Thông báo mời thầu

Gói số 01: Gói thầu thuốc generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:17 19/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc năm 2026-2027 của Trạm Y tế phường Văn Miếu-Quốc Tử Giám
Tên gói thầu
Gói số 01: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc năm 2026-2027 của Trạm Y tế phường Văn Miếu-Quốc Tử Giám
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước, nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
176/QĐ-TYT
Ngày phê duyệt
19/08/2026 10:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm Y tế phường Văn Miếu - Quốc Tử Giám
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:16 19/08/2026
đến
09:00 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
33.895.912 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi ba triệu tám trăm chín mươi lăm nghìn chín trăm mười hai đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (25/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Tầng 3, Số 137 phố Yên Lãng - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ Tư vấn thẩm định E-HSMT H18-TT10, Khu đô thị mới Xuân Phương - - Phường Xuân Phương - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 3, Số 137 phố Yên Lãng - - Phường Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu H18-TT10, Khu đô thị mới Xuân Phương - - Phường Xuân Phương - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diazepam
579.000
579.000
0
365 ngày
2
Morphin
70.000
70.000
0
365 ngày
3
Glucosamin
3.150.000
3.150.000
0
365 ngày
4
Cinnarizin
3.500.000
3.500.000
0
365 ngày
5
Diphenhydramin hydroclorid
315.000
315.000
0
365 ngày
6
Aciclovir
295.000
295.000
0
365 ngày
7
Fenticonazol
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
8
Levofloxacin
3.141.600
3.141.600
0
365 ngày
9
Metronidazol + neomycin + nystatin
35.640.000
35.640.000
0
365 ngày
10
Spiramycin + Metronidazol
14.400.000
14.400.000
0
365 ngày
11
Sulfadiazin bạc
451.500
451.500
0
365 ngày
12
Amlodipin + indapamid
149.610.000
149.610.000
0
365 ngày
13
Amlodipin + indapamid
34.909.000
34.909.000
0
365 ngày
14
Enalapril + Hydroclorothiazid
58.000.000
58.000.000
0
365 ngày
15
Bezafibrat
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
16
Fenofibrat
11.700.000
11.700.000
0
365 ngày
17
Metoprolol tartrate
206.800.000
206.800.000
0
365 ngày
18
Nicorandil
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
19
Perindopril
41.416.000
41.416.000
0
365 ngày
20
Perindopril
201.120.000
201.120.000
0
365 ngày
21
Perindopril + Amlodipine
226.480.000
226.480.000
0
365 ngày
22
Perindopril + Amlodipine
144.958.000
144.958.000
0
365 ngày
23
Perindopril + indapamid
8.000.000
8.000.000
0
365 ngày
24
Perindopril + indapamid
91.000.000
91.000.000
0
365 ngày
25
Telmisartan + hydroclorothiazid
16.960.000
16.960.000
0
365 ngày
26
Trimetazidin
87.800.000
87.800.000
0
365 ngày
27
Trimetazidin
31.200.000
31.200.000
0
365 ngày
28
Fusidic acid + betamethason
4.917.000
4.917.000
0
365 ngày
29
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat + nhôm hydroxyd
28.980.000
28.980.000
0
365 ngày
30
Bacillus clausii
54.600.000
54.600.000
0
365 ngày
31
Diosmectit
816.400
816.400
0
365 ngày
32
Diosmin + hesperidin
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
33
Dexamethason + Neomycin + Polymycin B
8.360.000
8.360.000
0
365 ngày
34
Gliclazide
23.600.000
23.600.000
0
365 ngày
35
Betahistin
11.500.000
11.500.000
0
365 ngày
36
Natri hyaluronat
25.000.000
25.000.000
0
365 ngày
37
Diazepam
240.000
240.000
0
365 ngày
38
Budesonide
82.000.000
82.000.000
0
365 ngày
39
Codein camphosulphonat + sulfoguaiacol + cao mềm Grindelia
17.925.000
17.925.000
0
365 ngày
40
N-acetylcystein
13.560.000
13.560.000
0
365 ngày
41
Salbutamol
10.000.000
10.000.000
0
365 ngày
42
Natri clorid
3.240.000
3.240.000
0
365 ngày
43
Natri clorid + Kali clorid + Natri citrat + Glucose khan
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
44
Ringer lactate
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
45
Vitamin B1 + B6 + B12
49.500.000
49.500.000
0
365 ngày
46
Vitamin B6 + magnesi lactat
14.560.000
14.560.000
0
365 ngày
47
Vitamin C
7.920.000
7.920.000
0
365 ngày
48
Oxytocin
774.000
774.000
0
365 ngày
49
Bromhexin hydrochlorid
2.850.000
2.850.000
0
365 ngày
50
Ketoconazol
2.880.000
2.880.000
0
365 ngày
51
Ambroxol hydrochloride
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
52
Acarbose
76.860.000
76.860.000
0
365 ngày
53
Metformin hydrochloride
91.600.000
91.600.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây