.000
0
365 ngày
9
Lidocaine + adrenalin (epinephrine)
15.484.000
15.484.000
0
365 ngày
10
Midazolam
9.270.000
9.270.000
0
365 ngày
11
Morphin
4.000.000
4.000.000
0
365 ngày
12
Pethidin
1.950.000
1.950.000
0
365 ngày
13
Propofol
87.500.000
87.500.000
0
365 ngày
14
Neostigmin methylsulfat
6.780.000
6.780.000
0
365 ngày
15
Rocuronium bromid
49.200.000
49.200.000
0
365 ngày
16
Suxamethonium chlorid
6.000.000
6.000.000
0
365 ngày
17
Natri Aescinat
196.000.000
196.000.000
0
365 ngày
18
Diclofenac
12.500.000
12.500.000
0
365 ngày
19
Ketoprofen
99.666.000
99.666.000
0
365 ngày
20
Ketoprofen
106.680.000
106.680.000
0
365 ngày
21
Ketorolac tromethamine
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
22
Naproxen
100.000.000
100.000.000
0
365 ngày
23
Nefopam hydrochloride
11.750.000
11.750.000
0
365 ngày
24
Paracetamol
8.493.000
8.493.000
0
365 ngày
25
Paracetamol
3.876.000
3.876.000
0
365 ngày
26
Paracetamol
6.774.000
6.774.000
0
365 ngày
27
Colchicin
104.000.000
104.000.000
0
365 ngày
28
Methocarbamol
32.487.000
32.487.000
0
365 ngày
29
Cetirizin
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
30
Desloratadin
153.750.000
153.750.000
0
365 ngày
31
Desloratadin
9.800.000
9.800.000
0
365 ngày
32
Diphenhydramin
13.395.000
13.395.000
0
365 ngày
33
Ketotifen
27.500.000
27.500.000
0
365 ngày
34
Ketotifen
81.300.000
81.300.000
0
365 ngày
35
Ephedrin
14.437.500
14.437.500
0
365 ngày
36
Naloxon hydroclorid
882.000
882.000
0
365 ngày
37
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
2.000.000
2.000.000
0
365 ngày
38
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
39
Gabapentin
15.000.000
15.000.000
0
365 ngày
40
Phenobarbital
210.000
210.000
0
365 ngày
41
Phenobarbital
2.520.000
2.520.000
0
365 ngày
42
Amoxicilin
871.500.000
871.500.000
0
365 ngày
43
Amoxicilin + acid clavulanic
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
44
Amoxicilin + acid clavulanic
604.800.000
604.800.000
0
365 ngày
45
Ampicilin + sulbactam
575.000.000
575.000.000
0
365 ngày
46
Ampicilin + Sulbactam
680.000.000
680.000.000
0
365 ngày
47
Cefamandol
1.400.000.000
1.400.000.000
0
365 ngày
48
Cefazolin
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
49
Cefdinir
153.500.000
153.500.000
0
365 ngày
50
Cefixim
295.000.000
295.000.000
0
365 ngày
51
Cefoperazon
540.000.000
540.000.000
0
365 ngày
52
Cefoperazon + sulbactam
756.000.000
756.000.000
0
365 ngày
53
Cefoperazon + sulbactam
276.000.000
276.000.000
0
365 ngày
54
Cefotiam
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
55
Cefoperazon
168.000.000
168.000.000
0
365 ngày
56
Ceftizoxim
93.000.000
93.000.000
0
365 ngày
57
Ceftriaxon
142.500.000
142.500.000
0
365 ngày
58
Cloxacillin
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
59
Piperacillin+ Tazobactam
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
60
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
55.500.000
55.500.000
0
365 ngày
61
Tobramycin
74.250.000
74.250.000
0
365 ngày
62
Tinidazol
300.000.000
300.000.000
0
365 ngày
63
Azithromycin
172.500.000
172.500.000
0
365 ngày
64
Azithromycin
26.000.000
26.000.000
0
365 ngày
65
Azithromycin
53.000.000
53.000.000
0
365 ngày
66
Spiramycin + metronidazol
33.750.000
33.750.000
0
365 ngày
67
Ciprofloxacin
8.850.000
8.850.000
0
365 ngày
68
Levofloxacin
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
69
Moxifloxacin
48.300.000
48.300.000
0
365 ngày
70
Moxifloxacin
39.637.500
39.637.500
0
365 ngày
71
Rifampicin
21.800.000
21.800.000
0
365 ngày
72
Vancomycin
10.347.750
10.347.750
0
365 ngày
73
Aciclovir
4.095.000
4.095.000
0
365 ngày
74
Aciclovir
7.900.000
7.900.000
0
365 ngày
75
Aciclovir
6.300.000
6.300.000
0
365 ngày
76
Entecavir
79.000.000
79.000.000
0
365 ngày
77
Oseltamivir
56.000.000
56.000.000
0
365 ngày
78
Clotrimazole
2.850.000
2.850.000
0
365 ngày
79
Fluconazole
800.000
800.000
0
365 ngày
80
Griseofulvin
4.350.000
4.350.000
0
365 ngày
81
Itraconazol
2.940.000
2.940.000
0
365 ngày
82
Terbinafin hydroclorid
33.800.000
33.800.000
0
365 ngày
83
Metronidazol+Neomycin sulfate+ Nystatin
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
84
Ethambutol
18.080.000
18.080.000
0
365 ngày
85
Isoniazide
8.250.000
8.250.000
0
365 ngày
86
Pyrazinamide
12.000.000
12.000.000
0
365 ngày
87
Streptomycin
12.894.000
12.894.000
0
365 ngày
88
Methotrexate
3.499.650
3.499.650
0
365 ngày
89
Alfuzosin
50.000.000
50.000.000
0
365 ngày
90
Dutasterid
215.000.000
215.000.000
0
365 ngày
91
Tamsulosin hydroclorid
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
92
Carbidopa + Levodopa
5.800.000
5.800.000
0
365 ngày
93
Sắt fumarat + acid folic
39.900.000
39.900.000
0
365 ngày
94
Phytomenadion
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
95
Phytomenadion
1.100.000
1.100.000
0
365 ngày
96
Tinh bột este hóa (hydroxyethylstarch)
13.200.000
13.200.000
0
365 ngày
97
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
98
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
4.708.000
4.708.000
0
365 ngày
99
Isosorbid mononitrat
51.060.000
51.060.000
0
365 ngày
100
Trimetazidin
226.800.000
226.800.000
0
365 ngày
101
Adenosin
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
102
Amiodarone
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
103
Amlodipin + Atorvastatin
370.000.000
370.000.000
0
365 ngày
104
Amlodipin + Lisinopril
396.500.000
396.500.000
0
365 ngày
105
Amlodipin + Lisinopril
106.500.000
106.500.000
0
365 ngày
106
Amlodipin + Indapamid
239.376.000
239.376.000
0
365 ngày
107
Amlodipin + Indapamide +Perindopril
8.557.000
8.557.000
0
365 ngày
108
Bisoprolol
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
109
Candesartan
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
110
Enalapril + hydrochlorothiazid
130.000.000
130.000.000
0
365 ngày
111
Enalapril + hydrochlorothiazid
140.000.000
140.000.000
0
365 ngày
112
Nicardipin
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
113
Perindopril + amlodipin
32.945.000
32.945.000
0
365 ngày
114
Perindopril + amlodipin
59.600.000
59.600.000
0
365 ngày
115
Perindopril + amlodipin
98.835.000
98.835.000
0
365 ngày
116
Perindopril + amlodipin
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
117
Perindopril + amlodipin
113.600.000
113.600.000
0
365 ngày
118
Perindopril + Indapamid
103.500.000
103.500.000
0
365 ngày
119
Telmisartan + hydroclorothiazid
239.400.000
239.400.000
0
365 ngày
120
Digoxin
800.000
800.000
0
365 ngày
121
Digoxin
195.000
195.000
0
365 ngày
122
Ivabradin
22.250.000
22.250.000
0
365 ngày
123
Acid acetylsalicylic
145.000.000
145.000.000
0
365 ngày
124
Clopidogrel
41.400.000
41.400.000
0
365 ngày
125
Atorvastatin + ezetimibe
645.000.000
645.000.000
0
365 ngày
126
Atorvastatin + ezetimibe
260.000.000
260.000.000
0
365 ngày
127
Bezafibrat
225.000.000
225.000.000
0
365 ngày
128
Lovastatin
379.500.000
379.500.000
0
365 ngày
129
Pravastatin
124.950.000
124.950.000
0
365 ngày
130
Simvastatin
279.300.000
279.300.000
0
365 ngày
131
Simvastatin+ ezetimibe
582.000.000
582.000.000
0
365 ngày
132
Nimodipin
11.720.000
11.720.000
0
365 ngày
133
Clobetasol propionat
6.300.000
6.300.000
0
365 ngày
134
Acid Fusidic
6.750.000
6.750.000
0
365 ngày
135
Iopromide
76.403.400
76.403.400
0
365 ngày
136
Povidon iodin
26.761.200
26.761.200
0
365 ngày
137
Bismuth
77.960.000
77.960.000
0
365 ngày
138
Famotidin
90.000.000
90.000.000
0
365 ngày
139
Famotidin
680.000.000
680.000.000
0
365 ngày
140
Famotidin
111.000.000
111.000.000
0
365 ngày
141
Lansoprazol
95.000.000
95.000.000
0
365 ngày
142
Nhôm hydroxide + Magnesium hydroxide + Simethicone
647.100.000
647.100.000
0
365 ngày
143
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
144
Magnesi trisilicat + nhôm hydroxyd
149.100.000
149.100.000
0
365 ngày
145
Sucralfat
650.000.000
650.000.000
0
365 ngày
146
Granisetron hydrochlorid
1.237.000
1.237.000
0
365 ngày
147
Ondansetron
2.940.000
2.940.000
0
365 ngày
148
Drotaverin clohydrat
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
149
Drotaverin clohydrat
2.835.000
2.835.000
0
365 ngày
150
Papaverin hydroclorid
37.500.000
37.500.000
0
365 ngày
151
Phloroglucinol hydrat + trimethylphloroglucinol
400.000.000
400.000.000
0
365 ngày
152
Glycerol
3.465.000
3.465.000
0
365 ngày
153
Sorbitol
8.500.000
8.500.000
0
365 ngày
154
Bacillus subtilis
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
155
Bacillus subtilis
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
156
Bacillus subtilis
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
157
Gelatin tannat
45.000.000
45.000.000
0
365 ngày
158
Lactobacillus acidophilus
8.820.000
8.820.000
0
365 ngày
159
Saccharomyces boulardii
97.500.000
97.500.000
0
365 ngày
160
Diosmin
11.550.000
11.550.000
0
365 ngày
161
Diosmin + hesperidin
102.000.000
102.000.000
0
365 ngày
162
Itoprid
7.340.000
7.340.000
0
365 ngày
163
Octreotide
8.000.000
8.000.000
0
365 ngày
164
Silymarin
127.400.000
127.400.000
0
365 ngày
165
Betamethason
60.500.000
60.500.000
0
365 ngày
166
Dexamethasone
140.000
140.000
0
365 ngày
167
Dydrogesterone
17.776.000
17.776.000
0
365 ngày
168
Lynestrenol
4.720.000
4.720.000
0
365 ngày
169
Progesteron
140.000.000
140.000.000
0
365 ngày
170
Progesterone
15.500.000
15.500.000
0
365 ngày
171
Acarbose
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
172
Dapagliflozin
58.800.000
58.800.000
0
365 ngày
173
Empagliflozin
90.000.000
90.000.000
0
365 ngày
174
Glibenclamid + metformin
168.000.000
168.000.000
0
365 ngày
175
Glibenclamid + metformin
277.200.000
277.200.000
0
365 ngày
176
Gliclazid
240.000.000
240.000.000
0
365 ngày
177
Gliclazid + metformin
1.140.000.000
1.140.000.000
0
365 ngày
178
Glimepirid + metformin
208.000.000
208.000.000
0
365 ngày
179
Glimepirid + Metformin
249.900.000
249.900.000
0
365 ngày
180
Glimepirid + Metformin
539.100.000
539.100.000
0
365 ngày
181
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
1.045.000.000
1.045.000.000
0
365 ngày
182
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
459.000.000
459.000.000
0
365 ngày
183
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
1.160.000.000
1.160.000.000
0
365 ngày
184
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
185
Metformin
34.000.000
34.000.000
0
365 ngày
186
Sitagliptin + metformin
112.770.000
112.770.000
0
365 ngày
187
Vildagliptin + Metformin
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
188
Eperison
2.000.000
2.000.000
0
365 ngày
189
Carbomer
65.000.000
65.000.000
0
365 ngày
190
Fluorometholon
22.000.000
22.000.000
0
365 ngày
191
Natri clorid
13.200.000
13.200.000
0
365 ngày
192
Natri hyaluronat
273.000.000
273.000.000
0
365 ngày
193
Natri hyaluronat
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
194
Natri hyaluronat
33.120.000
33.120.000
0
365 ngày
195
Polyethylen glycol + Propylen glycol
270.000.000
270.000.000
0
365 ngày
196
Travoprost + timolol
25.800.000
25.800.000
0
365 ngày
197
Fluticason propionat
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
198
Carbetocin
25.900.000
25.900.000
0
365 ngày
199
Oxytocin
22.000.000
22.000.000
0
365 ngày
200
Diazepam
5.796.000
5.796.000
0
365 ngày
201
Meclophenoxat
57.475.000
57.475.000
0
365 ngày
202
Acetyl leucin
220.000.000
220.000.000
0
365 ngày
203
Acetyl leucin
528.000.000
528.000.000
0
365 ngày
204
Citicolin
26.750.000
26.750.000
0
365 ngày
205
Ginkgo biloba
62.500.000
62.500.000
0
365 ngày
206
Piracetam
81.750.000
81.750.000
0
365 ngày
207
Piracetam
30.084.000
30.084.000
0
365 ngày
208
Bambuterol
9.510.000
9.510.000
0
365 ngày
209
Bambuterol
2.750.000
2.750.000
0
365 ngày
210
Budesonid
45.000.000
45.000.000
0
365 ngày
211
Budesonid + Formoterol
262.800.000
262.800.000
0
365 ngày
212
Salbutamol sulfat
66.150.000
66.150.000
0
365 ngày
213
Salbutamol sulfat
100.800.000
100.800.000
0
365 ngày
214
Salbutamol + ipratropium
126.000.000
126.000.000
0
365 ngày
215
Ambroxol
215.000.000
215.000.000
0
365 ngày
216
Bromhexin hydroclorid
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
217
Bromhexin hydroclorid
74.970.000
74.970.000
0
365 ngày
218
N-acetylcystein
23.910.000
23.910.000
0
365 ngày
219
Kali clorid
522.000
522.000
0
365 ngày
220
Kali clorid
8.925.000
8.925.000
0
365 ngày
221
Magnesi aspartat + kali aspartat
112.000.000
112.000.000
0
365 ngày
222
Acid amin
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
223
Calci clorid
434.000
434.000
0
365 ngày
224
Glucose
150.880.000
150.880.000
0
365 ngày
225
Glucose
5.250.000
5.250.000
0
365 ngày
226
Glucose
1.365.000
1.365.000
0
365 ngày
227
Magnesi sulfat
370.000
370.000
0
365 ngày
228
Manitol
3.550.000
3.550.000
0
365 ngày
229
Natri clorid
311.664.000
311.664.000
0
365 ngày
230
Natri clorid
77.220.000
77.220.000
0
365 ngày
231
Natri clorid
700.000
700.000
0
365 ngày
232
Nhũ dịch lipid
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
233
Ringer lactate
127.620.000
127.620.000
0
365 ngày
234
Ringer acetat
99.000.000
99.000.000
0
365 ngày
235
Natri clorid +Natri lactat + Kali clorid + Calci clorid + glucose
33.420.000
33.420.000
0
365 ngày
236
Calci carbonat + vitamin D3
34.500.000
34.500.000
0
365 ngày
237
Vitamin A + Vitamin D3
5.990.000
5.990.000
0
365 ngày
238
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
250.000.000
250.000.000
0
365 ngày
239
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
880.000.000
880.000.000
0
365 ngày
240
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
6.720.000
6.720.000
0
365 ngày
241
Thiamine hydrochloride + Pyridoxine hydrochloride + Cyanocobalamin
73.500.000
73.500.000
0
365 ngày
242
Vitamin B6 + magnesi lactat
7.800.000
7.800.000
0
365 ngày
243
Vitamin B12
1.218.000
1.218.000
0
365 ngày
244
Doxylamine succinat + Pyridoxin HCl
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
245
Bisoprolol+ perindopril
17.780.000
17.780.000
0
365 ngày
246
Bisoprolol+ perindopril
13.180.000
13.180.000
0
365 ngày
247
Desogestrel + Ethinyl estradiol
5.560.000
5.560.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây